[30/01/2013] RIM tổ chức sự kiện giới thiệu Blackberry 10 (New York, USA)

Blaze1st
17/12/2012 16:20Phản hồi: 180
[30/01/2013] RIM tổ chức sự kiện giới thiệu Blackberry 10 (New York, USA)

Như chúng ta đã biết RIM vừa qua đã xác nhận họ sẽ cho ra mắt mẫu smartphone chạy BB10 OS đầu tiên vào ngày 30/1 năm sau. Và mới đây, hãng cũng đã chính thức phát thư mời đến giới truyền thông về việc tổ chức sự kiện quốc tế giới thiệu thiết bị BB10 vào 30/1/2013, diễn ra tại 6 thành phố lớn thuộc 6 quốc gia khác nhau bao gồm: New York (Mỹ), Toronto (Canada), London (Anh), Paris (Pháp), Dubai (UAE), Johannesburg (Nam Phi). Như thường lệ, RIM vẫn không tiết lộ trước bất kỳ thông tin nào liên quan đến sản phẩm, tuy nhiên có vẻ ai cũng đoán được nhiều khả năng đó sẽ là show diễn của hai chiếc máy thuộc dòng L và N mà chúng ta đã được nghe khá nhiều thời gian vừa qua.

Sự kiện RIM ra mắt thiết bị chạy Blackberry 10 sẽ diễn ra vào lúc 10 giờ tối ngày 30/1/2013 (giờ Việt Nam). Tinh Tế sẽ tường thuật trực tiếp sự kiện này. Trang chủ của RIM cũng sẽ có Webcast truyền hình trực tiếp.

Theo Cr@ckberry
180 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đang đợi mấy em này
chờ đợi thôi
hy vọng sẽ sở hữu được 1 em ;)
thothaibinh
ĐẠI BÀNG
11 năm
rất hot đây
vẫn còn tình cảm đặc biệt với RIM
hi vọng sau vụ này RIM sẽ trợ lại như xưa
Ghostgabmt
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nghe nói có nhà mạng cho đặt mua BlackBerry 10 rồi 😁
RIM nên học tập ở Apple ở chỗ là giới thiệu xong là 2 tuần sau bán liền, đừng để ngâm tới giữa hè là được =))
@Vaanres Apple không phải là chưa bao giờ delay việc ra mắt sản phẩm của mình bạn ạ, các dòng máy Lisa hay Mac cũng ra mắt khá chậm làm ảnh hưởng đến khả năng cạnh tranh của sản phẩm trên thị trường đó thôi 😃
@Simplemarketing Nó giới thiệu tuy trễ, nhưng mà ra giới thiệu xong là bán luôn, không có kiểu là giới thiệu xong là để rất lâu mới bán ~~!
@Vaanres Bell Canada 20/12 dc đặt hàng
Rogers Canada cũng thế
30/1 Vodafone UK cho đặt hàng.

Cho nên tầm ~ 2tuần -> 1 tháng là những chiếc BB10 đầu tiên sẽ đến tay khách hàng bạn nhé 😃.
@Vaanres Tớ nhớ không kỹ lắm 😁 nhưng đại khái là 2 dòng máy đó vì Steve Jobs quá cầu toàn trong thiết kế và nhiều lý do khác nên ông đã giới thiệu sản phẩm trước rồi khoảng nửa năm sau sản phẩm mới ra mắt thị trường 😃
Lót dép ngồi hóng thôi
Chờ Bb trong mỏi mon, chờ trong mòn mỏi. mà mỏi quá thì không chờ nữa đâu nha:p
Chưa bik khi nào mới bán sau khi ra mắt đây
Cứ nhá hoài làm các bác fan black thốn nhé;)
hehe mong chờ sự trỏ lại của RIM quá
tuananh4vn
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mong chờ RIM sớm ra mắt bb10 để mấy dòng os7 các bạn thanh lý giảm giá để sinh viên vs người thu nhập thấp như mình có cơ hội được sử dụng.
ducanhk53
ĐẠI BÀNG
11 năm
mới sáng ra đã có Tin về em BB10
sướng quá!😁
kiểu này 9700 chắc xuống còn 2tr mất thôi🆒
@ducanhk53 Thế 97 giờ mấy tr. :D
Hình như nhà mạng Roger đã cho đặt hàng dòng cảm. ứng rồi thì phải.Nhìn BB10 đẹp thật.
Lâu quá nhỉ
Tháng 1 giới thiệu nhưng L-seri tháng 3 mới bắt đầu bán còn N-seri mãi tới tháng 6.
luxueqi
ĐẠI BÀNG
11 năm
@yeahBlackberry đấy là bọn vớ vẩn nó dự đoán chứ có phải từ RIM thông báo đâu :go:
@yeahBlackberry bác là fan của BB mà ko cập nhật thong tin ah. có nhà mạng bán ngay trong ngày 30/1 mà còn lại tuần đầu tháng 2 là phổ biến.
chiều mai thôi sẽ rõ
@yeahBlackberry Nếu có $ bạn có thể đặt hàng ngay Vodafone UK, sẽ bán ra vào 31/1 tại Vodafone UK, ngoài ra còn một số nhà mạn Mỹ và Canada đã cho đặt hàng từ giờ rồi 😃
@PhuongSmith Có lẽ nào?
alokaka91
ĐẠI BÀNG
11 năm
1 tháng rưỡi nữa...lâu 😔
@alokaka91 Nếu là fan của bb thì ko lâu tí nào đâu bạn a, vì chờ quen rồi, hi
Không biết là giới thiệu xong thì bao lâu mới bắt đầu bán máy đây, om lại đến giữa năm 2013 thì nản cho các fan đang chờ đợi.
darkeys
ĐẠI BÀNG
11 năm
@quyenlan1605 nếu om đến giũa năm thì chắc không phải em mà là nhất nhiều fan cũng tạm biệt bb luôn
sắp có chuyển biến lớn đây

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019