YouTube Premium và YouTube Music cán mốc 50 triệu người dùng. Kể từ đầu năm đến giờ 2 dịch vụ này...
Knah
2 thángBình luận: 86
YouTube Premium và YouTube Music cán mốc 50 triệu người dùng. Kể từ đầu năm đến giờ 2 dịch vụ này...
YouTube Premium và YouTube Music cán mốc 50 triệu người dùng. Kể từ đầu năm đến giờ 2 dịch vụ này đã tăng thêm 20 triệu người dùng so với hồi tháng 12 năm 2020. YouTube Music có giá 9.99$/tháng cho phép người dùng có thể nghe và tải nhạc. Còn YouTube Premium có giá 11.99$/Tháng cho phép xem video không quảng cáo, tải video và có thể sử dụng tính năng Picture in Picture trên iOS.

Google không cho biết cụ thể số người dùng của từng dịch vụ. Apple hiện đang có 75tr người dùng Apple Music, trong đó Spotify hiện đang có đến 165tr người dùng cả trả phí lẫn miễn phí.
86 bình luận
Chỉ tiếc không dùng được ở VN. Nếu mở ở VN sẽ có thêm nhiều member nữa
@VNPT001 mua chính chủ luôn cần gì mua trung gian bác, cài addon fake IP sang quê Messi mua có 45k/tháng gói Family. thanh toán xong off fake IP đi xài bình thường. dùng thẻ master ảo viettelpay mua bình thường. mình đang dùng cho cả gia đình xem khỏi qc.
@BlackMan00x bạn ko fake ip thử vào YT Music trên web xem có được ko?
@ly_huynh Ko bác. Chỉ app thôi. Nó vẫn có giới hạn mà
@barrettroyal Khổ quá. Bạn phải đọc hết cả chuỗi comment để biết tôi muốn nói gì chứ. Tôi đang dùng Premium cả năm nay rồi nên lạ gì nữa. Ý của tôi và bạn chủ comment này là YT Premium hiện ko bán chính thống tại VN nên sẽ mất 1 lượng lớn người dùng. Không phải ai cũng biết công nghệ để mà fake IP, không phải ai cũng thích mua trung gian dù nó còn rẻ hơn mua trực tiếp.
Khi nào ở Việt Nam mới có bán nhỉ 😃
@OruK lên divineshop mua 30k tháng kìa ngon đét
OruK
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@Nguyễn Hồng Hiệp 11 mình đang xài bên đó đây :v tháng 11 là phải gia hạn tiếp : D
@OruK cái này có an toàn và gắn được vào tk đang hiện có ko bạn
@lebinh156 Có. Dùng email của bác luôn. Bác sẽ dc add vào một family. Mình dùng 2 năm nay thâyd shop này uy tín
Mua của mấy bên thứ 3 cũng đc các bạn à, tham gia vào mấy gói gia đình chỉ cỡ 1k/ngày.
@thanhduongg bằng cách nào vậy bạn ơi
@lebinh156 Như mình mua trên divineshop
Mua ytb pre 1 năm 3 xị, rẻ chán 😁
DzatBuon
TÍCH CỰC
2 tháng
vn mình mua ntn nhỉ?
@VNPT001 Trc mình dùng rồi. Cứ tầm tuần phải fake lại 1 lần
@tranhduy Vẫn phải fake mà bạn. Mình dùng lúc nào lâu thì dc tuần phải fake lại. Nhiều khi dở chứng thì phải fake liên tục. Dùng vpn mạng chậm tốn pin nên chẳng hứng dùng nữa.
tranhduy
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@traind khi đã lên Prmium thì ngoài phát nền ở Video trên Youtube mới VPN, còn lại kg cần VPN nhé bạn, xem thêm các tính năng premium nhé
Youtube Premium-tính năng.png
VNPT001
TÍCH CỰC
2 tháng
@traind mình dùng ytb music hàng ngày đây bạn, ngày xưa chỉ có đổi quốc gia trong store để down app thôi chứ down về rồi thì chả phải làm gì khác, hay ý bạn là ko phải tk premium
việt nam thì dùng lậu
skamylove
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Youtube Music k khả dụng ở VN nhưng mà vẫn có cả đống bài Việt luôn 😁
Ảnh chụp Màn hình 2021-09-05 lúc 11.41.30.png
@skamylove sài gòn đau lòng quá 😔
@skamylove Cùng 1 nguồn nhạc vs Apple music và Spotify nên có hết
d_chien90
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Đang xài, dù phải mua qua trung gian nhưng khá hài lòng.
bilynbk
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Thật sự đắt vãi chưởng. Có app chặn quảng cáo rồi nên mình ko quan tâm lắm 😁
@khanhduy.39n Đấy là share tài khoản chứ mua chính thức đâu ra 180k/ 6 tháng. Mơ à bạn. 200k/ tháng nhá.
