2 tuần nghe nhạc với LG V10: "còn bao nhiêu giấc mơ ta vẫn mơ về"

ND Minh Đức
11/1/2016 8:45Phản hồi: 262
262 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Trước nghe nhạc nhiều, vài năm nay dù trong máy luôn có vài GB nhạc nhưng chả bao giờ quan tâm đến chuyện này nữa, vả lại nghe nhạc là hoà mình vào nó, đôi khi nghe trên một chiếc radio cũ rè rè rẹt rẹt nhưng vẫn đầy, nghe một ai đó ôm cái guitar hát vẫn thấy hay, nên chưa bao giờ phải cầu kỳ chi cho rối
thay vì mua con v10 này thì mình mua con tai nghe cao cấp về cắm con ip6 đáng tiền hơn. âm trường theo chiều ngang mà ko có sâu thì chả hơn con ip6 dc
phucmaster
TÍCH CỰC
8 năm
Em này ngon vậy sao, cam tốt, nhạc hay, màn hình đẹp.
mới quất em lg v10. mọi thứ ngon hơn g3 cat6 đang dùng nhiều. cam đẹp, màn hình đẹp, ram 4gb..nói chung là nuột.
@vutaikt Nghe mọi nguời bàn tán nhiều nhìn cũng thích nhưng Note 4 và Note 2 vẫn còn tốt chán nên chưa muốn upgrade.
mitu_pham
TÍCH CỰC
8 năm
@vutaikt ngon, bản xanh navy viền gold quá sang cmn chảnh luôn hê hê , sẽ quất màu này
@vutaikt Nhìn con v1O của bác xong nhìn xuống con Gpro đang cầm trên tay của em mà lão lòng bác ạ 😔
Chia sẻ trải nghiệm mà làm cái Mind map nhìn hài vãi. Đừng có lạm dụng mind map!
@Scorpius DLord Có đọc bài không vậy, làm cái mindjet để cho dễ thấy được từng ý chính trong bài viết. Lạm dụng cái vẹo gì vậy, hay tỏ vẻ ta đây biết dùng mindjet
@Scorpius DLord Có đọc bài không vậy, làm cái mindjet để cho dễ thấy được từng ý chính trong bài viết. Lạm dụng cái vẹo gì vậy, hay tỏ vẻ ta đây biết dùng mindjet
thấy con lenovo vibe X3 cũng được trang bị DAC 9018c2m y con này, ko biết so với con này thế lào?
loa ngoài có được tạm ổn ko ché?
Chỉnh ngọt nhé bạn
@vutaikt vậy quá thơm rồi
cũng thấy hào hứng r đó! đợi năm sau nó xuống giá em sẽ hốt
nhạc hay phải có tai phone xịn. chứ chỉ giải mã mà cái tai phone cùi bắp thì ai dám mua. Theo mình mua xong v10 rồi đầu tư thêm tầm 4tr trở lên để mua tai nghe cho nó hợp 😁
1984kute
ĐẠI BÀNG
8 năm
@denmilu uh,tai nghe ngon thì cũng cần phải có nguồn nhạc ngon.nói chung chơi âm thanh thì tốn kém tiền bạc và thời gian
@1984kute yeah bạn. nếu thật sự chơi nhạc thì lg phải làm thêm tai nghe tầm 5tr là vừa đẹp. hoặc nó cũng nên ra thông báo khuyến khích người mua điện thoại cần bỏ thêm từ 250$ để mua tai nghe về mà nghe cho đúng nhạc 😁
Bài viết hay quá. Hy vọng V10 sẽ là phát đại bác khơi mào cuộc đua cấu hình, biến điện thoại thành máy nghe nhạc cao cấp. Dẫu vậy vẫn không thể mê được ngoại hình của V10.
minoan
CAO CẤP
8 năm
tâm thần detected
mua v10 về cắm tai nghe theo máy nghe hay phải biết
Combo v10 + v-moda verza, cân hết các loại tai nghe....
@nguyenfenice Ờ có lẽ bác đang nhầm lẫn giữa 2 khái niệm amp và dac, cái con bác đưa ra ở trên của ath cũng là amp bluetooth chứ hem phải dac.
Kéo mà chỉ cần coi độ nhạy vs trở kháng thì chỉ là kéo vol thôi 😃 Vậy thì iphone cũng đủ sức kéo hd800 cần gì tốn tiên mua amp vs chả dac 😃)
@Boy Uchiha Ơ, thế mà e cứ nghĩ dac vs amp đi combo vs nhau chứ, trc săn con dacamp rha nó ghi combo mà.... Thế h nếu tách riêng thì theo bác cái nào ngon hơn....
@nguyenfenice 2 cái tác dụng hoàn toàn khác nhau bác ah. Nhưng mà đúng là phải đi cả bộ dac/amp mới ra tiếng đc 😃 Cơ mà cái con ath bác trích dẫn thì chỉ là amp thôi, nó vẫn dùng dac của smp 😃
@Boy Uchiha Đang nghiên kíu đây bác... Tính lấy con dac sony, nhưng kỳ trc mua sony thất vọng cái loa btx 500, giá cao hơn con bose sl mini 2 mà nghe thua mới đau... Ko bik dac có khá ko
LLight
ĐẠI BÀNG
8 năm
Nghe nhạc tai nghe nữa tiếng là đau tai ko chịu đc nghe loa ngoài vẫn đã hơn . Mod viết bài sến kinh khủng
vodanhtl1990
ĐẠI BÀNG
8 năm
Z mà cứ tưởng con HTC M9 của mình nghe là ngon nhất rồi chứ, kaka
Chất lượng bằng bphone nhà ta ko 😆 số 1 thế giới
Anhking
ĐẠI BÀNG
8 năm
Có đi nghe thử nhưng kỳ thực không biết nên sử dụng loại nhạc nào nghe để tận hưởng hết âm thanh từ em nó 😔
mitu_pham
TÍCH CỰC
8 năm
@Anhking Bạn lên chiasenhac và chọn down chất lượng losless về & tận hưởng, các loại nhạc test thì có thể gogle để biết thêm chi tiết, tất nhin là phải mang theo tai nghe ngon rầu :v
e chờ v10 ver2 cho khỏe. thế nào cũng ngon hơn bh.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019