Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

5 đôi sneaker đa dụng êm ái nhất cho anh em lựa chọn dùng hàng ngày

P.W
11/10/2018 11:50Phản hồi: 273
273 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

n_bee
ĐẠI BÀNG
5 năm
order Ultraboost ở đâu chuẩn được các bác nhỉ
Mấy đôi thớt đề cập tới toàn loại Running hay Casual hay Cross train. Chẳng có đôi nào là "Sneaker" hết. Xem lại kiến thức của mình nhé!

(Sneaker nó phải là loại giày casual đế bằng kiểu Converse ấy)
bb7290deu
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đang đi NB996 made in us sướng.mỗi tội nhùn hơi cổ cổ
KurskS
CAO CẤP
5 năm
Mình thấy nếu muốn thời trang hơn tí mà cũng ko hi sinh sự êm ái nhiều thì Nike Air Vapormax Flyknit cũng là một lựa chọn đáng giá, ko êm như Ultraboost nhưng siêu nhẹ, đi càng lâu càng êm và cũng rất rất bền. Theo anh em đôi có dây hay ko dây đẹp hơn ạ? 0D9D0551-A28B-4214-B9C9-7CA61A3E45EE.jpeg A71DC8FB-4610-476B-820C-F8759DCFAA0D.jpeg 471483EE-6884-4AE8-99B4-2BF25AEE9D0C.jpeg 10B65284-D53E-4D91-9617-BEAE0D55771F.jpeg 2B21CB10-34D1-48A9-87AF-D2AAA65A8E9C.jpeg
roseiller
ĐẠI BÀNG
5 năm
@KurskS Vote cho không dây.
nhiều đôi đẹp quá
xboycz
TÍCH CỰC
5 năm
mình cũng có 1 đôi
adidas Ultraboost 4.0 sự lựa chọn số 1
Ở VN có store nào của Onitsuka, Asics ko các bác
@vuongducthien Dạ có, mình nhớ láng máng có 1 store ở trong Royal City tên là The Foot Locker, có Onitsuka Tiger thì phải ạ.
boyugly01
ĐẠI BÀNG
5 năm
@P.W Là The Social Foot ko phải Foot Locker
@boyugly01 Nhầm nhẹ :">
An Đỗ
ĐẠI BÀNG
5 năm
@vuongducthien Trong Takashimaya có, hình như lầu 3, có cả Asics nhưng hơi ít mẫu.
Có ai dùng mấy đôi go run của skechers không cho xin tí review ạ
ultimatevn
TÍCH CỰC
5 năm
M cũng thấy đế gel ngon hơn Ultraboost, chỉ là kiểu dáng của asics chả bắt mắt gì cả nhiều khi lại còn bị nhầm với thượng đình...
mình mua đôi này của bọn spdep.com cũng được
@shopspdep Kiểu Das NMD nhưng mầu mè sặc sỡ quá
@bongxu_79 tôi đủ tiền sẽ quất con này lắm người thích rực rỡ mà , mua hàng real ở spdep.com cỡ tầm 40 củ đi phê lòi . đợi tích thêm tiền
@shopspdep Thật sự bây giờ Das NMD - Yeezy boost - Human race NMD-ultra boost fake nhiều nhan nhản thành ra nhàm
Vẫn khoái dáng của thằng Ultra ,dù bây giờ bèo nhất
Tôi vẫn ưng phom dáng nó nhất (real no fake nha)
Mình thấy dáng Classic của New balance nhưng giờ real fake lẫn lộn nên sắm đôi Reebok dáng ná ná đi
nwb_ml574egb_574-burgundy_01a_01.jpg V67588_mediumblue_reebok_classic_leather_suede_sneaker_lp1.jpg
Ở Việt Nam anh em ít dùng Reebok nhỉ, em kết đôi Reebok CrossFit Nano 8 nhất :v
@Syn Gates Tôi cũng đang đi 1 đôi Reebok như hình trên,nhưng màu đen.Giầy da lộn phom dáng đẹp, giá tiền cũng vừa miếng 800k,chuẩn real no fake
Về dáng thì có bạn nào cùng sở thích với mình về Das Ultraboot hay không ? Mình kết em này từ dáng đến độ êm.Mặc dù hơi "xót " nhưng vẫn rất hài lòng với đôi 3.0 blue navy

