3 tiếng nữa ra mắt: iPhone, iPad, Apple Watch, Airpods anh em mong cái nào?

cuhiep
12/9/2018 8:51Phản hồi: 513
513 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Anh em Samfan có thức hóng iPhone mới với mình không ta? Hí hí đang dùng iPhone như điện thoại chính.
dnguy3
ĐẠI BÀNG
6 năm
Hóng iPad Pro mới đã quá quen với iOS rồi nên vẫn sẽ trung thành với iPhone.
titichu24
ĐẠI BÀNG
6 năm
Không biết Apple Watch bản 4 có chấm đỏ không ta. Hihi không xài iPhone chả lẽ qua Android., Đang hạnh phúc với iPad, Vẫn đang rất yêu em Apple Watch, pin bản mới mà lâu xíu thì càng ngon., Ai có chửi dị chứ mình thấy Airpods vẫn yêu nhất.
trieuphu210
ĐẠI BÀNG
6 năm
Hy vọng thận sẽ mọc nhanh hơn để đón em iPad Max Opt, Hóng bản iPhone XS Plus màn hình lớn không xài iPad thì biết mua tablet nào bây giờ,
Đang hạnh phúc với IP7+Red và Ipad Pro 10.5”. Mong chờ AW S4 và airpod thế hệ mới
mê đồ công nghệ nên hóng thì vẫn hóng. nhưng cá nhân mình thích android hơn vì tính mở và tiện dụng. có con iphone 128gb vứt xó vì cái gì cũng phải sync lằng nhằng
titichu24
ĐẠI BÀNG
6 năm
Dự định đổi Watch nên hóng nhất cái này.
DHD1
ĐẠI BÀNG
6 năm
Khả năng cao là có Apple Watch thiết kế mới sau khi thử qua Android cuối cùng cũng iPhone thôi., Không xài iPad thì biết mua tablet nào bây giờ,
farcry2708
TÍCH CỰC
6 năm
Chẳng mong cái nào. Hút máu người tiêu dùng nhiều quá
hunggh
CAO CẤP
6 năm
Có ai ngồi đoán tên iPhone mới như mình không? Đã quá quen với iOS rồi nên vẫn sẽ trung thành với iPhone.
Quần tâm nhất là iPad thôi 😃. iPhone chắc vẫn tai thỏ
ly_ngan
ĐẠI BÀNG
6 năm
Có ai chỉ hóng Airpods mới như mình không? Sau khi thử qua Android cuối cùng cũng iPhone thôi.
topstyle
ĐẠI BÀNG
6 năm
Hóng bản iPhone XS Plus màn hình lớn sau khi thử qua Android cuối cùng cũng iPhone thôi.
Hy vọng là có iPad mới viền mỏng như iPhone, iPhone mới là chắc rồi, Apple Watch mới với thiết kế mới là chắc rồi, thiết kế cũ 3 đời rồi, Có ai chỉ hóng Airpods mới như mình không? Không xài iPhone chả lẽ qua Android., Mình có một em iPad 2 năm rồi vẫn chạy tốt., Apple Watch vẫn là cái mình thích nhất. Vẫn đang dùng một em., Đang hạnh phúc với một em Airpods <3
Hóng iPad Pro mới, Hy vọng Airpods mới đỡ bị chửi dị hơn sau khi thử qua Android cuối cùng cũng iPhone thôi., iPad đang là công cụ chơi game chính của mình., Apple Watch là đủ cho nhu cầu đồng hồ rồi., Tai nghe thì mình vẫn cứ Airpod cho lành.
xmen533
TÍCH CỰC
6 năm
Hóng iPad Pro mới, iPhone còn gì mới nữa không ta? Đang dùng iPhone như điện thoại chính., Đang hạnh phúc với iPad
Hóng bản iPhone XS Plus màn hình lớn, Khả năng có AIrpods mới cao không anh em? Đã quá quen với iOS rồi nên vẫn sẽ trung thành với iPhone., Mình có một em iPad 2 năm rồi vẫn chạy tốt.
Nhkth
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mong chờ ipad quá rồi, thời gian tôi chậm quá
Hóng AirPods coi có gì hay, chứ điện thoại còn xài tốt nên không quan tâm lắm 😁
le_nam_16
TÍCH CỰC
6 năm
@Penguin Pingu me too bác ơi
Mình chỉ mong ipad sẽ có face id

Xu hướng

Bài mới