Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

25/10/2013 - Tian Karaoke List for Meego 3.5(2)

Mr. Tian
6/6/2012 20:18Phản hồi: 93
93 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Để mình thử cài lại, vì mình cài thử bản free của bạn. vẫn báo lỗi không cài đặt được. để mình cài lại theo hướng dẫn của bạn 😃 a` còn nữa reset máy lại là*#7370# hả bạn, để mình biết backup lại
@langtu_phieudu Uh trước khi reset lại thì nhớ backup lại mọi thứ trước. Đừng nên chọn backup lại setting và app. Chỉ nên backup danh bạ, tin nhắn và tài liệu.
hic, vẫn cài không được vì báo lỗi, chắc kiểu này reset lại điện thoại thôi o_O
Cập nhật 3.5.0
@Mr. Tian bác chia sẻ link cho người không mua dc đi
Phần Mềm Chỉ Có 5k tại sao lại ko mua ủng hộ cho dev dc chứ
Mình dùng vietel k mua dc
@nhathoangx20 Có bản miễn phí bị thu gọn tính năng cho ai không mua được, còn không bạn vẫn có thể mượn sim ai đó, đâu có khó?
sao để mua dc vậy? ai chỉ dẫn kỹ giúp với, mù công nghê tt ^^ nên các bác giúp đỡ!
@nonoone Bạn dùng sim mobi hoặc vina rồi vô ứng dụng nokia store tải về, tiền sẽ trừ vô tài khoản điện thoại.
ra vol mới đi bác tian ơi, lâu rùi e chưa thấy bản up mới^^
@tynguyen121 Trên web của Arirang chưa cung cấp danh sách vol 48 thì cũng bó tay thui.
http://arirang.com.vn/site/arirangnew/index.php?option=com_content&view=article&id=150&Itemid=38
@Mr. Tian uh, minh hiểu rùi bạn ah^^
@Mr. Tian bác ơi, đã có vol 48 rùi, bác cập nhật đi nè ;)
@tynguyen121 Chậm nhất 1 tuần nữa sẽ có trên Store cho các bạn cập nhật, đang chờ Nokia duyệt, mình đã thông báo trên blog của mình rồi mà nhỉ 😁
Đã được cập nhật dữ liệu bài hát Vol 48!
Cập nhật phiên bản 3.5.2 với dữ liệu Vol 49.
Rất cám ơn các bạn - những người dùng Tian Karaoke List đã ủng hộ trong thời gian qua. Có lẽ đây sẽ là phiên bản cuối cùng của Tian Karaoke List được update trên Store, hy vọng chúng ta sẽ vẫn tìm thấy niềm vui ở OS này 😃
Up data mới cho ai vẫn còn sử dụng 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019