6h30 tối nay (28/11), tường thuật trực tiếp sự kiện ra mắt Vivo V5

bk9sw
27/11/2016 5:37Phản hồi: 122
6h30 tối nay (28/11), tường thuật trực tiếp sự kiện ra mắt Vivo V5
Mời anh em theo dõi live stream tường thuật trực tiếp sự kiện ra mắt Vivo V5 chiều nay. Bọn mình sẽ tường thuật trên kênh Youtube và Facebok fanpage của Tinh tế. Vivo V5 ưu tiên tính năng selfie với camera trước lên tới 20 MP kèm đèn Flash Moonlight (Hiệu ứng ánh trăng) và sử dụng cảm biến IMX376 của Sony. Mục đích là để bạn chụp hình tự sướng vừa đẹp vừa dễ dàng. Máy có cấu hình khá tốt gồm 4 GB RAM, bộ nhớ trong 32 GB cùng với chip xử lý 8 nhân.

Ngoài ra, Vivo V5 còn có cảm biến vân tay trong nút Home với tốc độ nhận diện theo công bố là 0,2 giây, hai màu: Crown Gold hoặc Rose Gold, tích hợp chip âm thanh Hi-Fi AK4376 và có luôn chức năng Smart Split 2.0 dùng để chạy hai app cùng lúc trên màn hình. Máy sẽ được bán ra từ ngày 03/12 tới.

Gần tới giờ live bọn mình sẽ update link live:

122 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

quanbvp
TÍCH CỰC
7 năm
Tàu khựa mà cũng trực tiếp ra mắt như siêu phẩm, hàng ế đầy có thèm mua đâu, bày đặt
@thanh_nhan Còn 5tr5 thôi bác :v, quá ngon
quana75
TÍCH CỰC
7 năm
@quanbvp Thông cảm di bạn, ăn cơm chúa, múa tối ngày mà 😁
drngsanh
ĐẠI BÀNG
7 năm
@thanh_nhan Còn được khuyến mãi thêm một số phần mềm để gởi thông tin về tàu nữa!
@drngsanh Thông tin của chú không đáng giá như chú nghĩ đâu. Đừng đánh giá mình cao quá.
sao không ai dám làm nút home giống iphone vậy to hơn hoặc nhỏ hơn vài li
TinNghia
TÍCH CỰC
7 năm
@NHUTDUONG159 Tại cái thằng đấy nó ăn bẩn quá không ai thèm chơi bác ơi. Với nó có cái vẹo gì đặc biệt đâu.
trungkientth
ĐẠI BÀNG
7 năm
@NHUTDUONG159 Tại vừa xấu vừa tốn diện tích
thế nào mà hôm nay mới ra mắt mà máy đã bán từ hôm kia 26/11 thế nhỉ
vythanh168
ĐẠI BÀNG
7 năm
Tính chiến với OPPO à. Còn nhớ lễ ra mắt oppo Find 5 hoành tráng lắm. Không biết anh này như thế nào.
piaggiovs
ĐẠI BÀNG
7 năm
@vythanh168 cùng một công ty thì lo gì bạn
@vythanh168 Find 5 ra từ đời nào rồi bác..vs vivo Vs oppo cùng một mẹ mà
@vythanh168 cùng mẹ mà chiến cái gì
@vythanh168 Oppo và vivo là 2 gà nhà chung 1 mẹ mà bạn
Thiết kế iPhone 6 đã 3 năm mà vẫn được Tàu trọng dụng 😁 May không nhái được iOS. Ko thì Apple phá sản lâu òi :D
@Khẩu trang xanh Tự vả vào mồm rồi, hehe
@LionelRichie Mâm nào cũng được
Bọn ăn roi bay cứ cong lưng sx còn lợi nhuận thì anh đây lượm hết
Ha ha, đúng là đám khùng
@Tho2015 Ơ. Apple thu về lợi nhuận nhiều hay ít, người mua ip đâu được chia chác gì trong đó đâu mà mừng vậy nhỉ?
À, hiểu rồi, hiểu rồi: bác là seeder, là seeding của Apple hoặc con buôn hàng Apple xách tay v.v.v. được hưởng ké lợi nhuận ấy nên vui mừng.
Hiểu, hiểu.

