2 mặt (faceID) trên một iPhone: tiện nhưng cũng nguy hiểm

cuhiep
18/9/2018 5:58Phản hồi: 139
139 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

h có 2 mặt rồi à bà con?
IOS 12 cho thêm mặt àh ?
Khác gì thêm vân tay đâu nhỉ ?
Vợ bắt lên thì sao ?
[H][G]
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình muốn nhận diện khi đang lái xe nhưng dùng tính năng add thêm lúc đeo khẩu trang thì ip yêu cầu phải tháo bỏ ra mới quét đc, có ai có cao kiến gì ko ạ?
@[H][G] add cái khẩu trang luôn
[H][G]
ĐẠI BÀNG
6 năm
@cuhiep mình đeo khẩu trang thì lúc nhận diện mặt thứ 2 faceid yêu cầu phải bỏ những thứ che mặt ra ạ =.= còn đeo khẩu trang thì còn không quét đc
jul12st83
TÍCH CỰC
6 năm
tôi xài iphone chỉ để mật khẩu vân tay chỉ để truy cập ứng dụng nhanh mà thôi,còn face ko ham
Câu chốt cuối của bac Hiệp có cảm tưởng như đang rất bức xúc
Binhckxdtl
TÍCH CỰC
6 năm
Vân tay thì mình dính rồi. Vợ nó nhè lúc say nó ấn tay vào
Tròn tròn vuông tròn vuông tam giác ∆∆∆ ©©© thèng kuhiep đâu qua nhà giáo su đại học kém đi.
nitz
TÍCH CỰC
6 năm
Khúc kiểu kiểu như lời khuyên chân thành dành cho các ông chồng :v
Tưởng có một bài phân tích này nọ hoặc ít nhất cũng có cáii kết. Đọc xong cụt ngủn như trò trẻ con.
Mà chẳng có đ ai trên thế giới này kêu là iphone X (ick) người ta kêu là iphone mười ( ten)
quocloc213
ĐẠI BÀNG
6 năm
Chúa sai chính tả ấy mà.
khnhngo197
ĐẠI BÀNG
6 năm
Apple hiểu rõ phương châm: " 2 mặt mới sống được trên đời" nên đừa vào 😁
Giỡn vui xíu thôi nha các bác
đọc lướt cmt xong mới thấy vì sao người ta éo thích apple và cũng éo thích 1 bộ phận người dùng apple ( trước tinhte cũng có dăng bài về nghiên cứu tính cách người dùng apple ). Mình cũng ko thích tù túng ios ko thích tai thỏ dù là iphone hay android. Nào chê tao nghèo thì qua đây show cho thấy từ iphone x 7plus ipad air 2 ipad 4 iphone 6 tất cả đều là bản max của mẹ anh chị cháu mình xài đây. Mình ko xài nhưng vẫn chỉ cho mẹ mình xài vì nó phù hợp vậy thôi.
vutuanbs
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình không nghĩ như @cu hiệp, Đưa face ID của BX vô máy không có nghĩa sẽ xem được các thông tin của bạn, mình cho rằng nó sẽ là 2 user độc lập (giống trên windows), mình cho rằng là như vậy - Apple làm khác đi thì bán (vứt)
Đó là ai hay có gì đó không... mà cái đó thì dùng máy cùi thôi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019