7 ngày trải nghiệm laptop siêu nhẹ LG gram 2018: chiếc máy từ trường tới giường

ND Minh Đức
8/9/2018 9:0Phản hồi: 180
180 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

xem xong nước miếng chảy gần ướt cái bàn phím. may mà bàn phím 100k chứ ko xót chết.
mtri69
TÍCH CỰC
6 năm
Từ 2014 mình đã dịch chuyển sang sử dụng sản phẩm của LG.đầu tiên là tivi.sau nữa là máy điều hòa không khí. (Có thinq) điện thoại thì chưa nhưng rất yêu con g7 thinq.còn laptop thì mình có theo dõi con này từ năm rồi và với phiên bản 2018 như bạn giới thiệu thì không còn gì để suy nghĩ nữa vì quá rõ ràng và chất lượng.mình không có nhu cầu sử dụng nhưng sang năm thằng con trai có nên chăc chắn mình sẽ giúp lg 1 vé.cảm ơn bạn dành nhiều thời gian cho một bài viết chi tiết.
ngocquytb1
ĐẠI BÀNG
6 năm
Bài đánh giá hay mà bác nói nhanh quá!
Nhìn hình đại diện của video làm hết hồn tưởng đâu stephen hawking hiển linh !!!
Xin lỗi thớt nhưng nên đổi lại từ “trường tới nhà” thôi còn trên giường là ngai vàng của Người Đẹp nhé ! Còn LG Gram em rất tốt nhưng anh rất tiếc nhé .
Feris
ĐẠI BÀNG
6 năm
mình nghi ngờ bài đánh giá này chưa trung thực, vì không thấy nói đến thời gian dùng máy để xem JAV
hiepmu
CAO CẤP
6 năm
phim "Diên Hy Công Lược" thấy toàn gái già và gái xấu ko vậy 500 AE? 😁
Gialam
ĐẠI BÀNG
6 năm
@ndminhduc : Em đang phân vân giữa con 14” và 15.6”, vì em đi công tác liên tục. Bác có lời khuyên cho em không. Em cám ơn.
@Gialam nếu muốn nhẹ hơn và không cần khu phím số thì bản 14 ổn lắm rồi
Gialam
ĐẠI BÀNG
6 năm
@ndminhduc Chênh lệch trọng lượng thì không đáng kể ha, chỉ có mấy chục gram, kích thước thì không biết sao vì mình chưa thấy thực tế ở ngoài.
@Gialam Bạn tham khảo qua em Zenbook UX430 thử xem. Viền màn hình mỏng nên tổng thể máy khá gọn nhẹ. chỉ nặng 1.4kg. Cấu hình lại khá ổn cho nhiều nhu cầu.
Binpro1001
ĐẠI BÀNG
6 năm
Trên tay rồi còn phần game tặng ace đâu?
Xin info túi đeo chéo của mod với
@KiD Performan Này nè bạn
https://www.lowepro.com/us-en/streetline-sl-140-lp36945-pww/
quocphongtv
ĐẠI BÀNG
6 năm
không liên quan nhưng chủ thớt làm công việc ở cơ quan nhà nước hay sao mà 9h mới đến công ty lại còn cà phê chém gió nữa?
Có thật là quẩy được dòng Total War ko vậy ạ. E cũng thích dòng game này, nên nếu quẩy được thì quá ngon @ndminhduc
@tantran03 Được chứ. Đừng max Settings thì quấy được nha... ps. Lập hội chơi chung đi. Hehe
@ndminhduc E chỉ chơi Shogun thui, đang chờ Tam Quốc bác ạ. E chơi thêm dòng Football Manager nữa ạ. Mà e thích dòng 13",14" cho gọn để xách đi cho tiện
@tantran03 mình cũng đang hóng Tam Quốc, mơ ước biết bao năm rồi. Cơ mà nó quẩy tam quốc sợ không nổi ah
zonzongl
TÍCH CỰC
6 năm
e xin quả hình túi chéo fit vừa 15 inch với bác thớt. @ndminhduc
zonzongl
TÍCH CỰC
6 năm
@zonzongl hay là con onthefive bữa bác trên lưng. :v
vnitlion
ĐẠI BÀNG
6 năm
Cũng đang lăn tăn em này do độ nhẹ.
Như e đang xài Xps13 về nhà toàn cắm xài màn hình to.
kittyhelo
ĐẠI BÀNG
6 năm
nhìn đẹp vậy mà kêu rẻ tiền, mấy con máy bỏng bẩy nhìn cải lương muốn chết
lambang01
ĐẠI BÀNG
6 năm
@kittyhelo đó là do bác trông thấy thôi, thực tế nó chắc chắn vô cùng
nhoxmanhga
ĐẠI BÀNG
6 năm
con máy mỏng nào cũng khá nóng, nhiệt này còn tốt chán so với bọn xps hay asus
@nhoxmanhga mấy cái bác ko thích đều ko quan trọng lắm so với 1 chiếc máy siêu nhẹ pin trâu
mình thì thấy nó đơn giản kiểu sang trọng, ko màu mè
Chủ thớt không dùng củ sạc theo máy mà dùng củ sạc gì vậy? Bao nhiêu W???
Con này chạy visual studio liên tục có nóng ko mấy bác???
Đang định mua 1 em dùng coding trong trường hợp không ngồi được desktop.
@nospecial Mình làm .net thôi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019