Mà ngoài việc độc quyền iOS, lượm nhiều lợi nhuận, 3 chiếc ip mới nhất còn lượm luôn 3 giải trong top 10 smartphone có chỉ số SAR lớn nhất đấy bác. Cả 3 con đều trong top chắc lượm kha khá sức khỏe người dùng, lượm 1 lượng não không hề nhỏ của các bác cuồng trong quá trình sử dụng rồi.

Đọc các cmt, xem các ngôn từ trên tinhte. Chắc mọi người thừa biết những bác nào bị ảnh hưởng từ việc bị teo não ấy rồi nhỉ?

Nói có dẫn chứng, không các bác lại bảo SAR nào cao đâu?

http://cafef.vn/iphone-7-bi-ro-song-gay-anh-huong-den-nao-apple-khuyen-nguoi-dung-khong-de-sat-dau-khi-goi-dien-20161127144809283.chn

https://tinhte.vn/threads/samsung-galaxy-s7-edge-co-chi-so-sar-thap-nhat-trong-so-cac-smartphone-pho-bien.2660830/
@LionelRichie http://genk.vn/khong-co-chuyen-apple-thua-nhan-iphone-7-ro-song-anh-huong-nao-dung-tin-vao-nhung-gi-ban-thay-tren-facebook-20161128155554203.chn
Toàn bọn quote bậy mà có cần biết nguồn thông tin nó từ đâu ra đâu. Anti riết đầu óc nó bất bt cả rồi =)). Chỉ số gì thì nó cũng có ngưỡng an toàn với người bt hết. Có là bao nhiêu đi nữa miễn nó ko vượt là được rồi. Chỉ có cái bọn nổ bất thình lình thì mới cần loại ra khỏi xã hội thôi😁
Chắc có nhiều người không biết. Vivo và Oppo thực ra là 2 thương hiệu riêng nhưng đều thuộc sở hữu của 1 tập đoàn BBK của Chị Na. Hay nói chính xác là " gà cùng 1 mẹ". Nên hình thức kinh doanh và marketing sẽ chả khác nhau gì cả
@Carvalho1986 tụi nó muốn chửi thì chả quan tâm gì nhãn hiệu cùng cty mẹ hay khác cty đâu, thích thì chửi thôi
@Carvalho1986 Ờ thì cũng kệ mịa nó
Những thiết kế smartphone của HTC, Apple, Samsung đều chở thành trào lưu, nguồn cảm hứng cho các hãng khác noi theo.
nhokbua8
ĐẠI BÀNG
7 năm
K biết ai sẽ quan tâm đến con này nhỉ?
@nhokbua8 Thích âm thanh thì xài vivo đứng đầu trong các dòng android bạn ạ...v10 còn dưới chiếu hẳn bậc luôn
kingofpain
TÍCH CỰC
7 năm
lên ngang hàng Apple rùi !! chúc mừng
mấy giờ vậy add sao nay là 28 rồi sao nói bán 26/11 là sao
@NHUTDUONG159 xin lỗi bạn, post nhầm. đã edit
Dùng một thời gian thì chất luợng tàu sẽ lộ ra ạ

