8h tối nay, mời anh em xem livestream hỏi đáp, thảo luận về iPhone XS, XR và Apple Watch Series 4

Duy Luân
16/9/2018 15:45Phản hồi: 69
8h tối nay, mời anh em xem livestream hỏi đáp, thảo luận về iPhone XS, XR và Apple Watch Series 4
Tối nay bọn mình sẽ làm một livestream hỏi đáp mọi thứ về iPhone XS / XS Max, iPhone XR cũng như Apple Watch Series 4 với anh em. Chúng ta có thể trao đổi với nhau về thiết kế, camera, chip A12, Face ID, âm thanh, mặt đồng hồ, thời lượng pin, khả năng theo dõi sức khỏe và mọi thứ liên quan. Buổi livestream sẽ diễn ra tại Tinhte.vn, YouTube và Facebook vào 8h tối nay. Gần tới giờ bạn sẽ thấy link xuất hiện trong bài này cũng như ngay tại trang chủ của Tinh tế. Anh em có muốn hỏi gì thì chuẩn bị sẵn câu hỏi nhé, hẹn tối nay chúng ta giao lưu 😁
69 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Xem trên Store Hong Kong thì có vẻ XS vẫn còn nhiều hàng cho mọi người đặt giao kịp ngày 22.
Store Sing thì XS bản màu vàng 64GB vẫn còn hàng, các dung lượng khác sẽ bị lùi 1-2 tuần, màu xám và bạc thì sẵn hàng. XS Max thì màu bạc vẫn còn đủ dung lượng, đen còn 64GB, vàng thì cháy hàng đợt đầu, bị lùi 1-2 tuần.
@bud's Mình nghĩ năm nay hàng thoải mái lắm 😁 không lo thiếu đâu
@Duy Luân Mình có lo thiếu đâu. Vì làm gì có tiền mua =))
Hisokazz
ĐẠI BÀNG
6 năm
@bud's Vì Xs bản HK cũng không có 2 SIM vật lý mà, nên mua đâu chả được.
1hoi1chai
TÍCH CỰC
6 năm
@Duy Luân có tường thuật lại live này ko a? tối nay ko xem trực tiếp được
Mình ko biết hỏi gì 😁
@#JK Chưa có máy . Biết gì đâu mà nói với hỏi!
Bạn có google tui cũng có, bạn xem apple event tui cũng xem
@vinhthanh1086 mình thấy nó xấu òm :D
Cứ để iphone.vn về tới Việt Nam... Ko j phải vội vàng...
roger
ĐẠI BÀNG
6 năm
chờ con xr 2 sim hongkong về vn xem dùng ok ko
Ko thấy đả động Airpods 2 trong list nhỉ o_O
 Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena 
@crazysexycool1981 Khả năng sẽ ra airpods 2 vào tháng sau cùng sự kiện với macbook
@bud's Mình hóng cái này hơn là iPhone :rolleyes:
 Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena 
Xs max thì không với tới rồi, xs thì không hơn x là mấy vậy nên vẫn cứ x là hợp lí.
BOT LOC
CAO CẤP
6 năm
Lần này có vẻ nhiều anh em không muốn thay máu nếu đang xài X nhỉ.
tôi hỏi ngang tý là không biết tai nghe Airpods 2 năm nay có ra mắt k nhỉ ^^!
Gaudenvl123
ĐẠI BÀNG
6 năm
Em muốn hỏi là con XS Max có sạc nhanh không? Và cục sạc mua ở đâu
tn2108
TÍCH CỰC
6 năm
@Gaudenvl123 Có sạc nhanh bạn. Nhưng phải mua riêng cục 29w và cáp chuyển usb-c sang lightning tầm 2 triệu nữa. Mà khuyên bạn chỉ nên mua cục sạc ipad 10/12w dùng thôi, vì nó vẫn sạc nhanh dc và giá chỉ tầm 3-400k (chậm đầy hơn cục 29W tầm 10phut thôi)
zajhn8x
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Gaudenvl123 mua cục mi2 loai 2 usb cắm vào nhận sạc nhanh iphóne nhé mình đang có 6plús, 8plus đều dùng đc
vutuanbs
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Gaudenvl123 @zajhn8x Mình đang dùng cục sạc này nhưng dương như nó sạc vào nhanh mà cũng ra nhanh, cảm thấy máy mình nhanh hết pin hơn, bản Plus mà nửa ngày còn có 30-40% pin ah.
Biết hỏi cái méo gì khi mà chả ai có cái máy. Thầy bói mù xem voi hay sao đây
@cyberat Cũng tính cm vậy, máy chưa có trên tay mà. Mấy cái thông số, tính năng trên mạng có đầy. Tinhte dọn sẵn cho ăn quài, riết member mất kỹ năng search
Năm nay hàng có vẻ nhiều, ko thiếu...chỉ thiếu mỗi tiền 😁 Hơn 40 củ, nghĩ cũng nản cho ng nghèo khó như mình :D
Không có câu hỏi, chỉ có bình loạn thế này: nhiều năm liền Macbook giữ ngôi vị sản phẩm mắc tiền nhất trong hệ thống thiết bị cá nhân của Apple, nay sắp sửa bị iPhone soán ngôi 😁
TQD.
TÍCH CỰC
6 năm
Sẽ hỏi từ 6s thì nên lên 8 hay Xr vì tầm tiền có nhiêu đó 😃
Đợi apple watch 4 thôi
Himanxim
TÍCH CỰC
6 năm
1 con XR hơn 20 tỏi dek nổi màn FHD..
1 con XS Max 40 tỏi xài cục sạc 5V đời tống..
:mad:
Muốn hẳn một buổi trải nghiệm tại Cafe Tinh Tế khu vực Sài Gòn và Một Buổi Tại Hà Nội kia 😁
Chứ Iphone dòng X series 2018 thì ai cũng biết tiếng tăm rồi :D
Chế Iphone 2018.jpg iphone 2018 chế 3 than.jpg iphone 2018 chế 2 nguoi nhen giong nhau.jpg
khonglachi
TÍCH CỰC
6 năm
Từ từ, tính làm thầy bói sao, cuồng vừa vừa thôi nè.
Hisokazz
ĐẠI BÀNG
6 năm
@khonglachi Cũng định cmt vậy, chưa có trên tay, thông tin thì cũng từ web mà hỏi đáp thảo luận cái gì

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019