5s ios 9.3.2 xuống 9.3.1 ?

thanhnguyenniit
30/5/2016 7:46Phản hồi: 25
thời điểm này hạ được không ạ thấy máy hao pin quá so với bản trước mặc dù mượt , và không bị lag
25 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

lengoctienth
ĐẠI BÀNG
8 năm
@lengoctienth Không tải được bác ơi
lengoctienth
ĐẠI BÀNG
8 năm
@thanhnguyenniit Tải về bt bác nhé, còn màu xanh là còn về được
@lengoctienth em kich vào trang ấy ko tải được thôi tải từ nguồn khác xem thế nào thank bác
vẫn down dc bt, mình vừa thử xong
tencha276
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mình cũng phải về 9.3.1 nhưng vẫn hao pin. Để qua đêm ko làm j mà toàn sụt 40%. Đã thay cả pin mới mà vẫn bị
@tencha276 mình về rồi nhưng máy mình để qua đêm ko bật 3g chỉ để wifi máy tụt 2% pin, chắc pin tốt 😁 vì số lần sạc đầy là 148 lần :p
lengoctienth
ĐẠI BÀNG
8 năm
@thanhnguyenniit Pin của minh 5s qua đêm 2-3% 9.3.2
@tencha276 Em 5s của mình lên 9.3.2 cảm nhận pin vẫn vậy mà máy thì mát hẳn ko như 9.3.1 sạc hoặc chơi tập kích 1 lúc là nóng ko muốn cầm vào máy luôn bác ạ!
lengoctienth
ĐẠI BÀNG
8 năm
@nguyenduythi2006 Cùng cảm nhận, 9.3.1 nóng kể cả khi sạc, chơi game thì bỏng tay, web thì ấm dần đều
về 9.3.1 hơi nóng thật nhưng pin trâu hơn 9.3.2 chút
E dùng 5s ios 932.sao k dùng máy vẫn hao pin.1 đêm khoảng 15%. Đã thử test 3 quả pin zin khác nhau vẫn vậy. e để ý thấy mục thời gian sử dụng trong phần pin vẫn tăng mặc dù r k dùng.máy tắt hết wifi và 3g
lengoctienth
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Hoàng Minh Vương Hd Bạn lên OTA hay Restore, nế OTA khả năng lỗi thôi, nếu Restore hoặc update trực tiếp qua ituner, thì lên xong tắt máy khởi động lại, máy mình lên từ 9.3.2 beta4 update qua ituner bình thường
Mình lên qua ota.đã restore các kiểu lại vẫn k hết =.=
chienkd
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Hoàng Minh Vương Hd Nếu thay cả pin rồi, làm sạch rồi mà không hết thì bạn nên ra cửa hàng nào đó họ kẹp pin kiểm tra xem có bị ăn nguồn không. Mình sợ do lỗi phần cứng.
Mình ra nhiều lần rồi bạn ạ.chưa ai kẹp thử nguồn nh 3 quán đều bảo do fw này thế.chứ nếu máy ăn nguồn thường nóng máy vs hao pin nhanh và sập nguồn
lengoctienth
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Hoàng Minh Vương Hd 5s tinh chỉnh hao pin chưa hay để mặc định, tháo hết app để không xem sao
Bác nào rảnh chỉ e chi tiết cách hạ từ 9.3.2 xuống 9.3.1 vs. E ms dùng ios thanks rất nhiều
lengoctienth
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Người Lạ 07 bác chịu khó google nhé còn lười thì đây
http://applife.vn/20479/huong-dan-ha-cap-ios-9-3-2-xuong-ios-9-3-1-cho-iphoneipadipod-touch.html
@Người Lạ 07 đưa về DFU cắm máy tính resore bằng bản 9.3.1 mới dowload về đó bác
Có cần tắt nguồn ip ko bác? Vs tải itun về máy tính hay đt ạ
lengoctienth
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Người Lạ 07 KHông cần tắt nguồn nhé, tải ituner về máy tính cài đặt xong download FW về làm như hướng dẫn
E để full các tiết kiệm rồi.tháo app vẫn thế.vậy mới khó hiểu.nchung đi 3 quán ng ta k bắt đc bệnh
lengoctienth
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Hoàng Minh Vương Hd Vậy main ăn nguồn chắc rồi, lỗi này sửa dc
http://phatthanhmobile.vn/sua-loi-hao-pin-iphone-3s-4s-5s.htm?ga=1
lengoctienth
ĐẠI BÀNG
8 năm
@lengoctienth Có thể thôi nhé, chịu khó kiếm thợ lành nghề chút

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp