Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

5 lý do để chọn Huawei Mate 20 Pro: Camera, công nghệ bảo mật, gesture, mạnh mẽ, nhỏ gọn

cuhiep
18/11/2018 1:2Phản hồi: 298
298 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

So sánh ảnh chụp,loa,nghe nhạc,màn hình v40 vs con này đi a 😃
vlgiang25
ĐẠI BÀNG
5 năm
Tinh tế là phải thế, không phân biệt quốc gia vùng miền. Cả trung hoa cũng là tinh tế. 1 like chi tinh tế. Mình thì không thích việc copi trắng trợn của một số hãng bên ấy nên vô hình trung có ác cảm với các sản phẩm mang mác Tập. Cái nào hay, trải nghiệm nào tốt thì mình cũng phải công nhận công thôi, tuy nhiên vì là con người có yêu, có ghét nên vẫn không tránh khỏi việc thiên vị.
kien22
TÍCH CỰC
5 năm
Riêng vụ cử chỉ mình đã thiwr trên p20pro và cảm thấy rất ấn tượng rồi, Huawei chắc chắn để lại mấy ông cụ ở lại phía sau
Cơ mà xuống giá vẫn múc e này, chả quan trọng hàng gì, cứ thích thì chơi hơi đâu để ý mấy bu trên này chém. Ai đời lại dạy nhà giàu cách xài tiền
Đẳng cấp của bạn cao quá. Tôi không theo kịp. Hi vọng trong nhà bạn không có ai giống như vậy. Công nhân trình độ học thức kém. :v
vndtdd
TÍCH CỰC
5 năm
@MrTvA Vâng công nhân toàn là lương tháng 50 triệu nên ko tiếc tiền mua cái phone 5 bán cho đỡ lỗ,mua đt khác bán lỗ quá ko đủ tiền nuôi con .
còn tầng lớp tri thức lương tháng đủ mua mấy con XS Max nhưng xài iphone toàn công nghệ cũ nên phải mua Mate 20 Pro mới ko bị tuột công nghệ , Android có bán lỗ cũng chả quan tâm .
HEOGOLD
TÍCH CỰC
5 năm
Vừa lấy sáng nay...đúng là quá ngon.. Xứng đáng với giá 18.990
duyhuynh07
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình chả liên quan đến chính trị nên các bạn đừng lái như vậy. Những thiết bị như trung quốc rất là phiền toái với mình. Các bác cứ nhìn grad thì biết, mới ra giá nó rẻ rồi kêu lỗ này lỗ kia, tài xe thì nghèo nàn khốn khổ nên ai cũng cần tham gia mới sống được. Nhưng giờ nhìn xem, go việt hay 1 loạt ứng dụng ra rẻ hơn nhiều mà ko kêu lỗ. Nó dùng tiền chiếm đoạt thì trường để đánh vào những ng thiwch đồ rẻ, ham câu hình như chất lượng cực tệ. Khi các cty khác chết thì nó thâu tóm. Hay đơn giản hơn là chính sách mua 1 sừng trâu, giá còn đắt hơn cả 1 con trâu. Dân thi nhau giết trâu để bán, rồi thì sao? Thương gia tham giàu chết ngẹt vì bọn nó tạo thì trường ảo rồi dừng mua, nhân dân khố khổ vì trâu chết ko làm được nông nghiệp,... Cái này cả thế giới và giới kinh doanh ng ta điều biết, điều khôn hơn các bạn ở đây nhiều đấy.
Vài lời nói, xin cảm ơn !

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019