47% thiết bị tương thích đã được cập nhật lên iOS 11 trong chưa đầy 1 tháng

agp8x
13/10/2017 14:46Phản hồi: 145
145 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Quy379
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cứ ios mới, có tính năng mới là lên, lên tới khi nào cảm thấy giật lãng thì bán đi nâng cấp đời mới.
thoang01
ĐẠI BÀNG
7 năm
Chưa lên đâu. Đợi 11.1 hay 11.2 mới lên.
Chỉ mang tính chất lừa gà. sao ko làm mẹ thống kê độ hài lòng đi. thấy cái ios 11 này quá trời lỗi đơ láng và đạc biệt là pin tụt vãi đoái luôn.
@nguyenmanh287 27 ms order dc, lấy đâu ra dùng mà cảm vs nhận, 8 thì hqua ms dùng dc xíu, rất mượt... đúng là hàng mới có khác😃
@nguyenmanh287 chú xài con gì thì ke chú , chú nên mua máy chứ đừng nên up cái gì cả . Tui ko thấy gì nói ko thấy gì vậy thôi
@dangquangnam2010 vói mấy đứa cuồng thì thấy chúng nó cũng im im mà hưởng. vì với nó thì thần tượng dù thối nó vẫn thấy thơm
@nguyenmanh287 xài ko thấy gì cũng dc cho là cuồng àh . xài ko bit gi thì noi ko bi gì cũng goi là cuồng hả chú ? hay tui phải nhận có bi gì dê chú thấy vui chú mới tin ? và cho là tui ko cuồng , cuồng làm con me gì khi minh bỏ tiền ra mua nó cuồng làm gì , tui chỉ cuồng khi nào nó tui xài free thi dc , hiểu nha chú ,
colelro
ĐẠI BÀNG
7 năm
vẫn chưa ổn định cứ tiếp tục đợi
len co xuong dc meo dau 😔
Sắp có jb iOS 10.3.3 nên khỏi lên, ai cũng kêu lên 11 tụt pin hơn tụt quần 😁
kunlx
ĐẠI BÀNG
7 năm
@@nh Phú nguồn jb 10.3.3 ở đâu mà bác bảo sắp?.
4 tuần 4 bản vá cho bản liền trước, chặn xuống luôn.
svcntnk42a1
ĐẠI BÀNG
7 năm
Chịu mấy má. Hôm trước thì bảo lên chậm hôm nay lại khen được nhiều.
shirley19
TÍCH CỰC
7 năm
Mình cứ đợi iphone x ra rồi xài 11 lun. Cho có cảm giác đt mới hdh mới. Còn đang xài 7 plus thì yên phận 10. Lúc đó chắc lỗi gì cũng fix sạch rồi.
HPSS
TÍCH CỰC
7 năm
7 Plus 10.3.3 beta 6, 6s Plus 9.3.3, 6s 9.0.2 😁
Nghịch lý của ios với android là người dùng ios không muốn lên fw mặc dù được lên cho mượt. còn người dùng android mới nhất cho mượt cho hiệu năng tốt hơn thì không được lên hoặc chờ mút mùa 😆
@hoang14121988 Bởi vì android biết lên là sẽ giật lag nên ko cho lên. Cái nào lên mượt mới cho lên
@hoang14121988 E thấy các bác dùng ad mà cứ khoái đọc tin về ios rùi lao vào ném đá này kia, trong khi ad thì ko quan tâm, hay là ko dc update nên cũng ko cần biết. Ai nói ad 8 ko lỗi là ko chính xác, cũng đầy lỗi ra đó, tuy nhiên vì quá ít ng dc update nên ít tin tức. Cứ gg search ad 8.0 problem thì trên trang adpolice vs ad authority đầy ra đó, bản thân các room cook cũng lỗi vật. Chả có os nào ko hoàn hảo, càng nh tính năng càng nh lỗi, nên phải chấp nhận thôi, chứ cái j cũng đòi ai đáp ứng cho dc😃
Cũng may do bực ios 11 quá nên về 10.3.3 trước khi unsign.
T - Bag
TÍCH CỰC
7 năm
Sao không chặn cập nhập đi FIOS có chặn
leminhkha
TÍCH CỰC
7 năm
đã có 11.0.3 nhưng máy lock nên chưa dám update
tn2108
TÍCH CỰC
7 năm
Vậy là có 47% thiết bị đang bị lỗi à =((((
Đang ở ios 10.3.1 đợi JB hay nên lên 11 luôn vậy ae
caubehamchoi
ĐẠI BÀNG
7 năm
Ios lên rồi không xuống được, ứng dụng, game thì yêu cầu ios mới, chứ không thì cũng phân mảnh như android thôi.
Bao giờ chỉnh đc cái controll center thì lên chứ nhìn chán quá. Mặc định mấy cái to tổ bố 😆)
tiennv12
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đang ở 10.3.3 beta 6 và đã chặn update lên 11. 6s plus nên gắn bó với 10 thôi cho mượt.
Vẫn đang ở 10.3.3 😁 tất cả là do pin 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019