18:00 hôm nay, offline hướng dẫn chụp hình Noel: Slowsync và chụp bằng điện thoại

cuhiep
30/11/2016 3:47Phản hồi: 38
18:00 hôm nay, offline hướng dẫn chụp hình Noel: Slowsync và chụp bằng điện thoại
Mời anh em đến tham dự offline hướng dẫn chụp hình giáng sinh đẹp bằng máy ảnh và điện thoại. Anh Chương ProK sẽ chia sẻ về kỹ thuật chụp slowsync trên máy ảnh. Anh Tuấn Lionsg sẽ chia sẻ về các tận dụng đè LED trên điện thoại làm thiết bị trợ sáng. Ngoài ra mình sẽ tham gia chia sẻ về một số chủ đề công nghệ nổi bật tuần qua trên Tinh tế.

Bọn mình sẽ làm livestream để anh em ở xa vẫn coi được. Follow Facebook và Youtube của Tinh tế nhé anh em:

Offline sẽ diễn ra từ 6 giờ tối cho đến 9 giờ tối tại cafe Tinh tế, số 209 đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Quận 3. Anh em đến bằng xe hơi có thể đậu xe ở bãi xe số 274 đối diện, anh em đến bằng xe máy thì có bãi gửi xe trong quán. Tốt nhất anh em nên đi bộ hay xe ôm đến hihihi

Lưu ý: offline không giới hạn, không đăng ký, anh em vào tự do, muốn uống nước thì mua không thì cũng không sao. Nếu đông quá anh em thông cảm.

Nội dung và lịch cơ bản trong mindmap dưới đây: Mời anh em

Bản đồ đến quán cafe Tinh tế:

38 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Không có ở Hà Nội hả ad?😔:(:(
Em đề nghị có video để học hỏi nhá ad
convoi9999
TÍCH CỰC
7 năm
có live stream mà bác
@convoi9999
cubocthep
ĐẠI BÀNG
7 năm
Có clip nhé mod
Live stream coi trực tiếp trên web luôn hả mọi người, em đang muốn học cách chụp hình Noel máy Lu 1520, mà công việc bận không đi được, khổ
bahien69
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mình đến bằng trực thăng thì bãi đậu ở đâu vạy Mod
@bahien69 Đại sảnh trước quán nhé.
Tai Vuong
ĐẠI BÀNG
7 năm
@bahien69 s
Vào "Từ Dũ" có xe trung chuyển của "Tinh Tế" đón nhé .
@bahien69 Bạn lái máy bay về phía đông của Cafe Tinh Te thấy Chỗ Mấy Nắp Cống Ý là chỗ đậu xe hơi,máy bay trực thăng của nhà bạn đấy 😁
trực thăng chuyên đậu trên nóc, chỗ bác cuhiep thả con IP thử cái vỏ bảo vệ ấy 😁
ngon
ko giới hạn người hả admin
@trangiakhang102 Đến sớm giữ chỗ 😃
Mình hóng clip off hôm chủ nhật mấy tuần trước trên you tube mà ko thấy... Off ở phim trường... Bác nào biết link ko.
ko giới hạn người hả admin...
@nguyen tran tran Không giới hạn mem 😁
ngtamabc
TÍCH CỰC
7 năm
Mong là chất lượng âm thanh và lúc trình chiếu kết hợp với người nói được tót hơn
Tinhte trang trí noel chua thế. Lúc trước làm quận 10 cung gần cf tinte. Nay chuyên sang phu nhuận, tinhte cũng mở quán cf gần chỗ làm, ma chua có time ghé.
Hình như chỗ tinhte nvtroi luc trước là cf phượng cát phai không @cuhiep
@Timkelvin Trước đây là Văn Cao
Hóng clip xem lại chứ giờ đó còn chưa đi làm về 😃
pro-k
CAO CẤP
7 năm
Có thể dẫn em Mèo đi theo chơi dc hông a
Like ^^
Thông báo gấp quá. Muốn tham gia mà ko sắp xếp được. Hầy...
P/S: Sao lâu r ko thấy Tinhte mình offline giao lưu chụp ảnh nhỉ?
Bác Pro k cỡ này phì nhiêu dữ 😁
jack119
ĐẠI BÀNG
7 năm
Live stream chưa anh ơi
Đang hóng Live Trym... Chắc mưa zó nên đường truyền bị kẹt xe... Hơi chậm...
check hết 2 chỗ chưa thấy link live đâu hóng tiếp vậy :rolleyes:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019