YouTube xác nhận đã sửa lỗi văng app trên iOS
Mikeknowsme
2 thángBình luận: 29
YouTube xác nhận đã sửa lỗi văng app trên iOS
Nhiều người dùng than phiền khi mở app YouTube trên iPhone thì ít lâu sau bị crash (văng app), họ đồng thời báo cáo vấn đề này lên Twitter của đội ngũ YouTube, sau đó YouTube xác nhận rằng họ đã sửa lỗi này để app hoạt động bình thường trên iOS.

Trước đó lỗi không chỉ xảy ra trên iPhone mà còn có trên iPad, Apple TV, không chỉ là YouTube mà YouTube Music cũng bị lỗi luôn. Cá nhân mình gần đây chưa gặp lỗi này, anh em có bị rồi thì để lại bình luận bên dưới nhé!

Twitter (TeamYouTube)
29 bình luận
Nó học từ app tinhte, cứ đăng fact là văng
@Langbăm️ Lại đi học tinhte thì hỏng =))
@Langbăm️ Đang phải vào bằng web. Mấy hôm nay app tinh té crash ko mở dc
@Langbăm️ Đang phải vào bằng web. Mấy hôm nay app tinh té crash ko mở dc
d_chien90
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Chưa bị
@d_chien90 Mình khuyên các bạn hạn chế xem Youtube thôi. Dành thời gian cho việc khác. Thể dục, đọc sách, làm việc nhà, xem tiktok ...
@Mr_Khuyen Á đù, đang cao trào thì tụt cmn hứng với chữ Tiktok.😂
@BinBon2020 đúng rồi b đang thấy có người giống mình thích thể thao đọc sách mà tới xem tiktok là hỏng rồi
Cười vô mặt
@Mr_Khuyen Trời… bỏ cái Shittok ra thấy cmt nó ý nghĩa hơn ý. Youtube bổ ích hơn cái Shittok gấp ngàn lần. Áhihi
mới bị văng xong khi chuyển tài khoản
tinhdg
TÍCH CỰC
2 tháng
Có cái app làm cũng ko nên thân, chắc phải để apple gỡ khỏi store mới biết thân biết phận.
Mình bảo rồi nhưng nhiều ae ý kiến đó là google 3 năm trở lại đây ko làm đc gì ra hồn, os ngoài việc đóng cửa các dịch vụ đem con bỏ chợ
@tinhdg bao nhiêu chất xám cho hết vào việc thu thập dữ liệu người dùng để kiếm tiền quảng cáo rồi làm gì còn cho việc viết ứng dụng cho tốt đâu 😤
@tinhdg iOS 15.7.1 không crash bao giờ nhé. Làm iOS 16 không chỉ glitch, bug cũng từa lưa fix đến 16.2 mới ổn 😂
@tinhdg Thế mà hồi xưa thằng Microsoft năn nỉ viết app youtube cho Windows Phone thì Google nó không thèm viết, bồi thêm 1 đạp chí mạng đẩy Windows Phone xuống mồ đó :v
Mình không bị crash nhưng bị lỗi hiệu ứng xoay màn hình khá khó chịu
Chưa gặp lỗi này, chỉ dùng iPhone thôi nhưng ít xem youtube.
Dùng thường xuyên nhưng chưa gặp, chỉ không thích cái zoom mới trên youtube thôi
@geniusbmt Zoom thì cho mấy bác xem kpop fancam thôi, mình cũng k thích
iPhuc
TÍCH CỰC
2 tháng
Sao không sửa cái zoom video đi, ra cái tính năng ngáo vl
@iPhuc K có chỗ tắt zoom nên phiền
Ricky Ng
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Ủa rồi app tinhte trên android fix văng app chưa ta🤔
Bực nhất là cái youtube pre cứ tắt màn hình là nó ngưng phát lun, nhưng đỡ là có pip dc. Còn trên android thì pip chả dc lun 😤
@Crazylove4u mình cũng dùng youtube premium nhưng eoa dùng được khi tắt màn hình
Mình chưa bị
Ko bị crash nhưng bị ko tải đc nội dung
Vẫn xài ngon lành trên ip 6s thân thương.😂
@BinBon2020 5 hình như k cho xem nữa rồi
Cười ra nước mắt
Mình thì bị lỗi chấm than khi dừng video mà thoát ra ngoài ứng dụng, hoặc lâu không dùng .
lazy0338
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Kinh vãi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2023 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019