16h chiều nay tại Cafe Tinh tế: Offline Benelli TnT125, Kawasaki Z125 và Honda MSX125

levuongthinh
22/12/2016 12:13Phản hồi: 84
16h chiều nay tại Cafe Tinh tế: Offline Benelli TnT125, Kawasaki Z125 và Honda MSX125
Từ 16h chiều nay, 23/12/2016, Xe Tinh tế sẽ tổ chức buổi offline nho nhỏ về những dòng xe côn tay 125cc với 3 đại diện là Benelli TnT125, Kawasaki Z125Honda MSX125. Địa điểm offline là Cafe Tinh tế, 209 Nam Kỳ Khởi Nghĩa, phường 7, quận 3. Thân mình anh em tới giao lưu cho vui.

Đây là những mẫu xe côn tay cỡ nhỏ có kiểu dáng khá thú vị và cảm giác lái cũng hay.

Thời gian: Từ 16h chiều nay, 23/12/2016 (Dự kiến kéo dài đến hơn 18h)
Địa điểm: Cà phê Tinh tế - 209 Nam Kỳ Khởi Nghĩa, phường 7, quận 3
Xe: Benelli TnT125, Kawasaki Z125, Honda MSX125

Trong buổi offline này thì Mod Xe Tinh tế sẽ chia sẻ về từng mẫu xe và mời các bạn giao lưu, đưa ra nhận xét về thiết kế, công nghệ hay giá bán cho từng xe. Sẽ có video livestream cho anh em ở xa theo dõi.

Ngoài ra từ 09h sáng, cũng tại Cafe Tinh tế có chương trình bán giảm giá hàng âm thanh của 4 cửa hàng Mai Nguyên, SVHouse, 3Kshop và Techzones. Anh em có thể tới sớm để tranh thủ kiếm những món đồ âm thanh hay hay để dành nghe dịp Tết. Chi tiết về chương trình giảm giá trong link dưới đây:

Mai Nguyên, SVHouse, 3Kshop, Techzones bán giảm giá hàng âm thanh tại cafe Tinh tế
84 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vincent Vo
ĐẠI BÀNG
7 năm
Ko biết 6h30 còn ko ta, 6h mới làm ra 😔
có được lái thử không ad
bogialata
TÍCH CỰC
7 năm
Mấy bác cho em hỏi chiếc Honda MSX125 sản xuất ở đâu vậy ạ ? Wave thái với Honda MSX125 thì nên chọn chiếc nào nhỉ
V_P942
TÍCH CỰC
7 năm
đầu đèn TNT làm dc khối trò đấy 😁
nhìn dòng underbone này thích lắm, mà mình thì toàn ở tp, đi không ổn, chưa đủ đam mê 😃!

P/S: sau khi các bác chỉ giáo e đã biết đây k phải underbone =))) nhưng nhìn vẫn thích 😃)
okimdull
TÍCH CỰC
7 năm
@vqt907 Chào bạn, thật vui khi biết đây là xe underbone
mimmeo
ĐẠI BÀNG
7 năm
@darklunar đúng rồi dòng khỉ bike bác à:D:D:D
@vqt907 underbone là bình xăng dưới yên ông ơi! Dòng này ôm bình xăng không phải là underbone
hunganh309
ĐẠI BÀNG
7 năm
@vqt907 Underbone: Dạng Xe máy có bình xăng dưới yên.
Còn con này gọi đúng là nake bike mini bác ạ.

