[1/1] Myth Defense Light Forces v1.7.0 - Game thủ thành cực cực hay

ZuzooVn
1/7/2011 7:50Phản hồi: 226
226 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

immortel_la
ĐẠI BÀNG
13 năm
cài bản mới thì có mất data bản cũ ko vậy bác?
tự trả lời: àh àh e biết rồi, dùng titanium backup lại data bản cũ, cài bản mới, xong ... làm gì nữa nhỉ? restore data bản cũ qua bản mới?
Datinhkhach
ĐẠI BÀNG
13 năm
vẫn chưa hiểu cách dùng với titanium backup , bác nào hướng dẫn thêm một chút với ạh ^^
Mình cũng mới test trên con Galaxy Ace của mình và thành công! Các bạn cứ cài bản 1.1.5 vô sau đó máy sẽ tự RS lại rồi các bạn vô titanium backup nhấn vô backup đợi khoảng 20s xong các bạn nhấn restore chọn App + Data là ok chạy ko cần mở 3G ỏ wifi! Chúc các bạn vui vẻ 😁
bạn ơi hướng dẫn mình dùng với Titanium backup với
Ai có thể nói rõ hơn không?
Có cần giải nén File down ở trên về không?
hướng dẫn chi tiết giùm cái đi mấy Pro!
chiprock
ĐẠI BÀNG
13 năm
down game về giải nén ra dc 3 file. copy những file đó vào thư mục titanium backup trên thẻ nhớ, sau đó vào Titanium chọn Batch==> Restore missing Apps with data ==> chọn Myth Defense. Thế là xong, chứ cái ông kuhanten1010 ở trên hướng dẫn sai bét, ông cài game xong backup rồi lại restore chính file vừa backup thì khác quái j nhau.
Đúng là mình đã chỉ sai! Nhưng mình cũng ko biết cài game bằng Titanium như mấy bạn khác! Chủ topic đăng game mà ko có hướng dẫn cụ thể để đến 9 trang mà ko có một hướng dẫn nào! Để xảy ra tình trạng cài MÒ như mình 😔 Mình cài và thấy ok nên post mấy bác kia test thử! Mình cũng thanks bạn vì bạn đã chỉ cách cài game bằng titanium 😁

---------- Post added at 08:19 PM ---------- Previous post was at 08:18 PM ----------

mình làm ok mà bạn :D
Mình làm thế này:
-Down File về giải nén -> được 3 File -> vào thư mục Titanium Backup
-ReBoot lại DT -> vào Titanium Backup ->Batch -> Restore missing Apps with data
nhưng vẫn bị giới hạn!
>"<
Datinhkhach
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cài vào xong chơi đc 1 lần là tèo , nản :unsure:
Chẹp, bản này mới chơi đc đến bài 45 thôi, chờ có bản mới vậy 😔

UPDATE: chơi thì tắt wifi đi, đỡ bị check license
Vẫn bị nhu thường hà bạn ban oi
Nghe nói coa cái FireWall có thể chặn được việc check license nhưng chưa tìm hiểu!
Chuẩn là chơi 1 lần...lần sau vào hởi license mặc dù ko bất wifi và 3G....
các bác vào market search game này, tui thấy có mấy comment cry là bỏ ra 4$ mà vẫn bị check lisense và always request connect internet như thường, thế nên đây ko fai ..... chưa hết đâu. đừng dại bỏ ra 4$ mà làm gì.
tui chơi bản này: http://www.mediafire.com/?psm3bo2af5txb47#1
V1.0.2, bật edge/gprs lên rồi chiến, ngon lành ^^, khỏi wifi hay 3g gì cả. chơi xong thì tắt E đi đỡ tốn tiền. done....!
Vậy mình dùng DroidX thì xem như bó tay với cách này luôn rồi!
Nghe nói có bác nào thành công trong việc cài đặt -> play ko cần kết nối mà.
quyhienhinh
ĐẠI BÀNG
13 năm
Em muốn nâng cấp csai làm chậm tốc độ quái vào citadel mua cái nào các bác nhi?
Em ngồi mò từ sáng giờ chẳng biết mua cái nào cho đúng.
Tiền thì đang đại gia:d
Anh em ai có File Save thì share cho mình với.Thank nhiều!
Hôm bữa Up rom lên lỡ tay xoá mất!
Đến giờ vẫn không chơi dc nếu ko có kết nối Mạng.Game hay mà như thế hơi nãn.
game này chơi phê thật:giggle: mỗi tội bản 1.1.5 nay chỉ khắc phục tạm bằng cách chơi tốc độ nhanh,chơi xong một màn hoặc đến khi nó hỏi bản quyền thì lại thoát ra vào titaniumbackup wipe data là lại chơi tiếp bt.vẫn nguyên save,chỉ hơi mất công thôi:mad:
Mình cũng y như bạn nhưng giờ nãn luôn rồi!
Chơi tua nhanh nhưng không qua dc cấp độ 13 vì nó đòi bản quyền!
Mất save nãn luôn tập 2
Game nay chơi hay mà không ai giúp thế?
Up lên cho ae quan tâm.
co ban 1.2.1 roi moi nguoi ai co share anh em di.tren market co roi nhung chua kiem dc ban ......sorry moi nguoi online bang dt didong nen ko viet tieng viet dc anh em thong cam nhe
ngồi cả đêm tìm trên đt bản 1.2.1 mà không có,mở laptop kiếm cho dễ cuối cùng cũng chẳng thấy đâu có cả mỗi trên market là có thấy bản trả tiền thôi,chán thật,anh em thử kiếm xem sao
Vấn đề không phải là V mới mà là cách chơi ko cần Net bạn ơi!
Ai biết cách thì chỉ ae giúp
chưa có ai dùng được mà không cần mạng,bạn chỉ cần có mạng là chơi được thôi.mình chơi trò này lâu rồi nhưng chưa thấy ai ..... được mà chơi offline được,chiu khó vậy
Mình đọc trong chủ đề này thấy có vài bạn làm được!
Nên thật tình xin các bạn ấy Share cách làm
Mình dùng DroidX,hiện vẫn chưa Set 3G của S-Fone dc!
Thank bạn!
Bản 25/08 download mediafire Myth Defense LF FULL v1.2.1

Anh em test thử xem sao nhé

Đây là FULL version.Dùng với Titanium backup nhé

Cách dùng:

Được post bởi chiprock
down game về giải nén ra dc 3 file. copy những file đó vào thư mục titanium backup trên thẻ nhớ, sau đó vào Titanium chọn Batch==> Restore missing Apps with data ==> chọn Myth Defense. Thế là xong, .

Mình cũng bị như bạn, vô titanium ko thấy đâu cả.Có cần install trước rồi mới batch lại ko nhỉ
Không cần đâu bạn ơi. Mình làm được rồi. Mình bật mạng lên, vào Titan thì đã batch lại đc:happy:
MÌnh cũng thử bật 3G lên rồi mà vẫn ko được bạn à.VÔ Batch >> Restore missing apps with data rồi mà vẫn ko thấy Myth Defends, chỉ thấy 3 lựa chọn là App+data, app only và data only
Hay là bạn thử Reboot lại máy xem đc không?
trantu.atu
ĐẠI BÀNG
13 năm
hix... vibrant vào màn hình đen ngòm:banghead:
icewolf162
ĐẠI BÀNG
13 năm
Chơi được 1, hên thì 2 lần êm xuôi, xong vô lần sau là nó đòi bản quyền à, nản ghê

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019