Zapatos_De_Adidas_Espa_a_-_ADIDAS_2016_Ultra_Boost_M_-_AQ5928_azul_marino_y_tama_o_yeezy_11_LRG.jpg
Dù mua 4 năm nay rồi nhưng đi ít,nói giầy thể thao nhưng "nâng niu" giữ gìn.Ai đi em nó để luyện tập thể thao thì ko biết,mình cưng còn hơn giầy da - lịch ấy chứ.Trên Youtube các sneakermen
họ dán tấm silicon để bảo vệ đế cho đôi sneaker yêu quý
Mình có 1 style là luôn luôn vệ sinh sạch giầy ngay khi có thể.Tránh để các vệt bẩn có t.gian lâu sẽ khó lòng vệ sinh.Luôn "đổi gác" liên tục,ko bao giờ đi cùng 1 đôi giầy 2 ngày,cũng vậy nên giầy bền giữ dáng lâu.Sắm dụng cụ để vệ sinh,đánh giầy hay luôn chèn giấy báo để vừa giữ phom & hút ẩm cho giầy.Tuy ko có hoa tay nhưng cũng sắm màu Acrylic để makeup những chỗ trầy xước.Thế nên có những đôi giày đã đi cùng trên 10 năm, việc sửa chữa dán ..v..v.là chuyện nhỏ.Không dán bằng keo à uôm mà dán như thợ sửa giầy dép (học lỏm...)
darkknjght
ĐẠI BÀNG
5 năm
@bongxu_79 Đôi nay đắt mà nâng niu la đúng rồi bác.
Dân chơi giày họ nâng niu đôi giày của mình lắm.
@darkknjght Mình cũng nâng niu mấy đôi snaeker của mình kỹ càng hơn so với những đôi giầy boots như Dr martens
các ae cho tôi hỏi mấy ông seller có cái code giảm giá 20-30% là như thế nào đấy 😁
vanquyen1302
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Đào Văn Duy cũng thắc mắc,kiếm đâu ra mà thấy lắm page báo giá rẻ hơn giá sale @@. Mà lắm đôi lại đắt hơn 😆
only14ever
TÍCH CỰC
5 năm
@Đào Văn Duy Thường đợt giảm giá trên page chính hãng thường giảm giá tối đa 50% tùy sảm phẩm.
Có những người đi gom order từ khách lẽ rồi order cả trăm sản phẩm.
Những người đó họ có thêm code giảm giá trên hóa đơn tổng (mua nhiều hãng nó coi là khách hàng thân thiết nó cấp cho) hoặc code giảm giá thêm với hóa đơn trên 1 mức nhất định nào đó.
Nên nhờ họ đặt thì ngoài giảm giá trên web còn giảm thêm 20-40% nữa.
Người ta chỉ ăn tiền công đặt hàng, cũng khá nhiều và hoa hồng refund của hãng.
Như vừa rồi đôi ultraboost uncaged tôi mua về tính tất tần tận chi phí có 1tr7, giày 1tr5, công ship 200k.
homnay22221
ĐẠI BÀNG
5 năm
Công nhận là đẹp thật 😁 E cũng thích đi những đôi như thế này.
đệt, đọc mới thấy mình gà, mới xúc con UB mid ở taka 5.5m. hóa ra order rẻ hơn nhiều vậy, lâu rồi ko mua đồ thể thao nên gà quá T.T
An Đỗ
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cứ Onitsuka Tiger mà múc, có 1 đôi mua 4 năm trước đi bạc màu luôn mà vẫn êm, đây là đôi thứ 6. 20181202_130002.jpg
Đôi Nike Zoom VaporFly 4% Flyknit này được đánh giá cao hơn đôi Pegasus Turbo.
Bác nào đã mang qua chưa cho xin chút trãi nghiệm
Chào mọi người mình đang bên nhật. Thấy mọi người muốn mua hàng chuẩn cho nên mình xin phép được nhắn lên cho những người quan tâm ạ.
https://shop.adidas.jp/products/BB6166/

Mình đang có code sale đến hết 6/6/2019 giá về Việt Nam chỉ có 3.9tr đủ màu đủ size. Ai quan tâm inbox mình nhé
Hoặc face book https://m.facebook.com/anhtuan.emtopia

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019