1 tháng dùng thử Netflix nghiện luôn

Tâm có tầm
12/7/2019 3:57Phản hồi: 33
Netflix cung cấp cho người dùng xem phim bản quyền miễn phí 1 tháng trước khi chính thức trả tiền cước hàng tháng. Để đăng ký người Việt Nam vẫn cần phải có thẻ VISA, MasterCard hoặc American Express.

Để nắm được cụ thể cách thức đăng ký tài khoản và đăng ký mở thẻ thanh toán quốc tế nhanh chóng - tiện lợi, bạn có thể tham khảo hướng dẫn chi tiết sau:

Bước 1: Truy cập vào địa chỉ Netflix Việt Nam và click vào “JOIN FREE FOR A MONTH”

Bước 2: Bấm chọn 1 trong 3 gói cước rồi bấm “CONTINUE”. Nếu xét về sự chênh lệch giá thành và kết quả đem lại thì bạn nên lựa chọn gói Premium để được trải nghiệm tối đa chất lượng hình ảnh và chia sẻ được cho cả gia đình và bạn bè cùng xem chung 1 tài khoản trên nhiều thiết bị.

Bước 3: Đăng ký tài khoản bằng email và mật khẩu, sau đó click “CONTINUE”

Bước 4: Tiến hành gắn kết thẻ thanh toán (Visa, Mastercard,…) vào tài khoản.
Nhập họ và tên chủ thẻ, mã số thẻ, thời điểm hết hạn và mã an toàn rồi bấm “START MEMBERSHIP”.

Quảng cáo

Bước 5: Nhập số điện thoại của bạn và click “CONTINUE” để hoàn thành tạo tài khoản

Bước 6: Bắt đầu thiết lập xem bạn sẽ xem Netflix trên nền tảng nào, thiết lập tài khoản người dùng (bạn có thể thiết lập cho bạn bè và gia đình cùng xem), chọn 3 phim tiêu biểu theo từng tài khoản người dùng yêu thích

Quảng cáo

Bước 7: Bạn đã hoàn tất đăng ký tài khoản và có thể sử dụng dịch vụ này trong vòng 1 tháng
Nếu sau một tháng dùng thử, bạn muốn ngưng không muốn trả phí thì có thể huỷ dịch vụ bằng cách chọn Your Account > Cancel Membership.

Trong bối cảnh hàng loạt các Website phim lậu dần dần bị khai tử do các hợp đồng quảng cáo lần lượt bị cắt bỏ, thời kỳ xem phim trả phí đang ngày càng trở nên phổ biến trên cộng đồng mạng hơn. Tranh thủ Netflix vẫn còn để gói free 1 tháng cho khách hàng, bạn hãy nhanh chóng trải nghiệm dịch vụ xem phim chất lượng cao này nhé!
33 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

wallfire02
ĐẠI BÀNG
5 năm
Ngon
mình dùng gần hết 1 tháng rồi, muốn mua tiếp nhưng không biết thẻ nào dùng được? Cách bạn hướng dẫn trên kia là thẻ gì vậy ạ?
lancome
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Tiểu Nương Tử Thẻ chủ thớt hướng dẫn trên kia là thẻ VTC Mastercard ảo, thẻ này dùng ổn, mất 10K mở thẻ và 6K duy trì/ tháng. Nch thì thẻ này được đánh giá tốt.
@lancome thẻ này mở ở đâu v b, có dùng làm qc face đc ko nhỉ
@toivaem986 Có bạn ơi, thẻ mastercard thanh toán được mà!
Điều Ba Mẹ Chưa Kể có trên Netflix chưa ae nhỉ 😃
Anh chị em nào mua chưa? Chia tài khoản với mình dùng cho rẻ nào
có phim gì hay không anh em?
marilonluu
TÍCH CỰC
5 năm
@Hentai Ouji Series Breaking Bad, Lost, The haunted of the hill house,Kingdom, trilogy Batman, Zombiland... Nếu là người mới thì chắc cũng mân mê hết 3 tháng
nhomai190611
ĐẠI BÀNG
5 năm
Có bạn nào có acc vip ko.cho ké với
Mình thấy yêu cầu nhập thẻ Visa mà, làm gì có chuyện miễn phí nhỉ?
1stiPadEver
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đang còn 1 slot, ai còn nhu cầu PM nhé.
đã dùng nửa năm nay 😃 25k 1 tháng
marilonluu
TÍCH CỰC
5 năm
@Arron Lee Coi SD ah ?
30k/tháng rẻ mà
nhomai190611
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cho xin 1 tk cày phim các ban ơi
1stiPadEver
ĐẠI BÀNG
5 năm
Vẫn còn 1 slot chính chủ, 65K/tháng ai cần ib nhé.
@1stiPadEver Còn slot không bác ơi, mình dùng lâu dài, mua share acc hay bị đổi và reset quá 😔
1stiPadEver
ĐẠI BÀNG
4 năm
@congtrionline Còn 1 slot chính chủ do đích thân mình đăng ký, ai dùng profile ng đó, ko bị reset, ko bị đảo lộn list phim đang xem, bạn có nhu cầu dùng chung thì inbox nhé.
chawy1996
ĐẠI BÀNG
5 năm
Thẻ ảo VTC này bữa mình có thử thì không đăng kí được netflix. Có ai hướng dẫn cho mình được không ạ.
@chawy1996 chuyển qua viettelpay đê bạn
NATGE
ĐẠI BÀNG
4 năm
@tyhn Viettelpay như nào bác ơi. Netflix yêu cầu thẻ thanh toán quốc tế mà?
@NATGE vào my viettel đăng ký làm thẻ ảo viettel pay với phí 22k bạn nhé
@chawy1996 Em vẫn dùng được bình thường mà bác
khang20
TÍCH CỰC
5 năm
mấy phim bộ toàn nghiệp dư đóng ko, nhìn nhân vật diễn xuất quá dở
vuongde
ĐẠI BÀNG
5 năm
@khang20 Có biết coi phim ko mà phát biểu như thánh vậy cu. Vậy cu coi mấy cái hài nhảm của Việt Nam đi cho hay.
Giờ này còn không nhỉ?
@Quyên Quấn Quýt Căn bản nhiều phim độc quyền hay vl
@Lý Đình P Bác đang xem phim nào đấy ạ?
Bác nào cần share chung NF xem cho rẻ pm mình nhé. 20k/30 ngày
@Netflix20k bạn ơi pm mình với ạ
@Hoàng Ngọc Phương Linh Ok bạn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095