Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

22% người dùng Android muốn mua Iphone 5

vfpress
11/9/2012 4:20Phản hồi: 26
22% người dùng Android muốn mua Iphone 5
26 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình cũng chỉ mong được quả pin trâu hơn thôi. 2000mAh trở lên thì tuyệt quá! 😁
atro027
ĐẠI BÀNG
12 năm
@kidlawa_1625 quả pin trâu cũng là mong muốn của mình:D
soibac1010
ĐẠI BÀNG
12 năm
@kidlawa_1625 Nó mà cứ như pin của ipad 2012 thì quá tuyệt bác nhỉ!
pin trâu hơn đúng là cái mà mọi người cần. đang xài android chuyển qua ios hay đang ios chuyển qua android đều 0 phải gà hay dân công nghệ. chẳng qua chỉ là người tiêu dùng yêu công nghệ và sở thích. những ai hay thích áp đặt ngu kiến của bản thân mình lên người khác cũng không phải là gà mà là ếch!
daicahobao
ĐẠI BÀNG
12 năm
@sunny_summer Nói chung là tùy nhu cầu thôi, Adroid hay Ios đều có cái hay riêng, cá nhân mình thấy adroid cài đặt dễ dàng hơn, nhạc nhẽo cũng thế. với lại cảm giác dùng các service của google nhiều thì dùng đồ của google là chuẩn nhất ---> nên mình chọn ADROIDDDDDDDDD
@daicahobao iOS và android đều làm được cái mình cần, iOS cho mình cảm giác mượt hơn, thao tác đơn giản hơn, giao diện thống nhất 0 cần tốn thơi gian làm quen lại khi đổi cái dt mới, kho application phong phú, khỏi sợ down nhầm malware ----> mình chọn iOS
Hôm nào đọc cũng thấy kêu vọc nọ vọc kia, làm như cao siêu lắm không bằng, cũng chỉ là ngồi xem các tut rồi làm lại đem khoe bạn bè. Với những người họ làm việc cả ngày có nhiều việc hơn là ngồi đấy mà vọc vạch đấy. Bớt tự sướng đi, vọc với chả vạch, làm như mấy con android cao siêu lắm ấy mà bê lên đầu đội.
@nguyenhunga5 Hết sức bình tĩnh nhé 😁
minhhaislvl
ĐẠI BÀNG
12 năm
@nguyenhunga5 đồng ý với bạn, vọc vạch cái quái gì. mình cách đây vài năm có đuợc con smartphone cũng sướng ngồi cả ngày nghịch ngợm, giờ thì chẳng có hứng thú gì, thực sự nó chẳng có j cả chẳng qua là làm theo hướng dẫn của người khác thôi.
tớ không muốn nặng lời đâu nhưng vào đọc vô tình thấy mấy cái comment này vừa ngứa mắt vừa ức chế.
chuyện cơm bữa ấy mà ... bỏ qua đi, mệt óc ! 😃
giá ip 5 khoảng nhiêu khi về VN ta
@CongDongBienHoa Trên 20tr nhé 😃
janchou131
ĐẠI BÀNG
12 năm
IP5 RA thì xài cho bik rồi chán lại đổi sang cái khác mới hơn hay hơn thôi.
zochaoway
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình hi vọng ip5 có sạc k dây và pin xài trâu hơn ^^
hiphopboy
TÍCH CỰC
12 năm
Đêm nay được xem rồi, xem thôi chứ không mua 😁 Để tiền làm việc khác :p
cai iphone có vẻ nhìn không xấu như bọn trên mạng đồn đoán nhỉ 😁
estendius
ĐẠI BÀNG
12 năm
Pin trâu hơn đồng nghĩa với dày hơn, mất thẩm mỹ zzz..

Được cái lọ thì mất cái chai.
Để tiền gửi ngân hàng thời hạn 12 tháng, năm sau đợi 5s ra xem thiết kế thế nào rùi rút ra mua, xài 4s đủ rùi
davidd
TÍCH CỰC
12 năm
@tranle_t Năm sau xem giá vàng thế nào so với số tiền + tiền lãi mà bạn lấy được thì lúc đó bạn sẽ không biết cười hay khóc :rolleyes:
độ này tinhte chịu khó update về ip5 ghê nhỉ?
Nokia Lumia 920 à đc vài bữa
Samsung Galaxy s3 đc vài bài
LG optimus 4X HD hoặc optmius G thì hó lé 1 - 2 bài
Nhảm thật đấy
vnv1793
ĐẠI BÀNG
12 năm
@itsme7i_hehe cái gì tin nhiều thì mod đăng thôi bạn
iphone thì có cái gì hay đâu ! android vẫn là đỉnh nhất !

Sent from my GT-S5570 using Tinhte.vn
@nhtuan95 nho của chú vừa xanh vừa chua, lại chát nữa. Đâu có ngon lành gì đâu, cóc thèm ăn!
Bộ ba iPod, iPhone và iPad đưa Apple trở thành công ty giá trị nhất thế giới và buộc các đối thủ phải chạy theo các đổi mới của họ. Phản ứng của người tiêu dùng trong ngày ra mắt 21/9 cho thấy iPhone 5 sẽ là một "bom tấn" mới của hãng này. Nhưng người ta không tìm thấy sự đổi mới thực sự nào trong sản phẩm đó. Trong triết lý kinh doanh của Apple có cụm từ Halo Effect - hiệu ứng vầng hào quang - được lý giải là khi khách hàng hài lòng với một sản phẩm nào đó, họ sẵn sàng tiếp tục mua các sản phẩm Apple khác với giá cao hơn như một sự nâng cấp tự nhiên. Vòng hào quang này vẫn còn mạnh, iPhone 5 vẫn là mẫu điện thoại hấp dẫn nhưng đã bắt đầu bị đánh giá là nhàm chán.

Mình cũng chờ iP5 ra để cho em iP4 nghỉ hưu nhưng đành mua SS Galaxy S3

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019