5 điều bạn nên biết về ca cấy ghép đầu có thể sẽ được thực hiện vào năm nay

MinhTriND
8/9/2017 19:39Phản hồi: 121
121 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Gọi là ghép đầu là đúng hơn gọi là ghép cơ thể nhé
Vì đầu là 1 bộ phận, đương nhiên người ta hiểu là ghép 1 bộ phận vào cái tổng thể.
Với lại cơ thể là phần sẽ nuôi dưỡng bộ phận. hiểu đơn giản vậy.
HEOGOLD
TÍCH CỰC
7 năm
Ghét đầu mình và cơ thể Hot girl.có thành dc hot girl không
Atula Thanh
ĐẠI BÀNG
7 năm
@HEOGOLD với điều kiện cái mặt mày cũng như hotgirl
Sỹ Võ
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nếu như ca ghép đầu thành công thì chắc sẽ ko còn phẫu thuật thẩm mỹ nữa rồi..mình đẹp trai vậy chắc ra đường sợ tụi buôn bán đầu người bắt cóc mất 😆
Đúng là khoa học tiến bộ. K gì là k thể
-[L]C[K]-
TÍCH CỰC
7 năm
Thành công hay ko thì ko quam trọng. Nói thật, nếu cái này thành công, chừng 20-30 năm sau thằng óc lol Trung Quốc sẽ ko chỉ cướp nội tạng "ít" như bây h nữa ...

Cá nhân, nếu việc cắt đầu này do Mẽo, Mễ, Nhật, Châu phi, Châu âu, VN ...gì đó làm, thì tôi rất mong nó thành công ... có có thằng mặt cức TQ nắm vai trò cốt cán thì tôi mong nó thất bại. ko phải là thù ghét cá nhân gì đâu
Em dám cá là đã có ko ít những ca ghép đầu, tất nhiên là bí mật và thế giới ko biết đến, đã từng đc thực hiện có sự tài trợ của ai đó. Cũng như việc phát xít đức ngày xưa thí nghiệm phóng xạ trên tù nhân do thái ý, nếu ko có chuyện đấy thì chắc ko ai dám làm mấy việc vô nhân tính ntn cả. Với ca ghép đầu lần này chắc chắn có khi họ đã làm thử nghiệm chui bao nhiêu lần rồi ý chứ 😁
sangbluestar
ĐẠI BÀNG
7 năm
tương tai người ta sẽ không còn cướp mỗi thận, mà người ta sẽ cướp nguyên con
Monk3y579
ĐẠI BÀNG
7 năm
cấy ghép nội tạng thành công đã đặt ra 1 kỷ nguyên ám sát bắt cóc lấy nội tạng, giờ mà ghép đc đầu nữa thì thật kinh tởm.:eek:
Ghép xong thì sài giấy tờ của thằng nào nhỉ,vì dấu vân tay của thằng khác rồi.Nếu thằng cho xác trước đây là tội phạm khủng bố hay buôn ma tuý mà giờ ghép xong đi ra sân bay gì đó thì vỡ mồm,phải thay đổi vân tay mới trên đt nữa.Và quan trọng nhất là phải tập các skill mới để trả bài với vợ và người yêu.
Các bạn chuyển giới thích điều này. Chuyển từ nam > nữ ( nữ > nam) mà toàn hàng thật mới phê
duyvankm
TÍCH CỰC
7 năm
Uh thì ghép được cơ thể trẻ mới ngon thì cái đầu kia nó cũng phải già đi chứ, vd như 90 tuổi mới ghép đầu thì bộ não cũng bị già rồi đâu còn minh mẫn nữa mà chỉ đạo cơ thể trẻ. Chả biết các ông bác học nghiên cứu kiểu gì chứ tôi thấy nó viễn tưởng quá. Nếu thành công chắc VN ứng dụng nhiều nhất vì mũ bảo hiểm ở VN khá tốt, các vụ tai nạn gt người nát nhưng đầu còn nguyên
MrCent
TÍCH CỰC
7 năm
Lại nhớ đến truyện Đầu giáo sư Dowell :v
có kỹ thuật ghép "TRYM" chưa mọi người nhỉ,ghép thêm cái 20 cm cho khủng 😁
@hiệp sĩ kanzaki có rồi đấy vấn đề là ai dư xài đâu mà hiến cái đó
Làm dc rồi, sau bày a bào muốn giỏi, muốn đập chai thù ghép luôn...
Bắt được Ngọc Trinh ghép thì hay lắm nha các thánh. Lúc nào cũng thấy thung thướng vì não bộ đàn ông còn thân thể là của em nó 😁 .
Sau này tội phạm xử ntn? Thằng gây án cãi tòa là nó ko gây ân mà là cái xác của thằng cũ gây án. Đi bắt thằng kia về nó cãi là nó chỉ có ý nghĩ gây án chứ nó ko hành động vì.....cơ thể gốc của nó....đã ghép ở lần trước nữa
Vài chục năm nữa ai có tiền người đó sẽ bất tử, nên anh em lo kiếm tiền đi.
thomastn
TÍCH CỰC
7 năm
Mấy bé tập trym khoai to coi chừng mấy thằng có tiền...
nghi8788
ĐẠI BÀNG
7 năm
Còn một trường hợp rối cho thế giới loài người nữa mà không thấy các bạn nêu: đầu người nam sẽ ghép vào thân phụ nữ và ngược lại?
cái này gọi là nâng cấp cpu cho cơ thể người😁 nhưng không biết mainboard có hỗ trợ cpu mới không đây, cái này nghi lắm không đơn giản là cắt cái này rồi hàn vào cái kia như cục sắt thía đc😕

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019