9 widget hay và miễn phí dành cho iOS 8

TDNC
21/9/2014 9:4Phản hồi: 239
239 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

có ai bị giống mình ko lên rồi ko tìm ra auto brightness?
Để mà nói widget thì chưa hắn, tất cả nằm trên 1 menu thì hơi chán, không tuỳ biến được trên các page
nang cap ios 8 bi loi man hinh khi vuot xuong ImageUploadedByTinhte.vn1411372416.674861.jpg

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
PKay.EX
ĐẠI BÀNG
10 năm
Chuẩn cho Launcher;)!
Thật sự mình lên 8 rồi chả còn muốn xuống 7, 8 khá hoàn hảo. Bổ xung nhiều tính năng thú vị.
Là cơ hội widget phát triển.
Cjnemax
TÍCH CỰC
10 năm
cái launcher cài thế nào nhỉ mình vuốt từ trên xuống dưới mà k thấy edit để chỉnh ta 😕 bác nào giúp với 😕
cho hỏi ios7 có cài được mấy thứ đấy không ?
Hình như khi Lookscreen thì không hiển thị widgets
@Jeff Zack Có nhưng khi dùng thì phải unlock screen 😃
@schtroumf Nếu unlook screen thì vào thẳng App luôn. Hơi bất tiện
@Jeff Zack Vẫn tiện hơn chứ vì nếu vào thẳng app thì nhiều khi còn phải đi tìm app nằm trong folder nữa.
Tức thật ,mình chưa xài iphone 5 ,chắc các bác chưa chơi hét asphal 8 chứ gì, làm cái video cho mấy chú xem, ipad chơi game asphalt 8 nó giật cỡ nào, còn nói nhau là nói điêu nữa không :

@trongvosong Nếu bạn không đáp ứng được 1 chuyện đơn giản là đưa dẫn chứng vào khiến câu nói của bạn đủ trọng lực làm người khác phục và không lan man nữa thì đừng quote bài tôi. Tôi nói ở trên rồi .
@trongvosong chắc chưa cầm tab S chơi asphalt8 bao giờ =)))))))
@trongvosong cái video ấy chỉ có mỗi 1 con mini cùi đã jb chạy 7.1.2 chứ có thấy mặt mũi 8 đâu mà khóc lóc kinh thế 😆
@trongvosong Game bạn ấy giật và chậm khi va chạm với xe khác , rõ ràng như thế mà mấy bác cứ cãi =)))))
p/s : Lag VỒN
nkn1506
TÍCH CỰC
10 năm
Cũng hay, lưu để dành, khi nào JBU IOS 8 hoặc mua iphone 6 sẽ dùng 😃
vitkon
CAO CẤP
10 năm
Phải công nhận là fan của Androi bàn luận về iOS và iPhone còn ghê gớm, mãnh liệt hơn của iFan nữa =))
Ở widget iOS 8 có icon bật 3G lên ko nhỉ?
Anfan rất là công bằng mà, phán xét thực tế cả, có cả cái clip ipad air chơi game lag vcd còn gì, "lắc qua lắc lại, lắc tới lắc lui"

chẳng hiểu sao các bác nói 4s lên 8 lag
mình up lên chạy vẫn mượt mà như 7.1.2
~~ ko lẽ máy mình máy tàu =))))
@vin.designer94 máy các bạn đó toàn 5 5s chạy android thì bảo sao up lên iOs 8 nhân android 2.3 lại không lag =))
alphi
TÍCH CỰC
10 năm
Nói thật ip4s lên ios 8 lag. Ai ko nói lag là tự dối lòng. Mình dùng ios8 từ bản GM đến bản chính thức vẩn lag còn app thêm vài tính năng cỏn con mấy i fan đừng thần thánh hoá như thế. Riêng mình thấy rất bình thường. Mình chỉ thích app ở thiết kế còn lại mình ko có ấn tượng