https://................./r1/1.png https://................./r2/1.png
王小飞
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Duy Thông Ngố Khác ku gì i phởn?
@Carvalho1986 Ờ, thế hai ông cùng đi mua linh kiện về TQ để sản xuất, có khác gì nhau ko?
@Hoang_HaoMinh ? như nào là mua linh kiện về sản xuất? máy tàu sản xuất linh kiện ở đâu ai biết đc?
Vivo với oppo nghe tên là thấy ghét rồi chứ ở đó mà xài. Nó chi nhiều hoa hồng cho đám tư vấn. Nên vô hỏi mua điện thoại thì đám tư vấn chỉ ngay vào mấy con Oppo tàu khựa. Xem clip nhạc thì toàn là oppo xem youtube thì thấy oppo f1 sơn tùng. Lúc nào cũng thấy oppo mà đâm ra căm thù không đội trời chung.
Cứ ngon mà phang , ko quan trọng quá về thương hiệu thì kệ đi , đã sử dụng con Xiaomi Mi4 và hài lòng vì nó thiết kế chắc chắn , ngon , giá rẻ , mà ko biết cứ lôi apple iphone 6 ra làm chuẩn cho cái đt là thế éo nào nhỉ ? Chắc phải làm nguyên cục gạch mới ko đụng hàng à ? Xàm lông quá , cứ chê tàu tiếc thế này thế nọ chứ các ông dùng modem wifi chắc ko biết chứ tp-link và các hãng chị na nó là bá chủ rồi , ngay cả công nghệ 3G + các trạm thu phát sóng BTS thời 2G cũng do huawei bán đấy , đừng dùng nữa thì tốt hơn , bày đặt tàu với chẳng chị na , có ông nào dám khẳng định ở trong nhà ko có đồ china dơ tay cái ?
@hoanghung.tb Kinh nhỡ ,xin thưa với bác như thế này,em có thì xài đồ xịn ko thì dùng đập đá,chứ vivo là cc gì,tẩy chay hàng Trung cộng nhé,lỗi và rỡm .Bác đang góp phần cho trung cẩu bành trướng đó,nước nhà đang tìm mọi cách để thoát khỏi lệ thuộc kinh tế Trung cộng.Bác lại ngu người đi tung hô ba hàng sida :v.Xin phép cười vào mặt bác nhé
@Vinsmoke Sanji Thanh niên đang ở nước nào thế? Nếu là VN thì ngậm mồm vào.
@Vinsmoke Sanji mời thím xung phong cầm súng bảo vệ đảo hay biên giới đi, đây là trang công nghệ, sp nào ko cấm thì nó quảng cáo tuốt, nó cũng cần tiền để duy trì, tiền chả phải lá mít trên trời rơi xuông đế tinh tế này duy trì hoạt động
@Vinsmoke Sanji lắc não chưa vậy thím ? nhìn như sinh viên mà trình độ chỉ cao hơn cái ngọn tre của làng quê VN ngày xưa cầm trâu đi cày
@hoanghung.tb Em đì cày mak xài đập đá Nokia chứ méo xài vivo,viết tắt lại vv "nghĩa là vớ vẩn ".Chỉ có tụi dân trí thấp mới đi tôn thờ hàng tàu cộng như bác .Con Oppo như quần què mak con bồ em nó dùng em mới ném xong đó rỡm ,máy đơ lag giật tùm lum vào Wifi thì ngớ ngẫn ,phải công nhận dc 1 cái hay của mấy em tàu là giống ai sờ phone :v
anhchienk43
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nghe từ BỌN MÌNH sẽ tường thuật đã thấy chán rồi
hieunhi
TÍCH CỰC
7 năm
@anhchienk43 Thế thì theo bạn sẽ là gì? "Tụi mình hay chúng mình "
thamkt82
TÍCH CỰC
7 năm
Máy bán ra 26/11 mà ra mắt 28/11 😁 ... Trung Quần Què có khác ...
anhduy4t
ĐẠI BÀNG
7 năm
Tóm lại là con này chả có gì để phải tường thuật vì không có gì bí mật hay bất ngờ như những siêu phẩm của các hãng khác.
P/s: hóng gạch :v
chabaa
ĐẠI BÀNG
7 năm
oppo à
20111161
ĐẠI BÀNG
7 năm
đã là Tinh tế thì không xài fake. Hạn chế sử dụng điện thoại của Trung quốc nhái cãng hãng khác.
unlimits
TÍCH CỰC
7 năm
@20111161 chuyện nhái thì có nhà người ta lo rồi bạn chỉ là người tiêu dung thôi thì nên biết dung là được rồi, còn chuyện fake thì họ kiện nhau bạn chỉ cần biết máy tốt rẻ là được rồi, hay là người tiêu dung thông minh, đừng làm người tiêu dung ba hoa bạn nhé
topic sao mà im ắng đến lạ lùng thế nhỉ?!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019