Sài rồi, rất hài lòng. Chặn hết ads là thấy vui rồi. Đổi VPN không ở Việt Nam là có được tính năng PiP là thấy hài lòng. Chờ có ở VN nữa là ok
Chưa bao giờ bị phiền vì quảng cáo trên youtube
đang xài app Clicker for youtube trên Mac chặn app khá ổn 😆
3,3 triệu/năm cho Y Premium! Hơi bị xàm....
trong khi 450K cho Google One 100 GB, và 500K cho Microsoft 365 1TB trọn gói Office (giá sale)
mà 2 cái trên là để làm việc kiếm ra tiền, chỉ tốn chưa đầy 1 triệu! không phải phù phiếm như Youtube...
Giải trí thì 390K/năm cho gói share 4K Netflix, coi thả cửa... thực tế là share cả nhà và nhà anh chị em... vì ít khi nào coi cùng 1 lúc 4 thiết bị...
@MrNamN .-. Đấy là giá mĩ, muốn rẻ thì mua vùng khác vì dù j vn cũng chưa có ytp (nhiều chỗ có 30k/người hoặc 50k/5 người), share youtube còn dễ và rẻ hơn là share netflix, 1 gói ytp family share ra 5 tk gg, mỗi tài khoản tạo ra vài kênh yt cho mỗi người .-. Em share cả họ em dùng còn dc
@MrNamN Yt pre nó còn gồm cả yt music nữa, giá thằng yt music ngang vs AM vs Spotify chứ có đắt hơn quái đâu, thêm 2$ để dùng luôn cái yt pre thì chê cái j? (Đấy là giá mĩ, chứ nói thật, đk nên india hoặc ag thì rẻ đ chịu dc)
nhc1995
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@MrNamN lấy nhu cầu công việc ra so với nhu cầu giải trí cũng xàm, lấy giá cho thị trường VN đi so với giá riêng cho thị trường Mỹ cũng xàm, đó là chưa nói YT Pre nó chưa có hỗ trợ ở VN 😆 nói chung là xàm 😃)
VNPT001
TÍCH CỰC
2 tháng
@MrNamN lấy giá đã share của Netflix so với giá chưa share của thằng Ytb thì ko fair rồi. Chưa kể cái giá 390k chắc là mua qua trung gian, ko phải giá mua từ website
OruK
ĐẠI BÀNG
2 tháng
với cái cách YoutubeVN quản lý QC rất "NGU HỌC" mà đòi ăn tiền nhiều như Mẽo thì mình kiến nghị mua bên thứ 3 cho rẻ or chơi phần mềm android gì đó nhìu người hay xài.
YouTube Premium Thì quá ok rồi
Mỗi tội cái giá quá chát
@khanhduy.39n Chỉ mình xin cách với ạ
Cám ơn ạ
@sontrangvnvt Bạn của của web aduy.net ấy bạn à
Youtube của GG nhưng em nghĩ tỉ lệ mua premium thì đến nhiều từ người xài iphone, ipad. Anh em có thấy đúng ko ạ ?
tranhduy
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@vuatocdoDN Đúng bạn và từ những gia đình có con nhỏ nữa
@vuatocdoDN Và tivi nữa bạn à 😁
@buiphuongduy94 à đúng rồi, mình quên cái tivi. Nếu tivi chạy android thì có cài được Vanced không nhỉ ?
Mình đang dùng cả 2, đăng ký family với 1 bạn, 90k/6th. Dùng quen rồi bh mà sang máy youtube thường vướng quảng cáo khó chịu thực sự
@Hiếu Bello_blackberryfan giá rẻ vậy bạn, đổi ip sang nước khác mua à ?
Kte
TÍCH CỰC
2 tháng
@Hiếu Bello_blackberryfan Mình xin thông tin gói mua với bạn
@vuatocdoDN fake IP qua Ấn Độ hoặc Argentina mua rẻ hơn

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019