[Đã kết thúc] Tường thuật sự kiện ra mắt Galaxy S8

Duy Luân
29/3/2017 0:18Phản hồi: 328
[Đã kết thúc] Tường thuật sự kiện ra mắt Galaxy S8
Sau nhiều ngày rò rỉ, cuối cùng cũng đã tới lúc Galaxy S8 xuất hiện vào lúc 10h tối nay. Tinh tế sẽ tường thuật trên cả Tinhte.vn, Facebook và YouTube, anh em nhớ thức xem với bọn mình cho vui nhé. Link bọn mình sẽ cập nhật sau. S8 sẽ có thiết kế viền màn hình rất mỏng, hình dáng bên ngoài cũng mới, cảm biến vân tay đưa ra mặt sau và chuyển sang dùng phím back, home, recent apps ảo. S8 sẽ dùng màn hình 5,8", phiên bản to hơn là S8+ dùng tấm nền 6,2".

Live tiếng Anh của cuhiep

Live tiếng Việt của Duy Luân và Ngọc Vy

Trong lúc chờ đợi, mời anh em xem nhiều thông tin về Galaxy S8 tại chuyên trang https://tinhte.vn/s8/, cũng mời anh em chia sẻ những thứ anh em muốn thấy nhất trên S8 nhé.

Cảm ơn Thế Giới Di Động đã hỗ trợ Tinh tế làm chuyên trang này.
328 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đi ngủ, sáng mai dậy hóng sớm. Lộ hết rồi chả còn gì để xem.

Vân tay sau lưng, màn hình dài như G6, loa nghe giống iPhone, cạnh dưới vẫn cải lương tuồng chèo, phím điều hướng trong màn hình...màn cong...à mà thôi. Hiệu năng dự là vẫn hít khói iPhone 7 Plus...
@Wind my love Chả hiểu sao chứ Chíp core I7 của intell cũng hít khói Iphone chứ đừng nói Samsung
Minh anh 123
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Wind my love
tobe_alone81
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Wind my love Bạn khổ vl
@Wind my love Tao lao
duaIshock
ĐẠI BÀNG
7 năm
Hóng Galaxy Note 7 tân trang ^^
Hy vọng sẽ kg bị dính lỗi sọc màn hình như s7 edge. Đợi 1 thời gian anh em trải nghiệm nếu ok thì mua vẫn kg muộn. Đành sài ip6 plus 128gb và mi mix 256gb.
chitrung712
ĐẠI BÀNG
7 năm
@huyphong7722 Khoe hàng nha
dknyxdie41
TÍCH CỰC
7 năm
hóng, kỳ này làm hư con 7 plus, chuyển gió qua ss coi sao
@dknyxdie41 Chuyển đi e, iphone chỉ đc cái hoàn thiện quá tốt, còn lại đáng vứt xó. Chả có tính năng gì hay ho cả, vô cùng nhàm chán.
@dknyxdie41 Coi chừng gió độc😁
Kaito kid.
TÍCH CỰC
7 năm
còn gì đâu mà chờ khi lộ hết , giờ chỉ còn đợi em 7 cho em S8 hít khói bao nhiêu giây thôi
@Kaito kid. chẳng cần 7 đâu, có khi vẫn hít khói 6s đấy 😆
Ngon đây nhưng đừng làm cái mặt lưng sấu như G6 là tuyệt phẩm, Iphone thì thì từ đời S7 đã cho hít khói rồi, giờ chỉ còn xem thực tế ra sao nữa thôi.
@minhcuongpro1234 s7 cho iphone nào hít khói vậy bạn? iphone 5s hay iphone 6 @@
@Duong minh phung Đương nhiên S7 thì phải so sánh với Iphone 7, 4 hay 5 tốt nhưng là quá khứ rồi, tuổi gì mà phải lấy nó xuống từ bàn thờ ?
Applenick
TÍCH CỰC
7 năm
@Duong minh phung Hảhh....S7 cho ip6 hít khói sao????.....Chưa thấy khói Bác ơi!...Lên 10.3 lẹ đi,chạy nhanh quá...và mượt mà nữa!!!
@minhcuongpro1234 iPhone 3G thì đúng là S7 cho hít khói

Còn làng nhàng như 6S thì nó cho em thằng s7 mạnh hơn s7 là nổ7 hít khói toàn tập =))
Lót dép hóng, con đt được chờ đợi nhất năm :p
BNK
TÍCH CỰC
7 năm
Hóng...các bác bớt "chém" nhau 😁;):rolleyes::p
@BNK Nhiều thánh cả 7plus cả 7edge cũng ko có tiền mà mua nhưng chém kinh lắm 😃
màn hình vô cực là khoái rồi
hy vọng apple năm nay cũng vậy, ko cần cong như samsung
halocao
ĐẠI BÀNG
7 năm
@manu_crazyfan90 apple thì xác định hít khói đi nhé
chờ coi pin e này thế nào =))
saobang978
ĐẠI BÀNG
7 năm
ko biết hóng gì..! lộ hết rồi 😔o_O
Hóng Note 7 tân trang thôi, ngon lành là hốt 😁
Ván bài chót, đc ăn cả, ngã về ko, Samsung mà dính phốt thêm với S8 nữa thì còn lâu mới quay lại đc phân khúc cao cấp
duaIshock
ĐẠI BÀNG
7 năm
@O.R.A.N.G.E Tuy mình ko ưa anh Sàm nhưng cũng ko nghĩ họ lại giẫm *** 2 lần liên tiếp vậy.
.
.
Có thể đến S9 mới lại dính ^^
Rồi, S8 vs S8 +, hợp vần rồi!
Năm sau chưa vội ra S9 vs S9 plus nữa mà ra S8S vs S8S+ nữa là đồng bộ!
@ngole88 Tây thì nó gọi là i ley vần. Chỉ có Việt Nam gọi mười một nghe kì kì thôi
@Carvalho1986 Nó sẽ đọc là Ị lẹ vồn hoặc Ếch oăn nhé 😃
tanhien82
ĐẠI BÀNG
7 năm
@ngole88 Có thể sẻ dùng tên riêng cho mỗi đời máy iphone 10 trở lên như các hãng xe nha bạn vd iphone fotuner
@ngole88 Nghe riết cũng quen thôi ông. Mà mười một là Tiếng Việt. Tiếng Anh là iPhone Eleven, nghe hay vãi, bên nó có cả thương hiệu 7Eleven nổi tiếng đấy, có ai chê chán hay kì đâu 😆

Samsung Galaxy A7 (16) (17) đang bán rầm rầm kìa, iPhone 11 vẫn còn ngắn gọn chán.
Nghe nói cảm biến ảnh 1/1,7. Nếu có thì ráng xem thế nào làm 1 em
Minh anh 123
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Pinochio Pinochio S7 s7e khẩu độ cũng vậy mà. Chán bn này
@Minh anh 123 À không ý mình là nghe đồn size là 1/1,7 inch chớ không phải f1.7
haind.lmp111
ĐẠI BÀNG
7 năm
ko chờ gì cả 😁 chỉ chờ mod @Duy Luân tặng 1 e S8 để trải nghiệm thôi :-" kaka
n3.9592
TÍCH CỰC
7 năm
Hóng 960 khung hình /s ở S8
JackyDat
TÍCH CỰC
7 năm
😁 mới trang đầu đã thấy mấy người vô dèm rồi, em làm gì nên tội chớ. Không mua xin đừng nói lời cay đắng :D biết đâu em lại toả sáng.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019