2012 Honda CR-V, bản nâng cấp đáng kể

El Ku
20/11/2011 22:9Phản hồi: 64
64 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tớ nghĩ Honda làm thế để tiết kiệm chi phí. Mà thực ra cũng chả cần thiết lắm, mình thấy Accord của mình đèn vẫn đủ sáng có điều nhìn ko sành điệu lắm 😔

Đúng là cái phanh tay ở dưới đó. Cái này tùy xe, mấy cái Lexus nó chuyển phanh tay xuống vị trí này từ lâu lắm rồi. Tuy nhiên một số hãng xe khác như Honda hay BMW vẫn để phanh tay ở bên cạnh tay phải. BWM còn có kiểu phanh tay bằng nút ấn nữa. 😃

Tiện thể có bạn nào biết cái nút bấm xanh lè ở bên phía dưới trái là nút gì ko?
tung3tvn
ĐẠI BÀNG
12 năm
Vấn đề ko phải đủ sáng hay ko mà nhìn project nó đẹp hơn. Cái xe cả 1 đống tiền mà dùng đèn đóm thể này nhìn cứ quê quê 😃
Tầm ảnh hưởng của Apple ghê thật, cả xe Mỹ và xe Nhật đều cắm Ipad & Iphone để quảng cáo.........................
Thực tế Santafe tại Mỹ, Eu chỉ làm 5 chỗ là chính, và có giá khởi điểm thường đắt hơn của CRV và RAV 4 cùng cấu hình.
( Bản CRV 2.4, và bản Santafe máy xăng 2.4 ) - 2 bản này thì Santa Fe vẫn hơn công suất máy, và hộp số 6 cấp AT. Giờ CRV mới lên máy mới 185hp, và vẫn dùng 5 cấp AT. Theo ý bác vì sao không cùng cấp....?

---------- Post added at 07:46 AM ---------- Previous post was at 07:39 AM ----------

Ngồi xe Everest sao rộng bằng xe Bus bác, ha ha....!
cái mặt đẹp mà cái mông xấu quá 😔
Nghĩ sao vậy bạn, đèn hậu đặc trưng của Crv thế mà bao lai 2 xe kia 😔 crv ra trươc 2 xe kia

Gởi từ Gen4, đọc từ TinhTe
ntt.1989
ĐẠI BÀNG
12 năm
ơi dời hihihi đang cần ảnh của xe này. Tks anh nhiều lắm lắm :bounce:
thấy nó xấu hơn phiên bản cũ
khoảng 10% người dùng tại việt nam thích dòng này
nâng cấp đẹp quá. Đẹp hơn bản cũ nhiều. ko biết giá cả có chát ko nữa.
nhìn cả nội thất + ngoại thất tiến bộ trông thấy
Nếu có tiền mua CRV thì mình sẽ múc Teana ,keke ^^
xe này có vẻ hầm hố và dài hơn... mình mình crv ghét mỗi cái là trông nó nhỏ quá
HNT24681
TÍCH CỰC
12 năm
So sánh khập khiễng quá cụ ợ. Em này là dòng SUV, 5 chỗ, ở phân khúc thị trường khác hẳn với 2 em mà cụ nhắc đến. Đối thủ chính của em này sẽ là Toy RAV4, Hyundai Santa FE 5 chỗ, Nissan Qashqai... Bản này có nhiều thay đổi so với bản trước nhỉ, dưng mà em vưỡn thấy cái đ.ít bản trước đẹp hơn

Cụ chỉ được cái giống em 😁
Có bằng ấy tiền em làm em teana hoặc sonata cho sướng, lại dư ra cả đống tiền tha hồ rửa. SUV chỉ thích hợp đi đường dài và địa hình thôi, không thì sedan vẫn sướng
Hơi..hơi đẹp 😃
đúng là honda chỉ sản xuất xe máy là giỏi , ô tô quá tệ 😁
Giờ này mà Honda vẫn sử dụng bumper trước/sau xe màu đen không cùng màu sơn thân xe nhỉ? Sử dụng một thời gian sẽ thấy nó bạc màu và rất xấu.

Honda CR-V mới không có gì là đột phá mới, có vẻ như lại đi vào vết xe đổ của Civic.
hehehehehehe, k phái ;)
nhìn ngon quá, ko biết rổ giá thế nào...
Điều hòa vẫn một vùng,ngồi trươc thì rét như mùa đông,còn ngồi sau lại cứ tưởng đang công tác ở phi châu.......

---------- Post added at 10:16 PM ---------- Previous post was at 10:14 PM ----------

Giống sportage của Kia hơn,Honda thiết kế luôn bảo thủ, chán rồi......

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019