8700 e đi đâu rồi hãy về với a

trungvuachua
27/7/2011 1:28Phản hồi: 30
Đêm qua ngủ em để con 8700R thân yêu của e đầu giường, sáng nay ngủ dậy e ấy mất tiêu rồi, cái dcm thằng chộm nào lấy vợ của tao nhé. Thằng nào lấy cả nhà nó chít mất xác
E bức xúc quá các bác thông cảm
ôi Vợ em, e yêu vợ em lắm 😢😢😢😢😢
30 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bác kiểm tra lại nhỡ đâu em nó độn thổ xuống gầm giường rùi 🤔
thuê bao quý khách vừa gọi hiện ko liên lạc dc, xin quý khách vui lòng mua máy mới
:redcarded:
Mình ngủ cũng toàn để đầu giường .... Ngủ dậy em nó chạy đâu mất ... Tìm thì hoá ra em ấy ngủ ở gầm giường ...😃
Cưới vợ mới thôi bác. Nhưng nhớ là trước đấy phải làm bữa gọi là ly dị vợ cũ k em nó thấy bất công lại bỏ đi như cô này đấy. ;))
actionboy
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đang dư 1 em Cing, bác muốn cưới thì 5 xị nhé.
Mình ở Thủ Đức.
Chia buồn cùng chủ thớt! Vậy là e nó đã k cánh mà bay, ra đi trong nước mắt và niềm tiếc thương vô hạn!
phatlaogia
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đúng là gắn bó lâu với 1 chiếc đt. Giờ lại bị hack mất thì đúng là akay thật
Thằng ku em, dạo này ko ra quán u để các anh dạy Zippo nữa à ;)
Ai thấy vợ em ko báo em với. Thằng nào đang hành vợ tao thế 😔 lmm nhá
Trang_Love
ĐẠI BÀNG
13 năm
thằng chôm xui thật.chộm đúng vao dân nghiền bb.bị moi móc cả nhà rồi😁.đen cho bác chủ.đen cả cho thằng chộm.chia buồn với bác:p
...chia buồn cho cả thằng trộm nữa chứ...

Chém !

Chém....Chém.... Tuy e 87 k phải của e nhưng e cũng tức thay cho bác chủ. Ae coi e 87 như vợ thế mà sau 1 đêm bị thằng nào đó chôm mất thì quả thật là thằng đó đáng chém lắm! Xin chia buồn với bác! Thôi thì chuẩn bị cưới vợ mới thôi bác ợ !
bbboot
TÍCH CỰC
13 năm
chia buồn bác chủ nhé. ghét nhất ăn trộm vặt
doll
TÍCH CỰC
13 năm
chia buồn cùng bác , ngủ dậy ko thấy đâu nữa thì cũng khiếp thật , xem còn bị mất gì nữa ko
tiếc thế. e hiểu cảm giác của bác vì e đã từng như bác. e mà vớ đc nó thì nó chết m*** nó
adonis_vql
ĐẠI BÀNG
13 năm
khu nhà bác an ninh kém quá. mà ngủ với vợ lại để vợở đầu giường, chắc là để.... ngửi, bác phải cất vợ đi chứ, hay ôm chứ.:throwball:
Đáng nhẽ bác phải nhét vô lưng quần chứ. 😆
Thời buổi 1m2 có 10 thằng ăn cắp . Khốn nạn za man
chia buồn nhưng đồng thời chia vui vì sắp tái hôn nhớ cẩn thận hơn lần sau nhé 😁
chia buồn cùng bác nhé....
DOA3587
ĐẠI BÀNG
13 năm
thôi thì xin chia buồn cùng gia đình
Ta là đạo chích nè!
...ta mới là đạo trích, mi là đồ dỏm...

trumcute
TÍCH CỰC
13 năm
Chia buan, uoc j em la ten chom
Bác chủ thớt xem lại tình hình thế nào chứ, ngủ nghê j ma vợ đi lúc nào cũng k bít, lần sau kiếm cái dây buộc vợ bác lại rùi cài vào cạp quần ý,hihi
Dù sao cũng chia bùn cùng bác, mà e ngi ngờ cái thằng hack vợ bác cũng là dân nghiện Black Berry đấy 😆
trungntvn
TÍCH CỰC
13 năm
Thế là con vợ yêu thương nhất bị thằng nào trộm về là vợ riêng rồi.

Đồng chí này nói cẩn thận không lại ăn chửi của chủ topic bây giờ.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019