Về tổng thể thiết kế thì em thích con z125 nhất. Còn máy móc thì chưa ngồi chưa biết. 😁:D
U
Underbone là mấy cái xe bình xăng ở dưói mông như thông thường chứ ko phải mấy con mô tô nhỏ này.
Cho mình mượn chạy 1 vòng đc ko mod
thật lòng mà nói thì con honda msx thiết kế xấu ẹ ít ngầu nhất, nhưng mà chịu phá cách xíu thì cũng ổn. xe mình chỉnh lại nhẹ nhẹ
@sonnguyen_uiq3.0 Xe này b mua ở đâu thế giá bnhiêu vậy
thangcoi123
ĐẠI BÀNG
7 năm
@sonnguyen_uiq3.0 msx dễ mua đồ độ chứ kawa khó mua lại mắc nữa @@
@quangden93 giá hãng là 59,9tr, chưa giấy tờ này nọ
do bán chậm nên các head không dám lấy về, mình order thì họ mới kéo về cho mình
@sonnguyen_uiq3.0 Pô leovince nhiêu vậy bác, chạy có bị hụt hơi hay giảm công suất không 😁
mimmeo
ĐẠI BÀNG
7 năm
Em thấy Benelli TnT125 đẹp, giá cũng mềm hơn...😁:D:D
Lô Hội
ĐẠI BÀNG
7 năm
Trước chỗ mình có ông anh bán ex135 rùi mua con msx này về, lúc đó phải đặt mới có xe về giá lên đâu gần 60 chai. Về chạy được 2 tháng dân tình cười ghê quá, kêu chạy con xe chẳng giống ai, như xe trẻ con 😁 ông cay cú vác tiền đi mua con ex150 😃 con msx thấy vẫn đắp chiếu vứt ở nhà 😃 hình như ông rao bán hơn 30 chai :D tiếc là em ko có tiền chơi vì vừa quất con fu125 😃
@Lô Hội Sặc, tks bạn nhiều, mình cứ tưởng ở saigon! Thôi bạn đừng hỏi nữa nha!!!
blizzaro
TÍCH CỰC
7 năm
@Lô Hội thánh nổ vừa thôi thánh 😃) xe chạy 2 tháng bán 30 chai =)) 45chai còn bay trong nốt nhạc chứ đừng nói 30 chai nhé . gió to phết
Lô Hội
ĐẠI BÀNG
7 năm
@kaizvn Em đây, vừa qua ông ấy về, bán cách đây 2 tháng rùi 42 chai, sr bác vì thông tin hóng được không chính xác, xe ông ấy đi có hơn 8000km @@
Lô Hội
ĐẠI BÀNG
7 năm
@lục tung nhà mày Nhà đang đi thay đổi 2 con này rùi @@ vẫn thích con msx 😃
supi7
CAO CẤP
7 năm
hóng 13603266_1146350698759874_5722332941087522422_o.jpg
blizzaro
TÍCH CỰC
7 năm
@supi7 em cũng đang hóng 1 bác bảo có ông anh mua msx về đc 2 tháng bán 30 chai mà ko thấy trả lời =))
supi7
CAO CẤP
7 năm
@blizzaro xe mới vậy bán cho thợ cũng đc 35 củ @@
@blizzaro Nghe quen quen kiểu "ông chú Viettel" 😃
Lô Hội
ĐẠI BÀNG
7 năm
@cheetah_fast Đây em đây 😃 vừa qua nhà ông ấy về, em nó bán cách đây 2 tháng 42 chai 😃 sr các bác, thông tin giá chưa chính xác, xe ông ấy vẫn mới quá đi có hơn 8000km @@
chitienthu
TÍCH CỰC
7 năm
Góp ý với mod 1 vấn đề là : phần đông anh em quan tâm dòng xe này nhưng chưa được xem tận mắt đều muốn biết kích cỡ của xe khi có lài ngồi nên. Vì vậy , nếu có thể hãy cho nhiều anh em có chiều cao khác nhau ngồi nên và cảm nhận nhé . Thank you.
sutimcon91
ĐẠI BÀNG
7 năm
Ae sang giao lưu với mod nhé hihi
HEOGOLD
TÍCH CỰC
7 năm
Đăng kí 1 slot
vangtuba
ĐẠI BÀNG
7 năm
nhìn cái xinhan bênlli giống hàng mã quá.
cực hóng em tnt 125 đỏ hy vọng ad có hình ảnh người khoảng 1m8 ngồi lên xe xem sao. Em xem thông số chỉ là ngắn hơn sh thôi còn lại tương tự và thấy bảo to con và nặng hơn msx.
Benelli TNT125 thì là hàng Tàu, MSX125 thì xì teen quá, Z125 ưng nhất 😃
offline này chỉ ngắm xe chém gió thôi chứ không được trên mông làm vài vòng ?
write dung
TÍCH CỰC
7 năm
@devil_may_die
Ở VN làm 1 vòng.....là đi luôn 😃😃😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119