@alphi sao máy android lại cài ios đc nhỉ ? dám cá tiền với em về độ mượt ko ? chấp bác em chạy 5 ứng dụng cơ bản, 1 fb , 1 game, 1 đống widget cài xem lag hay ko ?
ko chơi reset lại máy như mấy anh android hay đo antutu benchmart đc ko ?
kokuchi
TÍCH CỰC
10 năm
@mandyhades ko dám đâu. Đám anti vớ vẩn này toàn chém cho sướng miệng mà 😃
alphi
TÍCH CỰC
10 năm
@mandyhades Vậy bác đang nói máy nào chạy androi vậy

@alphi con iphone 4s của bác chạy android giật lag ấy . nếu bác kêu như thế sao ko về 7.1.2 hay là bác cũng ko biết về kiểu gì ?
bác có biết apple khoá ios 8 chưa ? hay là bác giống thằng bạn em dùng 6.1.2 trên iphone ...( 4-1) gs nên ko thèm đọc những thứ ấy 😆
Thanks mod. Cái Launcher xài tốt. Có vẻ Apple kỳ này đuổi theo Android mấy vụ này được đó 😁
smart phone
ĐẠI BÀNG
10 năm
nói thật là giờ nhìn vô cái nonifications của ios 8 này như đám rừng vậy chẳn khác gì android
smart phone
ĐẠI BÀNG
10 năm
@kokuchi Mình đâu có kêu than apple ko cho cài widget hay độc quyền gì đâu ? chắc bạn nhầm lẫn gì chăng? mình chỉ nói là cái thông báo của ios càng ngày càng rối thôi?
smart phone
ĐẠI BÀNG
10 năm
@mandyhades Sửa gì thế bác, sửa lỗi chính tả tiếng Anh à. cuhiep viết tiếng Việt còn bị lỗi cơ mà, nói chi mình viết tiếng Anh.
@smart phone bác xem lại cái nút sửa ấy.nếu ko biết xin bác đừng commnet ở đây nữa vì bác có dùng IOS 8 đâu mà khóc lóc nhiều vậy ??
smart phone
ĐẠI BÀNG
10 năm
@mandyhades Thôi bác đừng xin em nữa em không cho đâu 😁. mình đang dùng ios 7.0.6 đã jailbreak nên mình chưa lên ios 8 đâu, chừng nào ios 8 được jailbreak rồi tính nha. ah mà đây là sở thích cá nhân của mình nên bác cũng đừng có xin mình nữa nha. mình không biết là sở thích của mình lại động chạm đến...:rolleyes: bạn. nên bạn thông cảm:D
tanhoa2004
ĐẠI BÀNG
10 năm
Cái này là lẩu thập cẩm giữa Wiget và notification trên android mới đúng nghĩa Wiget.
@tanhoa2004 Mình đã có load xuống rồi. Nó đâu có thực thi được theo kiểu như mình nói.
tanhoa2004
ĐẠI BÀNG
10 năm
@schtroumf Mình đã nói là hình như mà. Có lẽ do nó không hiểu tiếng anh của bạn chăng?
@tanhoa2004 Tiếng gì nó cũng hiểu nhưng mà nó không có mở nội dung trong ứng dụng ra được. Dùng Google Search thì tốt. Google Now thì chưa có ở Việt Nam.
@tanhoa2004 Con tanhoa cứ đi đâu là lại nói ngày xưa nó thích Apple mãi. Mà bài nào nó cũng dìm.
Đừng nghe những gì con này nói 😆
Hi All,
Sao mình dùng Launcher để add call or mess 1 người từ danh bạ thì app bị văng ra ngoài nhỉ, ai bị giống mình ko ?
Lạy mấy thánh cầm đt Andriod vào cmt phán lag lag... Tao xài 4S IOS 8.0 đây...chỉ là trễ hơn một chút so với 7.1.2 Toàn là chém gió

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019