247 app và game cho Iphone,ipod - dung lượng: 8GB link torren

knight1982
16/7/2011 3:52Phản hồi: 2.122
247 app và game cho Iphone,ipod - dung lượng: 8GB link torren
Tất cả app và games đã tiêm thuốc đầy đủ. Các pác chỉ cần click Cám ơn ở cuối bài, đừng tiếc click cám ơn, mục đích để em tiện việc theo dõi trong mục được cảm ơn và sẽ gửi link cho các pác được dễ dàng hơn các pác nhé, thứ 2 để động viên em có tinh thần đóng góp cho ae trong diễn đàn.

Yêu cầu máy đã jailbreak.
Link soft Torrent dùng để down: http://download.bittorrent.com/dl/BitTorrent-7.2.1.exe

Một vài người chưa hiểu cách down bằng torrent, mình xin hướng dẫn ngắn gọn nhé:
BitTorrent là phương thức chia sẻ file thông qua mạng internet mà không cần dùng đến host. Khi bạn down bằng BitTorrent có nghĩa là bạn đang được chia sẻ file từ những máy tính cá nhân đang kết nối vào internet và có file bạn đang cần. Ngược lại máy tính của bạn cũng có thể trở thành một host để chia sẻ file cho những người khác nếu bạn có file và đang kết nối vào internet.

Lợi ích khi down bằng BitTorrent là bạn không phải trả tiền. Việc down 1 file lớn vài GB đơn giản hơn là down từ host vì bạn không phải mất thời gian click vào từng file đã được chia nhỏ (part). Bạn có thể tạm ngưng và tiếp tục download bất ký lúc nào. Tuy nhiên điểm yếu của BitTorrent là bạn chỉ có thể down được nhưng nội dung mới và có nhiều người dùng. Ví dụ như phim mới, phần mềm mới, ebook,…

Từ khi biết down bằng BitTorrent bạn sẽ không phải ra CD và DVD shop để mua đĩa nữa. Bạn có thể bất cứ thứ gì bạn cần và down về thật dễ dàng. Đầu tiên bạn cần down và cài đặt phần mềm BitTorrent miễn phí vào máy tính.

Tuy nhiên bạn chỉ cần chú ý đến các kết quả có màu xanh lá cây vì đây là những torrent có nhiều khả năng down thành công hơn. Ngoài ra bạn cần chú ý thêm tên của torrent vì mỗi torrent thường có kèm tên tác giả. Một số tác giả có uy tín hơn và bạn sẽ không phải mất thời gian down về những nội dung giả mạo, quảng cáo mà không dùng được. Sau một thời gian bạn sẽ có kinh nghiệm về điều này.
Sau khi đã down file torrent bạn mở ra và phần mêm BitTorrent sẽ tự động thêm vào danh sách để download. Tốc độ down tùy thuộc vào từng thời điểm. Có những thời điểm trên mạng có nhiều seeder thì tốc độ sẽ nhanh. Có những lúc bạn không thể down vì không có ai seed cho bạn. Tuy nhiên bạn đừng nản lòng. Hãy đợi đến một thời điểm khác khi có người khác mở máy và seed cho bạn.
Em chọn link torrent vì càng nhiều người down thì tốc độ down càng nhanh, do đó không up trên mediafiles các pác hiểu cho nhé.

Các pác có thể down những app và games mình thích, không nhất thiết phải down hết (chọn app và game trong cửa sổ "Save as", tab "Names", click chọn hoặc bỏ chọn app và games)

Sau khi down về xong, pác nào cài đặt hết, thì nhớ tạo thư mục chứa nhiều file trên Iphone nhé, rồi reset lại iphone để nó xuất hiện tiếp những games và app còn lại (vì Iphone chỉ cho xem app và games giới hạn trong 10 trang, do đó Iphone sẽ ẩn 1 số còn lại không thấy được)

Các pác chỉ cần click Cám ơn ở cuối bài, đừng tiếc click cám ơn, mục đích để em tiện việc theo dõi trong mục được cảm ơn và sẽ gửi link cho các pác được dễ dàng hơn các pác nhé, thứ 2 để động viên em có tinh thần đóng góp cho ae trong diễn đàn.

Cám ơn các pác đã click "Cám ơn" có tinh thần động viên em trong thời gian qua.

Link 247 apps đây: http://www.mediafire.com/?191usx49ub28ffh

Quảng cáo

2.122 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

smiler
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bạn cho mình xin cái link nhé.
Qua hộp thư tinh tế hoặc qua mail : trongnghiavu@gmail.com
Cảm ơn.

Mình on bằng đt thoại nên ko có nút thank, thông cảm nhé.
chauduyen
ĐẠI BÀNG
13 năm
cho em cái link đi. chauduyen206c@yahoo.com. thanks bác
Cho mình xin cái link nhé thanx: psi150sg@yahoo.com
Cho mình đăt gạch nhé thank..... Ducquang009@gmail.com
Cho mình 1 bản với bạn nhé ngoccuong1810@gmail.com. thanks bạn nhiều
lovelywing
ĐẠI BÀNG
13 năm
bác cho e 1 vé nữa. tieuyen900001@gmail.com . thanks bác
cho mình xin nhé, mai: visavietnam83@gmail.com
hqt11
ĐẠI BÀNG
13 năm
cho mình 1 cái nữa : hqt111@gmail.com
cho minh voi ban oi : locshock102@Yahoo.com
cam on ban
mình xin 1 link nữa nhe: finalrun2005@gmail.com
thanks bạn, cho mình xin cái link nhé , mail mình : congk48a@gmail.com
mrsu09
ĐẠI BÀNG
13 năm
mình với nhé : tranhoangdat87@gmail.com. Thank bạn
mình cũng xin link nha nguyenminhton@yahoo.com Cảm ơn nhiều nhiều nha!
tamtrangthu
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cho mình xin 1 suất : tamtrangthu@yahoo.com
Cám ơn bạn rất nhiều/
Cho mình cái link với bạn. Cảm ơn nhiều. Email: longhoang30@gmail.com
bac cho xin cai link nhe: yennguyentk@gmail.com
thanks bac(sorry mod vi online bang bb)
cho em 1 phát bác nhé
truongcom1110@gmail.com
lovelywing
ĐẠI BÀNG
13 năm
sao mình down ko đc bác ơi. E đã mở file lên down mà không hiểu sao phần download không chạy. im lìm à

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019