( 2/2/17 Cydia - OneClick IOS10 ) Tool fix lỗi cho máy iphone lock Nhật, Mỹ, Canada - Jailbreak

ngocha2006
12/10/2016 6:49Phản hồi: 204
204 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kent92vp
TÍCH CỰC
7 năm
Bác Ngọc Hà cho e hỏi tweak oneclick v1 cho ios 9 có hỗ trợ full cho mạng lock canada không ạ , em không rõ con máy em là lock mạng nào , chỉ biết là mã CL/A của canada thôi ạ
10.3.2 có được không các bác ơi
tdinhamj
TÍCH CỰC
6 năm
Chưa xài iphone nào cả nhưng like 1 phát
Fix ok các lỗi. Còn chế độ 3g sáng 2g trên viettel thỉ k dc. Có ai cao kiến gì k ợ
vietnam17488
ĐẠI BÀNG
6 năm
Phải đăng nhập cảm ơn bác Hà Phùng phát. ip5 10.3.3 ok ạ. mỗi cái my number là ko lên. Thanks bác nhiều nhiều!
phong hy
ĐẠI BÀNG
6 năm
Em đang xài con 6 lock mạng au bản 10.0.2 cả ngày vừa vọc jailback xong đến tối phát hiện lỗi máy ko gọi và nhận cuộc gọi được, đang lo lắng và tìm mọi cách trên mạng đều ko được. Rồi được thằng cu em gửi cho link đến đây, làm một phát được luôn nên gửi lại bình luận là lời cám ơn chân thành, sâu sắc nhất tới tác giả bài viết, đã bỏ công sức ra chia sẻ cho anh em những ứng dụng hay, tốt ạ !
mình 6s+ tmobile 10.3.3 phát ăn ngay, thank bác chủ thớt nhóe
Smile*
ĐẠI BÀNG
6 năm
6s plus T-mobile 11.1 đã jb có dùng được tweak này không các bác nhỉ? Cho em xin link down trực tiếp cho mạng mobifone với, hiện tại chưa có cydia nên mình chưa tải được
fix xong có đặt lại dòng 2 được ko mấy bạn?? @@
vandien992
ĐẠI BÀNG
6 năm
IP6 lock T-Mobile ios 11.2.1 jailbreak xong tải Oneclick cho ios 10 vẫn fix được ok luôn. full lỗi. sim mình sim 3g , sim ghép cũ.
trantuan2
ĐẠI BÀNG
6 năm
sao em ko thêm nguồn đc vậy, nó báo lỗi
tamnong
ĐẠI BÀNG
6 năm
em thêm nguồn vào rồi mà search ko ra cái oneclick fix
sao không thêm nguồn được vậy các bác nhỉ?
hellokytty
ĐẠI BÀNG
5 năm
Topic còn hoạt động không vậy?
Có ai cho mình xin nguồn có thể cài oneclick 10 được không? ifanvn.com chết rồi thì phải.
@hellokytty Cào nhóm FB cộng đồng Iphone lock mà theo dõi tình hình mới. Thớt này chìm xuồng lâu rồi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019