11h45 tối nay, tường thuật video sự kiện Apple trên YouTube & FPT Play

Trung Dt
21/3/2016 8:24Phản hồi: 373
11h45 tối nay, tường thuật video sự kiện Apple trên YouTube & FPT Play

Apple sẽ tổ chức sự kiện ra mắt sản phẩm mới vào 11h45 đêm nay (21/3). Mời các bạn tham gia sự kiện tường thuật trực tiếp cùng Tinh Tế thông qua kênh YouTube và FPT Play, tham gia phần bình luận cùng các mod. Dựa theo những tin đồn, chúng ta có thể kỳ vọng Apple sẽ ra mắt iPhone SE có màn hình 4-inch, sở hữu cấu hình mạnh, iPad Air thế hệ mới có cấu hình nâng cấp hoặc bằng với iPad Pro. Có những dự đoán cho rằng Apple có thể ra mắt MacBook mới, rất có thể là MacBook 12 được nâng cấp cấu hình.
Thông tin trước thềm sự kiện Apple ngày 21/3/2016
Những mong chờ tại sự kiện
Tổng hợp tin đồn về iPhone 5 SE
373 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đợi mỗi con iphone SE
@hoangduy203 Mua để nghe gọi thì được , còn xem VR thấy gớm ! 1 người dùng 5s cho hay
vietquan.pt
ĐẠI BÀNG
8 năm
Xem em 5s sẽ tụt xuống bao nhiêu. Dùng con 4s quá lâu rồi
@vietquan.pt Nếu xuống còn tầm 5 đồng thì hú tôi đi kiếm cùng nhá. Cùng chung tâm trạng :v
5se ra rồi ! để giành tiền mua iPhone 3GS được rồi đó😁
@Nguyễn Huy VT giàu thế. tui định mua 3G thôi :D
cdlam
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Nguyễn Huy VT Ngon nha. 😆
@Nguyễn Huy VT Mua iphone 1 cho nó hot
Phải ra mắt MBP 15" với GTX 97x trở lên nha hôn mấy đứa chị đợi lâu lắm rồi à
4 inch thì chỉ dùng nge gọi thôi chứ lướt web nhìn hài chết.
@Hoang_HaoMinh tùy từng người bạn ơi , mình đang xài cả z3 với 5s đây mà vẫn thích lướt web 5s hơn vì nó nhỏ dễ thao tác bằng 1 tay hơn.. còn z3 để chơi game xem phim 😆
mrkaokuong
TÍCH CỰC
8 năm
@BengPr0 có lẽ bạn bị nghiện rồi nên đánh đổi phiền toái để có thể chơi mọi lúc mọi nơi chứ với mình và hầu hết mọi người cái trải nghiệm đi ra ngoài chỉ với cái bóp sau đít và cái đt bên hông sướng hơn nhiều việc đeo cái ba lô trên lưng .
BengPr0
CAO CẤP
8 năm
@mrkaokuong Không phải nghiện. Mà đặc thù công việc của mình là ngồi bàn giấy. Cặp đi làm lúc nào cũng đựng đủ mọi thứ. Khi ngồi yên vị rồi thì dùng cái máy to với cái máy nhỏ nó khác hẳn nhau. Mình cũng là dân chơi coc. Nếu bác có chơi cái đó bác sẽ biết rõ cái ipad với cái ip nó khác nhau nhiều cỡ nào. Thế nên mới nói mỗi người 1 nhu cầu. Nếu có điều kiện để sử dụng đủ cả 2 trải nghiệm nó sẽ khác hẳn. Còn tất nhiên dùng thiết bị 2 in 1 sẽ tiện lợi nhiều cho việc di chuyển rồi. Nhung minh van thich dung truyen thong 2 may 1 to 1 nho hon
@Hoang_HaoMinh Hài sao nói nghe coi :eek:
H4TLove
TÍCH CỰC
8 năm
FPT Play Tường thuật thì "Kinh" òi. Chém phải biết 😃
Se ra dự là sẽ tung hô đột phá 😆) sp tuyệt vời. K đối thủ. Suy nghĩ mấy năm mới ra dc con SE
Màn hình 4 inch giờ sao chơi được mấy cái game dàn trận hay bắn súng được, để nghe gọi thì đưoc, lướt web cũng bất tiện nữa, cứ 4,7 inch trở lên cho lành.
@YoungBuffalo 4.7 inch mà đút túi quần nhiều khi vướg lắm,mình nghĩ lướt wed ,chơi game thì có ipad rồi,4inch cầm vừa tay dễ chịu hơn
BengPr0
CAO CẤP
8 năm
@YoungBuffalo Vẫn coc, clash royale, bt trước giờ có sao đâu? Chả game gì k chơi đc cả
Có lẽ nên đi ngủ sáng sau xem tổng hợp thì hay hơn 😃. Việc thức để mấy anh nhà báo thức thay ^^
Ngon, mong có j đó đột phá. Trong tất cả sản phẩm của quả táo mình chỉ chơi duy nhất 1 thằng IPad Air 2 thôi. 😁
Đang xài note 5 còn thấy nhỏ chứ SE thì chắc k ăn thua lắm
mylove_
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Sơn Haui Bác khoe trá hình à. Note 5 bé lắm bác.
Ps: nói thật là e cứ đi ngủ. Mai xem lại cho lành.
livescore112
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Sơn Haui Đổi sang nexus 6 đê
K cần gì nhiều. Chỉ cần mấy bác làm trực tiếp thuyết minh sát nghĩa cho e dễ hiểu thôi à
N.THA
TÍCH CỰC
8 năm
con 5se chưa ra mà giá 5s tụt xuống kinh khủng luôn, các thương gia thi nhau xả hàng 😁:D:D
@ketraivotinh Biết con 5s ra hồi nào ko bạn,,, giờ còn hàng mà xã với ko
N.THA
TÍCH CỰC
8 năm
@Đào Ngọc Lân Hàng ngoài bác ơi ! xách tay và móng cái, giá xuống còn 3tr5 1 con 5s quốc tế :eek:
tuandung92
ĐẠI BÀNG
8 năm
hi vong ip SE có những cải tiến vượt trội... đúng như tin đồn hehe...
duy900020004
ĐẠI BÀNG
8 năm
Hấp dẫn nhưng cũng đuối lúa để chay theo công nghệ 😔:(
Nokia11Oi
ĐẠI BÀNG
8 năm
Sao lại có cả fpt play vậy mọi người? Bên fpt tổ chức hay sao?
😁:eek:
caoanh666
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Nokia11Oi FPT play có sẵn nền tảng, khách lại có nhu cầu thế là hai bên gặp nhau thôi
@Nokia11Oi Fpt tường thuật trực tiếp luôn, dịch lại tiếng việt cho mình nghe,, nhưng 2 MC hơi xàm
Nokia11Oi
ĐẠI BÀNG
8 năm
@caoanh666 Cảm ơn bạn nhé😁
Nokia11Oi
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Đào Ngọc Lân Cảm ơn bạn.
@Nokia11Oi kèm quảng cáo kiếm chút thóc :
iPhalet
ĐẠI BÀNG
8 năm
mình chỉ đợi ios 9.3 để up cho con 6s plus chán 9.1 ko ổn định
@iPhalet Cũng chỉ hóng cái 9.3 này như bác 😃. Vẫn đang xài 8.4.1, 6 plus.
có lồng tiếng k nhỉ 😃
năm nay apple làm sớm nên chắc coi dc

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019