10 năm dòng Galaxy S của Samsung và tặng đồng hồ Galaxy Watch

Didu
3/1/2019 5:16Phản hồi: 974
974 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

diep 1207
ĐẠI BÀNG
5 năm
Thiết kế đẹp, sang trọng, cấu hình cao
khunnic
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình thích Samsung S vì tính đột phá về công nghệ của nó,hơn nữa gần đây ko theo tai thỏ
sonthuytien
ĐẠI BÀNG
5 năm
thiết kế đẹp, cấu hình cao. ấn tượng với thiết kế s2 và s6
zizihaha92
ĐẠI BÀNG
5 năm
Thích Didu sau bài key 2
RuKien
ĐẠI BÀNG
5 năm
Galaxy S thì ngon rồi, mà thích Note hơn :3
Đai Châu
ĐẠI BÀNG
5 năm
S là siêu. siêu đẹp, siêu phẩm...
Thích dòng S
ngoc lu
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đang dùng samsung galaxy note 8, cam và màn đẹp tuyệt vời ko có gì để chê 😁 ngoại trừ pin yếu hơn em note 9 dùng hơi thiếu trong 1 ngày, notre 10 ra nâng lên là đẹp ^^
John Martin
ĐẠI BÀNG
5 năm
Dòng Galaxy S là dòng mình thích nhất và cả dòng samsung gear nữa. Combo tuyệt vời.
thiết kế đẹp, cấu hình cao. thiết kế con s6 đúng đột phá
boybanhtroi
ĐẠI BÀNG
5 năm
Thích samsung vì chịu khó nghiên cứu công nghệ mới,thiết kế đẹp .mãi yêu
Samsung S mình thích vì thiết kế và đẳng cấp ,ước gì ...
Nói chung về Samsung galaxy những dòng gần đây mình ko có bình luận hay trải nghiệm gì vì đã lâu rồi ko dùng tới android, duy nhất 1 chiếc galaxy S đã dùng đó chính là Samsung galaxy S1 Captivate của nhà mạng AT&T, đó là con flagship mình từng mê để sỡ hữu nó. Về em nó ở thời đó thì ko cần nói nhiều, quá là huyền thoại, màn 4 inch Super Amoled (thời đó đã là super amoled rồi đấy), vỏ sau là kim loại, ko có nút home cứng, cam 5.0, ram 512Mb (1 con số dc xem là hơi khủng thời đó khi mà iP 3G cũng chỉ có 128 hay 256Mb ko rõ), hồi đó ẻm ra mắt mình đã dùng tích cóp mới sở hữu được (và dĩ nhiên là xách tay rồi), chạy android 2.3 sau đó tự mày mò uprom lên bảng 4.0 Ice huyền thoại, cảm giác rất phấn khích và mê mẫn 1 thời, sau này chuyển qua iP dùng rất mượt nhưng ko còn sự phấn khích cho 1 thiết kế đẹp lạ lẫn những lần mày mò uprom 1 thưở. Cảm giác hồi đó up dc 1 cái rom của nhóm gì quên bố nó tên rồi, mà quên luôn cả cái tên rom, những rất...phê, kiểu như mình thần thánh lắm ý, sau này chuyển qua iOS thì iTunes easy quá, nên chả còn gì là phấn khích nữa cả, nói chung cảm xúc về SS Galaxy chỉ có nhiêu thôi, nhưng có lẽ vs mình, nhiêu cũng đã đủ, cái gì chưa trọn vẹn còn cảm xúc tiếc nuối, chứ vẹn toàn quá thì ngán lắm.
IMAGE 2019-01-14 at 18.44.59.jpg
cuongblake
ĐẠI BÀNG
5 năm
Sao đang đặt Gear S1, 2, 3 mà lại thành Watch nhỉ. Khó nhớ. Chưa thâý con này bán ở Vn nữa
Mong rằng trong năm 2019 Samsung sẽ cho ra sản phẩm tốt hơn, đột phá hơn nữa. SS đã để điện thoại TQ vượt mặt khá xa rồi 😔
Kaka Butima
ĐẠI BÀNG
4 năm
S8 + Thơm ngon bổ rẻ . Thích nhất là ko xài ốp và cầm trên tay lâu lâu nóng máy ra chậu nước rửa phát chơi .
kia_8310
ĐẠI BÀNG
4 năm
Vẫn còn nhớ cảm giác sung sướng khi bóc tem em Galaxy S3 và giờ thì đang dùng Galaxy Note9 đây. Thấy note 10 ra cũng ham nhưng thấy note9 là đủ dùng rồi.
quan_85_ms
ĐẠI BÀNG
4 năm
Tôi dùng s2 nhé,sáng mai mang note10+ đi đổi màn gập

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019