[13/09/2012] Tường thuật trực tiếp sự kiện iPhone 5 (Apple)

dihuta
11/9/2012 13:14Phản hồi: 1.247
1.247 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vẫn đang nghe nhạc, không biết còn gì nữa ko đây??
lupingzi
ĐẠI BÀNG
12 năm
chán nhất là không có iMac :|
đợi 2 năm mới update sao trời @@
bykany
ĐẠI BÀNG
12 năm
sao mà hát lắm thế @ @
đi ngủ thôi, hết rùi...đợi đến ngày tận mắt ngắm iphone 5 thôi!
mọi người gải tán , lo về ngủ nghỉ , gom tiền obama mà mua iphone mới ( trích lời Tjm Cốc ) 😁
thế này thì ss lại có lí do kiện lại apple rồi
macbie
ĐẠI BÀNG
12 năm
lần đầu tiên thấy trong event của Apple có ban nhạc biểu diễn đấy. Đáng ra Apple phải mời Phương Uyên đến khóc cho phóng viên nghe thì sẽ hot hơn là Foo Fighters ...;). Nói chung trong sự kiện này thấy đáng giá mỗi cái iTouch
Lần này ip5 xài nano sim vậy là ifan vn phải chờ nhà mạng bán nano sim rồi. Xin chúc mừng những ifan đang muốn sở hữu ip5 sẽ buộc mua đt thông qua nhà mạng vn may ra có nano sim hoặc chờ 1 biện pháp nào đó chép sim qua.
macbie
ĐẠI BÀNG
12 năm
nghe nói là mấy chú phóng viên ko ai đứng dậy vỗ tay được vì chú nào cũng kê cái laptop trên đùi để live coverage ... hehe. Apple phải nhờ đến một ban nhạc để kết thúc sự kiện thì cũng chứng tỏ anh Cook ko đủ tự tin về độ hot của các sản phẩm mới rồi. Thật là nhớ anh Jobs với áo phông, quần jean & giày thể thao quá đi
@macbie Chẳng phải Jobs giỏi hay cook kém tài mà do thiết kế thì sony đâu còn cái nào như vậy để mà copy nên xào tới xào lui cái cũ. Ip5 thà mặt sau để nguyên kính hay toàn nhôm thì nhìn đỡ dị đằng này vừa nhôm vừa kính 2 vật kiệu này lại tương phản với nhau nữa.
Ngoài ra các hãng kia chạy nhanh quá apple chạy theo không kịp.
Jake
TÍCH CỰC
12 năm
@loveanyone suc manh cua Apple duoc chung to o nhung comment nhu the nay 😁

sorry dung may o nha nguoi quen kg co type tieng Viet duoc. Mod thong cam !
@loveanyone
dung1291985
ĐẠI BÀNG
12 năm
e là e cứ thích iphone 2 với 4 nhất,đơn giản mà đẹp,thằng ip5 này pha phách phức tạp quá,cái viền nhôm máy màu đen mà mạ đen đen thế kia sước 1 cái lộ nhôm sáng màu ra nhìn sẽ kinh chết !
65 trang, chứng tỏ iphone đã không còn hot như xưa
Re0
CAO CẤP
12 năm
không có link xem trọn đêm qua à anh em
Exciter.GP
ĐẠI BÀNG
12 năm
Năm ngoái tận hơn 1000 page năm nay chưa = 1/10 ! Điều đó đủ thấy độ hot của Iphone đã ko còn !
Mình sống ở San francisco cái khu nó tổ chức gần nhà mình (10 phút đi xe) thế mà chưa bao giờ được đi xem sự kiện nào của Apple...cái giá $1600 quả thật là quá khả năng 😆....vậy mà tụi nó sold out chỉ trong vòng 2 giờ..Quá nể Apple!
Hóng hóng và cuối cùng là nản 😆)))
tiennm
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thời gian phân phối ngày 19/9 là những nước nào các bác nhỉ ?
sao mình ko coi đc video
nkn1506
TÍCH CỰC
12 năm
Ko thấy video trên tay của Tinhte nhỉ?
Chắc mấy bác nhà ta chưa cầm được em nó rùi :p
thanhbk
TÍCH CỰC
12 năm
Sao ko thấy ra ios 6 final nhỉ!?rồi còn JB!ip5 VN còn xa vời lắm!ko biết 3gs ghẻ lạnh bỏ rơi chưa nhỉ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019