Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

20h tối nay: Mời xem livestream thử đổi điện thoại và cái kết: Galaxy S10+ với điện thoại lạ

zyzy1908
23/6/2019 3:52Phản hồi: 57
20h tối nay: Mời xem livestream thử đổi điện thoại và cái kết: Galaxy S10+ với điện thoại lạ
Như tiêu đề, tối mai 20h thứ hai, mời anh em cùng tham gia livestream thử đổi Galaxy S10+ với điện thoại lạ và cái kết cùng với mình và mod @Nam Air. Mình và Mod Nam đã hoán đổi điện thoại cho nhau để thử xem trải nghiệm S10+ trong thời gian dài thì sẽ như thế nào. Và liệu, S10+ có thể "chinh phục" được người dùng mới hay không. Livestream sẽ diễn ra trên Youtube Tinh Tế, Facebook Tinh tế và ngay trên trang chủ tinhte.vn để anh em tiện theo dõi.

Galaxy S10+ hẳn không còn xa lạ với rất nhiều anh em. Nó rõ ràng là 1 chiếc máy khá hấp dẫn. Thế nhưng, không phải ai cũng sẽ dễ dàng lựa chọn S10+ bởi mức giá thuộc hàng 2x, và đặc biệt hơn nữa là những người vốn đang sử dụng một thương hiệu điện thoại hoàn toàn khác. Trong livestream, chúng ta sẽ cùng thử lắng nghe những chia sẻ khi 2 người dùng 2 thương hiệu hoàn toàn khác nhau, thậm chí là đối thủ lớn, hoán đổi điện thoại cho nhau và chuyện gì sẽ xảy ra nhé.

Hẹn anh em tối mai 24/6.

