Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Youtube trên Playbook

Mr.Bad
8/5/2012 9:56Phản hồi: 12
Mình mới dùng Playbook được gần 1 tháng, mọi thứ không có gì phàn nàn cả, duy chỉ có Youtube thì Playbook của mình load video rất rất chậm, mặc dù là dùng wifi nhưng để xem đươc 1 video thì phải ngồi đợi nó quay quay mất mấy phút mới bắt đầu xem được những hình ảnh đầu tiên, rồi lại phải ngồi đợi tiếp khi nó load tiếp rất chi là bực mình. Trong khi con ip 3Gs của mình thì load vèo vèo, độ trễ các video trên youtube chỉ có vài giây là xem được. Không biết các bác có bị như vậy không?:
12 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hungbosspq
ĐẠI BÀNG
12 năm
Em coi wifi ở nhà nhanh vù vù luôn mà đâu có chậm như bác nói đâu. Bác có thử ra chỗ wifi khác để coi chưa?
sticker
TÍCH CỰC
12 năm
video trên yt có có độ ưu tiên nữa đó, k phải cái nào cũng nhanh như nhau, cụ thể chẳng hạn như số lượt view, thời gian up lên.
Mr.Bad
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình thử trên iphone thì nó load vèo vèo, còn playbook thì ì ạch mãi mới load được, cùng 1 video và cùng 1 mạng wifi 😔
Kira909
ĐẠI BÀNG
12 năm
xác nhận tình trạng này, nếu dùng browser của PB koi cùng 1 video thì trình duyệt Youtube load chậm hơn rất nhìu so với dùng trình duyệt web 😆, ko bít lỗi ji
hungbosspq
ĐẠI BÀNG
12 năm
ky vậy nhỉ,em xem thấy cũng bt,bằng cả browser với youtube. Tuy là nó không load cái vèo hết video nhưng mà cũng load trước được cả khúc để xem.
Máy minhf vuf vù. Hehe.
Máy minhf vuf vù. Hehe.
Mình cũng thấy tốc độ load bình thường 😃
đúng là rất bt mà...mình bắt wifi chùa,,1 vạch mà xem "cô dâu đại chiến" vẫn ngon....🆒
tm2133
ĐẠI BÀNG
12 năm
bác nào có thể cho em biết có phần mền nào coi trực tiếp file FLV trên youtube cho PB không ạh, tại vì em thấy nếu phim nào là FLV trên Youtube thi PB coi không được, giúp em
Bạn down phần mềm MovieFLVPlayer về là xem được thôi. PB của mình xem youtube bình thuong nè
Wifi nhà bạn thế nào mình ko biết chứ wifi nhà mình dùng cho PB với S2 thấy PB load HD720 còn nhanh hơn S2 1 chút. Và delay là không có 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019