JAVA x Upsell

JAVA x Upsell

Yamaha Việt Nam tung hai xe ga mới?
vgate
9 nămBình luận: 52
giá head (bao giấy) bên lê quang định loại côn tự động, 4 số là 42, còn côn tay 5 số thì 45,5. Ai thích cảm giác mạnh mẽ, tốc độ và số móc thì nên mua côn tay nhé. Xe future x có fi so với không có fi, theo lý thuyết của HD tiết kiệm từ 6- 14'/. Thực tế sử dụng là khoảng trên dưới 10'/. Về lý do các xe đua thể thức 1 và mô tô phân khối lớn thường không được trang bị hệ thống FI. Theo các kỹ sư của Yamaha và honda nhật bản, điều này nhằm tránh khả năng hạn chế gia tốc và độ ổn định của động cơ khi hoạt động ở tốc độ cao. xe gắn máy có fi giá cao hơn không có fi từ 3,5- 4,5 triệu, nếu tính tiết kiệm xăng thực tế là 10'/. 53 km/lít x 23k, chạy trung bình 30km/ngày thì: mỗi năm tiết kiệm khoảng 550k x 7 năm = 3.850M + tiền sửa chữa, thay thế.
Càng nghe em Vip đời 2 tức Noreason mình càng ngộ ra nhiều điều, có lẽ sau này người ta ứng dụng FI cho tàu hỏa, máy bay, xe tăng, phi thuyền vũ trụ, tàu ngầm nữa trời ơi thật khủng khiếp, hic mà bây giờ mình mới xài BXC, hic ko lẽ mới bị banned 2 lần mà em í thăng hoa rùi sao, ngưỡng mộ quá đi
đề nghị ,mọi người là thằng chó đó có CM bất cứ cái gì mình cũng không quan tâm và chửi nó làm gì cho mất công, "Chó" mà nói nó không hiểu cứ để nó sủa 1 mình => chó điên => rồi chán
222zzzz, hồi nãy mới ngồi lotte với thằng bạn chiên gia nghiên cứu xe đua, mình hỏi, có phải mấy motor đua là xài Fi phải không? Nó chửi xa xả vô mặt: "Mày khùng hả cái thằng kia, xe đua mà xài Fi cho thua người ta à?" hjx, mưa ướt đầy mặt. Em mới giải thích là trên mạng có ng nói vậy, nó nói: "Vậy là cái thằng đéo đó hok pik gì về xe cộ ròi..." đó, hehe!....
2 thằng đều n.. như nhau:

Này thì là Fi, năm 2004 : http://www.motogp.com/en/news/2004/Nakano+pleased+with+new+fuel+injection+system
Ngay cả Yamaha cũng xài Fi, năm 2002: http://www.r1-forum.com/forums/showthread.php?t=21162

Dốt mà còn la lớn:help:
ừ nó n.. mà còn hơn mày đấy, mày thông minh quá bị các thành viên khác chửi. thông minh quá nên làm ra nhiều tiền, nhiều tới mức đến con xe mơ ước cũng mua không nổi, suốt ngày gg....
sẵn gg, nói cho mày biết cái link http://www.motogp.com/en/news/2004/Nakano+pleased+with+new+fuel+injection+systemhttp://www.r1-forum.com/forums/showthread.php?t=21162 là nói testing nhá....

nếu như theo cái link đó thì ya cũng đã sx được fi, và trình của Ya không kém HD.

Còn mày nói thằng bạn tao n.. mà nó có 2 chiếc xe đua.

Một thằng chuyên nghiên cứu về xe đua xe độ (bạn tao) với thằng chuyên chém gió including google (mày) thì theo mày tao nên tin ai hơn và ai mới là người thông minh hơn? hehe..... Dốt + nghèo mà còn RỐNG lớn... há há...
Mấy chú nói gì đi nữa thì BXC trên xe mấy chú vẫ rẻ hơn, dỏm hơn, chất lượng kém hơn, công nghệ cũ hơn Fi.

Ví dụ như thế này : BXC là cảm ứng điện trở còn Fi là cảm ứng điện dung. Fi có nhiều loại cũng như cảm ứng điện dung có nhiều loại, và dĩ nhiên là nhiều mức giá khác nhau. Nhưng Fi-cảm ứng điện dung luôn là công nghệ mới, tốt hơn, bền hơn BXC-cảm ứng điện trở.

P/S: còn thương hiệu thì Honda tốt hơn Yamaha là chắc chắn 100% rồi nhé. Honda tương tự như Apple, Nokia, Samsung rồi chứ có phải là Q-mobile = Loncin, Lifan gì đâu. Ngắn gọn dễ hiểu, đừng cãi nữa nhé. Q-Mobile có phải đứng đầu điện thoại đâu mà lấy ra làm ví dụ thay cho Honda, so sánh khập khiễng
Nó vẫn không thể khôn ra được, tao lấy bối cảnh so Hayabusa với AB về cái FI nhá, ko hề so thương hiệu nhá, mà khi so 2 cái này với nhau thì AB nhà mày đứng ở vị trí Q-mobile là đúng rồi! =]]]]]
Năm 2002 thì testing để xài chứ làm gì nữa. Mỗi năm đều xài mẫu xe mới, testing ok mọi thứ rồi lấy ra đua chứ làm gì.

P/S: chúng ta ko thể chống lại những thằng ngu, vì chúng quá đông:help: Cứ 1,2 BXC là good nhất, mới nhất. Haizzz. Nếu thế thì Yamaha ra 2 xe mới xài Fi làm gì, suy nghĩ chút đi:banghead:
khicon257
TÍCH CỰC
9 năm
Chuyên gia suy bụng ta ra bụng người, mày là nhất r đó thằng dog....=))
the answer for your question is:

p/s: giờ tao mới thấy câu sign của tao quá đúng, há há, mày dày dặn kinh nghiệm quá, mày là vô địch tech à...
Ôi, giải đua xe mô to GP mà lại phán phải xài BXC kìa, 20 năm về trước thì may ra. Thế mà dám tự nhận là chuyên nghiên cứu đua xe mới hài chứ. Thiệt là " Chúng ta ko thể chống lại những thằng stupid, bơỉ vì chúng quá đông " =))
haizzz tội nghiệp quá ,bị chữi trên đầu trên cổ mà vẫn ko khôn ra được ,nói chuyện ra làm như ta đây rành lắm ,nhưng sao bị banned 2 lần vậy chó tech !
khicon257
TÍCH CỰC
9 năm
Đợi cho nó sủa lên 3-4 sao rùi cho đảo sủa một mình cho sướng bác ạ...
Hehe, hóa ra chú có tinh thần thẩm du với mấy em trên phim. Người thật việc thật chú ơi, phim quảng cáo thôi, ngoài đời ế chỏng chơ, mấy em xinh xinh đi SHi, xe hơi không ah:giggle:

Tham khảo nè, kẻo chú không tin anh :
P/S: tin mới đó nha, không phải tin của năm 2009 đâu:giggle:
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Cộng đồng nổi bật

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019