57 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

dslkhodau
TÍCH CỰC
5 năm
Nhảm nhí thế nhỉ
@dslkhodau 1 là đổi cho mấy hãng điện thoại Tài có thể oppo reno dạo này e nó đc pr khá nhiều . 2 là đổi iphone
@dslkhodau Chưa xem mà đã phán. Nhảm nhí thế nhỉ
TRK
TÍCH CỰC
5 năm
@dslkhodau Cái bài thật sự nhảm nhí! 2 dua mod đổi cho nhau thì nói lên gì nhỉ?
Phúc popo
ĐẠI BÀNG
5 năm
Lại quảng cáo ấy mà! Nhưng ta cũng đang dùng s10plus, quá là ngon! Kaka
@Mongtonhatlang Ra sau dĩ nhiên là mạnh hơn nhưng thua con note8 là nó không có chức năng như note8 cây bút là điển hình 😁 Tui xách con S10+ snapdragon xài hơn 1 tháng rồi bán lại còn lời nữa rồi vì lúc đó mới ra . Heheheheheh
baobin321
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Phúc popo Chuẩn luôn t dùng s10 5g cảm giác mượt vl, pin trâu vãi đái
Anh2383
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Phúc popo Hiệu năng thế nào bác? Máy có nhanh xuống hiệu năng ko?
dongqtrung
TÍCH CỰC
5 năm
@Phúc popo Bạn ơi chụp đêm ổn ko? Bạn có file gốc ảnh đêm nào chia sẻ ae xem với nhe, many tks ;)
AC 7731
TÍCH CỰC
5 năm
Đâu có gì đặc biệt lắm đâu
Chơi trò đổi ngựa xem ai về đích chậm nhất ....chuyện ngụ ngôn
Ngày xưa có hai trẻ bày ra trò thi đua ngựa chậm ,ngựa của nguòi nào về đích sớm nhất sẽ bị thua...
Từ mờ sáng đến chiều cả hai vẫn còn ở góc bìa rừng , bỗng 1 cụ già đi ngang thấy lạ hỏi thăm mới biết đc ngọn nguồn... cụ nói nhỏ một câu thôi tức thì cả hai nhảy lên ngựa phóng như điên ...
Câu nói của cụ là:
- Hai đứa khờ thế nhỉ ? Sao không đổi ngưa cho nhau ?
Đúng như câu :Đi hỏi già về nhà hỏi trẻ.
@HmToan Trong cáu chuyện ngụ ngôn hai nguòi thi đua ngựa chậm, ngưa nào về đích trước sẽ thua
Nên cả hai điều khiển ngựa đi thật chậm , hầu như muốn dậm chân tại chỗ vì không ai muốn ngựa mình về đích trước..
Khi đổi ngựa cho nhau thì nguòi này đánh ngựa nguòi kía để ngựa chạy nhanh về đích trước thì ngưa mình sẽ thắng... kết quả là cả hai chạy rất nhanh. 😃
Còn chuyện đổi phôn trong bài mình chưa hiểu ý của Mods, có thể cũng là một cuộc so sánh khả năng tốt xấu giữa hai phôn xem phôn nào chạy tốt hơn , nhanh hơn trên những ứng dụng...cách nói có thể để câu view, tạo sự tò mò cho thành viên thích tìm hiểu về các dòng phone ...
Cái kết là kết quả một cuộc tranh tài, một cuộc chiến... thắng hay bại...
Giờ đang dùng s10 plus thì đổi làm gì cơ chứ.hehe
17-18t có máy fullbox nguyên siu rồi ad ơi.
Con s10 plus này ngon nhưng khi so với s10 5g thì chưa ăn thua. phai công nhận con s10 5G toàn diện voãi. kết nhất khoản vân tay siêu âm của dòng s năm nay
Lại QC điện thoại lạ rồi.
Dị ứng với mấy cái tiêu đề có đoạn "... và cái kết"
S10Plus đang xài Perfect
tuchangioi
TÍCH CỰC
5 năm
S10+ ngon đang dùng ngon mà.
Giờ s10+ làm j còn 2x củ nữa. Hơn 17 củ chính hãng Việt Nam thôi. Xt hàn thì hơn 15 mà xt mẽo thì hơn 14. Thấy con s10 5G giá xt bằng con s10+ chính hãng vẫn ngon hơn
@Akay Nhím thì mục đích quảng cáo 1 đt nào đó nên mới đem giá lúc mới bán kèm quà. chứ trừ quà còn 17.5tr đúng rùi.
@ragefighter Con s10 5G có hơn 13tr sao rẻ quá vậy nhỉ. Rẻ bất ngờ luôn.
@Akay Nhím có gì lạ đâu? 5g ở vn giờ chưa có nên xem như 4g ah. hàng xách tay thì giá cao hơn khó bán chứ giá chính hãng chỉ tầm 17.5tr. NGoài ra 5g đó hàng full box hay like new lại khác. Tính ra giá năm nay chính hãng ss set thấp hơn năm ngoái.
@ragefighter Cái quan trọng bên HQ, US S10 5G giá cao mà sao xách về giá lại rẻ như vậy. Lại còn full box nữa chứ
@toihoihan22 thì tùy thị trường. còn giá tại sao rẻ vì toàn mấy người ký contract xong bán lại lấy cash giống mấy kiểu trả góp vn.
Phệu TMC
TÍCH CỰC
5 năm
Chỉ biết zyzy xinh gái thôi
SagaKiller
TÍCH CỰC
5 năm
@Phệu TMC Bình luận kiểu này nhiều quá coi chừng zyzy bị hoang tưởng luôn 😔
TRK
TÍCH CỰC
5 năm
@SagaKiller Tưởng minh dep thiệt kaka.
Tối mai nha anh em
h3ti3n
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đổi zyzy
ThTrà
TÍCH CỰC
5 năm
Ý là swing áh hả???
khoa_ha
TÍCH CỰC
5 năm
Không có cảm hứng với đt tàu lắm nhưng hôm nay ra siêu thị cầm thử cả s10+ và p30 thù rõ ràng thấy p3 vẫn có cảm giác chắc chắn hơn và mành hình ko cong mấy cảm giác cầm nắm rất tốt. Nói chung mỹ hàn sợ anh tầu cũng đúng
galaxy_uk
ĐẠI BÀNG
5 năm
@khoa_ha Lạ nhảy m cầm mấy con heo đất mãi ko có cảm hứng gì ! Đang dùng s10 & 6s plus
Egoistar
ĐẠI BÀNG
5 năm
Giá đâu ra 2x nữa hả con dở hơi ?
Klq: Thằng asanzo vừa bị bốc phốt rồi ... chuuẩn bị có phim coi
@Bão Sài Gòn Hóng bóc luôn bphone cho kịch tính
@Bão Sài Gòn Tui nghi ngay từ đầu rồi vì từ vụ khải silk bể bình ra thì tui thấy thằng này cũng thế . Tụi nó lợi dụng lòng tin và sự tín nhiệm hàng VN chất lượng cao để la liếm vét tiền của người Việt nam yêu lước thui. hehehehheh
@pond1597 Tinhte hôm bữa nhận phong bì qc cũng dzữ dội kkkk 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019