Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

22 thủ thuật để chụp ảnh đêm (3 phần)

770SH
14/12/2010 6:11Phản hồi: 121
121 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

quydo83
ĐẠI BÀNG
12 năm
muon chup anh nhu the nay phai chup nhu the nao. Minh dang su dung sony hx200. Mong cac ban chi dan cu the vi minh moi tap toe chup anh.
bài viết bác viết rất hay nha😁
hay quá
pixcasso
ĐẠI BÀNG
12 năm
bài này hay lắm, cám ơn bạn nhé 😁
wow.. bai viết rất hay và hình minh họa rất đẹp 😁.. many thanks,....
bạn cho hỏi mình dùng lens kit 18-55mm máy canon 350D trước khi đọc bài ò bạn mình toàn để full auto để chụp nên hình nhìn rất nhợt nhạc thiếu ánh sáng không sặc sỡ như thực tế!mình hay chụp ở cầu Ánh Sao và khu Thương xá Tax bạn cho mình ý kiến được chứ!?
ok, rất có ý nghĩa, ae đã không ngai khó khăn post bài hay cho mọi người cùng học hỏi
Thanks, Em rất thích chụp ảnh có hiệu ứng ánh đèn ban đêm như ông sao, qua bài viết này nó cho ta một số kinh nghiệm rất bổ ích
bài viết rất hay,hãy viết nhiều nữa nha, thank
Rất hay và rất bổ ích. Mong bác cập nhật giúp anh em thêm nhiều bài hay nữa nhé. Tks
myanh123
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bài viết rất hay và bổ ích lắm chủ thớt ạ, tuần này vác máy đi luôn, để xem thử ra trò gì ko nào, thanks chủ thớt nhé!!
thanks bác 770 SH
hi. chủ nhật này canon tổ chức buổi offline, mọi người ai rảnh tham gia đi, dki miễn phí tại đây nek :
http://legria.com.vn/, dc chuyên gia tư vấn miễn phí, tha hồ hỏi đáp thắc mắc, được tham gia bôc thăm trúng thưởng, được ăn nhẹ, uống nước, hihi
Bỏ chút thời gian, kiếm thêm kiến thức về máy ảnh, máy quay kỹ thuật số, và chia sẻ kinh ngiệm với những người cùng sở thích nek a e.
p/s: đang kiếm ng đi chung cho zui ^^
rất hữu ích , tuyệt vời, thank
cám ơn bác rất nhiều đã bỏ công sức ra ghi chép cho anh em. Tài liệu rất hữu ích để học tập
hay lam bạn ơi. minh mới tham gia dong dslr còn yếu nhìu lắm mong các bác chỉ giáo nhiều 😃
thanks !
samurai22
ĐẠI BÀNG
11 năm
bài viết hay quá
NiLam
ĐẠI BÀNG
11 năm
cho minh xin file dc ko bạn?
jonathanive07@gmail.com

Xu hướng

Bài mới