Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

( 2/2/17 Cydia - OneClick IOS10 ) Tool fix lỗi cho máy iphone lock Nhật, Mỹ, Canada - Jailbreak

ngocha2006
12/10/2016 6:49Phản hồi: 204
204 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

A.hải
ĐẠI BÀNG
7 năm
Anh em cho hỏi cái, mình dùng lock 9.0.2, trước có dùng virtuahome , dùng ổn bình thường, lúc đấy chưa dùng tool fix, hqua mới cài cái tool fix cho ios9, ok hết rồi, nhưng sau đó là cái vituarhome ấy lại bị chập chờn lỗi, ko dùng dc, cũng thử cài sag tweak touchr, nhưg cubgx bị lỗi tuơg tự, xài 1 tí là ko nhận nữa, cho hỏi cái tweak tool fix lock ấy nó có xung đột j đến 2 cái kia ko nhỉ, đã ae nào đag xài thì cho ý kiến vs ạ
A.hải
ĐẠI BÀNG
7 năm
@A.hải Có ai trả lời dc ko nhỉ 😔(
A.hải
ĐẠI BÀNG
7 năm
@A.hải Ko ai trả lời giúp e vs ạ @@
phibilati
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cứ khởi động lại là bị trừ tiền bạn à
Em hỏi ngu là fix xong thay sim có phải fix lại không nhỉ ?
haidongtay
ĐẠI BÀNG
7 năm
Em không vào được face của bác
Các bác cho e hỏi là tweak này ví dụ mình đã fix cho sim viettel rồi mà muốn đổi sim vina thì làm thế nào ạ
Bạn cho mình hỏi bgio mình đg dùng ios 9.0.2 mà ko jailbreak đc.
Bạn có thể chỉ cho mình cách jailbreak đc ko
Cảm ơn bạn
Của mình ip 6 nhà mạng AU fix đc k ad ơi 😔((
haidongtay
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Chu Văn Tùng Được,giống của em.1 phát ăn ngay.
@haidongtay cứ làm theo hướng dẫn là đc à bác. mình nhờ ng fix nên giờ k may lỗi thì sợ k làm đc :v
haidongtay
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Chu Văn Tùng Vâng,bác cứ đúng hướng dẫn mà làm,jb xong,vào cydia thêm nguồn ifanvn tìm oneclick,sim của bác mạng nào bác chạy oneclick mạng đấy
fix được cho 10.2.1 iphone 7 chưa mấy bạn ?
máy mình nhà mạng anh cứ bị tình trạng là đi vòng vòng tới chổ sóng yếu là văng active luôn phải lấy sim ra gắn lại mới ok , thêm 1 cái là cuộc gọi vào thì lúc nhận lúc không rất là phiền , ace có cách nào fix 2 lỗi này được ko ? mình cũng ko cần mấy cái kia chủ yếu nghe gọi ok và đừng có văng active hoài T.T
quangdo92
ĐẠI BÀNG
7 năm
@nhqtrung Chưa jb thì bó tay thôi
Xài sim 3g vơi sim ghép 3g thôi. Đừng ham 4g lte gì cho mệt
Nhà mạng nào, chứ tmobile hay dcm khỏi tool tiếc j, gắn sim ghép xài bt, lên facetime imess bt hết

Sent from my iPhone using Tapatalk Pro
Mình dùng bản 2.2 lúc khởi động lại máy ( trạng thái mất jailbreak ) thì bị lỗi ko có imess ft và bật 3g nhưng k dùng đc. Có ai bị hoặc biết cách fix ko ạ
anhtuan1254
ĐẠI BÀNG
7 năm
@giánguperman Mình cũng bị giống bác này.
@anhtuan1254 Có bị lỗi thỉnh thoảng gọi đi ko có chuông ko bạn, tắt đi gọi lại mới nghe
oookubinhooo
ĐẠI BÀNG
7 năm
6 lock au 10.0.2 làm 1 phát ăn ngay,làm xong khởi động lại r chạy tools yalu phát cho cydia hoạt động là full 100%,my number,im ft lên chưa tới 30s,còn mỗi cái chuyển 3g về 2g thì chịu thua,chưa tìm đc tôols fix 😁
anhtuan1254
ĐẠI BÀNG
7 năm
Không bị lỗi đó bác ơi
ios giờ jb được tới 10 chấm mấy rồi nhỉ moi người
KyoX
Trứng
7 năm
Đã fix thành công bằng tool này, chạy 1 lần xong luôn. Nhưng bị trừ 2500đ thì phải. reset lại máy cũng mấy lần nhưng ko bị trừ lần đầu nữa. Thanks bác thớt nhiều
kuongli
TÍCH CỰC
7 năm
Có vào 4g vinaphone ios 9.0.2 dc ko máy quốc tế nhé
Mình fix thành công lỗi #101* nhưng ko fix đc chuyển 3g sang 2g. Có cách nào fix chuyển 3g sang 2g ko thớt máy mình 6s lock at&t
quangdo92
ĐẠI BÀNG
7 năm
@helloboy. Mình cũng quan tâm mỗi cái này thôi 😃

Sent from my iPhone using Tapatalk Pro
@quangdo92
Fix làm sao cái vụ danh bạ bị Nhật bản khi gọi đi các bác nhỉ
bảo đảm là full giống quốc tế nhé, tất cả cá nhà mạng lock ghép full hết nhé, phiên bản ios mới nhất 10.3.1 mình mới ghép cho khách cũng full nhé, sim 3g, 4g gì cũng ok hết

Không tin ae cứ ghé mình, không full mời ly cafe tạ lỗi

ghép 30 giây full all (trừ imessage phải ngồi đợi khoản 5p mới done nhé)

nói tóm lại không có gì khác máy quốc ( trừ có thêm cái sim ghép)

https://www.facebook.com/unlock.iphone.vn/
Có anh em nào cài bị giống mình không, cứ hiện gói đang chờ 1 lúc sau thì disconnect
@Dylan Trần Up có ai bị giống em không ạ
up
kent92vp
TÍCH CỰC
7 năm
Bác Ngọc Hà cho e hỏi tweak oneclick v1 cho ios 9 có hỗ trợ full cho mạng lock canada không ạ , em không rõ con máy em là lock mạng nào , chỉ biết là mã CL/A của canada thôi ạ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019