Youtuber vn Mượn hình ảnh tôn giáo - Công Giáo
Em Bé Của Anh
2 thángBình luận: 17
Youtuber vn Mượn hình ảnh tôn giáo - Công Giáo
Youtuber vn Mượn hình ảnh tôn giáo - Công Giáo 😏

Lên tiktok thấy bình luận
“ bắt đầu có thiện cảm với người công giáo rồi đấy”

Nhà tôi thờ Phật, thánh thần, nhưng mẹ tui ko có dạy cái thói xúc phạm tôn giáo khác. Nói tầm bậy bả còn lấy tay vả vô cái mỏ tui 😭. Vậy mà tôi thấy làm lạ ở cái nơi xứ mô, thấy nó ra rả cái miệng chửi tôm giáo người ta. Mượn hình phật tử mà nói năng lộn ngôn.
17 bình luận
Bọn lừa đảo tiền ảo
chỉ là đeo theo trend thôi, không cần căng thẳng vậy đâu. công giáo cũng không có cấm người khác đeo cái này. thôi bạn đừng tha thằng rẻ rách này về đây nữa.
@cuhiep Ko nên nói từ ngữ ko tinhte nhé! Ai tham tiền chơi coin chết ráng chịu, sao đổ thừa thằng Khoa? Nó đâu có pr hay xúi người khác chơi đâu. Có chơi (ngu) thì ráng chịu. Coin bản chất là "ảo" thì trong game này phải có người cười người khóc thôi.
@talala Điển hành là thằng Talala
luong topp
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@cuhiep Haha tinhte là của cậu
Idol1990
TÍCH CỰC
2 tháng
@cuhiep @cuhiep
Tinh tế cũng đầy rẻ rách mà anh... Từ chủ tinh tế... đến mấy thanh niên thanh viên fan của admin
aws
TÍCH CỰC
2 tháng
Lùa gà xong dựng kịch bản chia tay xong rồi phủi tay luôn - khốn nạn
Cks1409
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@aws Mua coin, tự tay mình bấm mua, khi nó rớt giá thì lại chũi người ta ah, lúc lời có chia lại ko? tự tránh bản thân thôi
@aws Chung quy là lòng tham và cả tin của các Fan của nó nên thế thôi.
thằng này từ lúc chơi chung với thằng kim cương thì thấy chán rồi. sặc mùi lùa gà 😆
Đến giờ vẫn có nhiều ông bị 2 tụi nó dẫn dắt là thằng này đang bị thằng kia đe dọa, hại 😆. Tụi nó đang diễn tuồng hạ canh êm đẹp đó mấy ông ơi. 2 thằng trong vụ này thằng nào cũng ăn đậm cả, ko thằng nào lỗ hết
@firephoenix52 Ai k biết
@firephoenix52 Tôi ko tin là diễn đâu, thấy thằng Kp chửi thg jd như con chó ko? Phim còn dài. T tin là thg jd chơi dơ.

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019