Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

5 lý do để chọn LG G7 ThinQ: âm thanh, hình ảnh, Camera, AI, Launcher

cuhiep
29/6/2018 15:26Phản hồi: 287
287 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

TiaMi
TÍCH CỰC
6 năm
nhìn cu hiệp quay muốn đi bơi ghê,ai bít bình tân tên lửa có hồ bơi nào ko ạ
terran
TÍCH CỰC
6 năm
Đã dùng qua G3 - G4 - G4 Isai - G5 - V20 - G6. Chỉ bị chết mỗi con G4 còn lại rất hài lòng, nhất là khoản chụp phong cảnh. Khi nào G7 xuống tí sẽ xúc 😃
Trước kia dùng G4 bị đột tử nên quyết mua 1 em oppo viền nhôm kiểu iphone 5 nhưng về dùng được 1 tuần thì không thể chịu nổi cái phần mềm của nó rất ngu chứ không phải hơi ngu nên bán luôn. Về sự thân thiện khi dùng LG nhiều lúc cảm thấy thích hơn iphone. Vì mình luôn dùng 1 iphone và 1 Android nên có thể công tâm đánh giá như vậy. Khoái nhất là khoản sử dung 2 sim của LG và mình đã mua V20, G6 giờ đang là V30+ thì thực sự hài long với LG. Với hàng xách tay G6 giờ mình đảm bảo không có cái đt nào vượt qua em nó so về giá trên thị trường hiện nay, kể cả V30+ giá cũng cực tốt cho người dùng.
Jasmine23
ĐẠI BÀNG
6 năm
Dac trên G7 vẫn giống của V30 đúng k nhỉ. Vậy xét về chất âm có cải thiện hơn k nhỉ??
tamdinh69
TÍCH CỰC
6 năm
@Jasmine23 Không biết phải cùng loại không, nhưng thấy mấy ông chuyên nhạc đánh giá G7 ngon hơn các dòng trước luôn.
kien22
TÍCH CỰC
6 năm
Vẫn mê LG lắm khoản ổn định, cam đẹp, mẫu mã hấp dẫn nhưng quá sợ vụ đột tử nên đã quên từ lâu rồi
tamdinh69
TÍCH CỰC
6 năm
@kien22 Từ G5,G6,V20,V30 và đến giờ là G7 đã không còn nghe đến đột tử nữa rồi. Nên đừng lăn tăn nữa bạn!
hoangchip
ĐẠI BÀNG
6 năm
G7 và G7 Plus khác nhau gì vậy?
tamdinh69
TÍCH CỰC
6 năm
@hoangchip G7 4GB RAM, 64GB ROM
G7+ 6GB RAM, 128GB ROM
GragonV
CAO CẤP
6 năm
Tai khuyết tật mà viền lại vẫn còn dày :v
HTP@87
TÍCH CỰC
5 năm
Ở Tphcm có shop nào bán LG G7 giá tốt không mấy bro?
hoangchip
ĐẠI BÀNG
5 năm
Tìm kiếm danh bạ trên G7 này phải thứ tự, quên 1 từ không được có cách nào tìm ngẩu nhiên không?
hào các bác, em mới yêu 1 em LG G7 thinQ, e khá băn khoăn về em nó vì mua ở 1 cửa hàng không mấy uy tín. Bộ nhớ ram của máy luôn trong tình trạng sử dụng 80% dù máy ko chạy gì, các bác cho em,hỏi như vậy có bình thường ko ạh?
Mình đã dùng qua G7 nhưng thú thực trót đã dùng iPhoneX trước đó rồi nên sang G7 nó rất ức chế. Kể cả là khi cài thêm cái Fluid navigations gestures và ẩn thanh điều hướng đi để mang cử chỉ vuốt lên nó cũng không hề mượt mà. Nếu ai chưa dùng iPhone chắc ko sao nhưng thực sự rất khổ sở nếu chuyển từ iP qua em này. Đã tiễn vong sau 2 tháng sử dụng !

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019