AB 2016: Head nào đã có xe rồi vậy các bác?

nhanha999
30/11/2015 3:39Phản hồi: 89
Như tít ạ, hiện em đang ở HCM và có nhu cầu múc con AB phiên bản mới trong tuần này, coi như là tự thưởng cho mình. Các bác có biết head nào đã có xe thì chia sẻ nhé. Đa tạ 😁
89 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Head Honda có xe đó bạn
ilikemu
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mai bắt đầu ra tất cả các Head mà, sao mà cuống lên thế bác? Mà mua sớm thì review sớm nhé :3
@ilikemu mình mua để cho kịp đi làm luôn ih mà
@nhanha999 Mua som co khi nao bi day gia ko
Sáng nay vừa gọi head bên quận 8 thì bảo vài ngày nữa mới có 😁
LANHUNG
ĐẠI BÀNG
8 năm
Cũng đang lót dép ngồi hóng như chủ thớt đây
51 chai nhé :v, Hà nội ko vội được đâu, nó chém cho bay đầu, để từ từ giá ổn định hãy mua
nobita_tn7
ĐẠI BÀNG
8 năm
@ShadyL bác đọc lại xem có chữ luôn giấy tờ k. tăng 1tr vs đề suất mà đòi giấy tờ vs biển. bác bị ảo tưởng ak 😃
@nobita_tn7 ngây thơ vừa thui, hnay xuống Vĩnh Yên - vĩnh phúc 55 chai nhé, đấy là còn chứ kể Cty Hon Da đóng trên địa bàn Vĩnh phúc đấy nhé, ko biết thì dựa cột mà nghe
nobita_tn7
ĐẠI BÀNG
8 năm
@yamaha2014 kéo lên trên đọc đi má. cả sáng nay đi khảo giá khắp hà nội r. và k phải mình tôi. k biết dựa cột mà nghe
@yamaha2014 Làm gì,hôm nay vừa ra head láng hạ hỏi có 42 bản cao cấp,trong khi bản đen mờ 2015 thì bị nó hét lên tận 47.
Ô đệt 51 chai thì nói head để dành mà đi. Xe gẻ mà làm giá hơn 10 củ...
letrongcuong
ĐẠI BÀNG
8 năm
thớt đúng là1 cọn gà khà khà
@letrongcuong haha 😁
kenny-8969
ĐẠI BÀNG
8 năm
Head phát tiến q4 bản thể thao 43,2, cao cấp 45,2 chưa trả giá!
@Meani Giá đó bao giấy luôn hay sao bác
@Shengxing Bao luôn rồi, đc tặng thêm vài món quà nữa...
gis
TÍCH CỰC
8 năm
@Meani Đi đứng ổn ko bác
@gis Xe mới, chạy chưa nhiều, cũng chưa biết sao. Chạy cũng vợt, lên ga ngọt, nhưng tay ga hơi cứng( chắc 2 sợi nên nó vậy) từ 10 lên 20 thì có hơi khựng 1 chút. Đèn sáng trắng nên nhìn ko quen, nếu mở luôn cả pha,cos thì ok. Chỗ để chân hơi nhỏ...
thusinh22
ĐẠI BÀNG
8 năm
Chán cái bọn ôm bàn phím rồi hóng lên chém gió. Muốn gì thì xách đít ra head hỏi giá còn không biết thì đừng nói cái kiểu nghe cái này nghe cái kia
@thusinh22 Thanh nay co ac cam voi ai thi pai
tân hoàn phước vs sông trà quãng ngãi lâu có quá.xe chưa về nên chưa hóng dc giá
vừa đi hỏi 4 chổ, q12, tân bình. ở đâu cũng hẹn 2 3 ngày mới có. chỉ head ngay cộng hoà là có màu xanh vs đỏ ( 45,9 )
Quân min ho
ĐẠI BÀNG
8 năm
Head Q8 Nam Hai 2 đã có xe nhung ghim hàng, chưa chịu báo giá
@Quân min ho Mình vừa gọi điện lúc sáng, bảo 5/12 mới có 😔
Mấy cửa hàng vô đây thuốc anh em hử, uýnh chít bi giừ. ;)
Quân min ho
ĐẠI BÀNG
8 năm
Giá đó có giấy chưa bạn??
zenphan
ĐẠI BÀNG
8 năm
giá cao quá thì nên nghiên cứu em Click Thái tầm 56-57 cho nó êm nhỉ.
giá có 4x triệu + ra giấy tờ lun mà cao gì bạn zenphan ???
với lại bây giờ head ko làm giá cao đc đâu vì sợ ko ai mua thì khổ sắp tết ko có tiền phát cho bọn nhân viên sao...hihi
nobita_tn7
ĐẠI BÀNG
8 năm
@hungok12 Kiểu sính ngoại n thế bác ak. Bỏ 5 mấy triệu ra làm còn xe nhập, trogg khi giá trị thật có hơn nửa
Mấy thím làm ơn xách mông ra Head hỏi giá đi kìa.ngồi gõ bàn phím rồi lại kêu 50tr .chỗ em tăng 1,5 cũ cho mỗi bản.thật bất ngờ về Honda đợt này các bác ợ :v chắc xe xấu sợ làm giá ko ai thèm mua.
Đợt này hóng con Ab này cả nửa năm.ai ngờ nó xấu hơn kỳ vọng.thế là quất mie 1 con bản cũ cho lành
@Lt_sky Bản 2015 còn cao hơn cả bản mới mấy chai cơ.
em cũng kết màu xanh và màu trắng cc này lắm...nhìn đẹp và menly hihi chúc mừng mấy bác đã có xe đẹp nha riêng em vẫn chưa vì head gần nhà chưa đem về huhu
head Tiến Phát đã hết xe nha các bác.
@nhanha999 Chỉ có 2 con đang trưng bày, 1 con đen trắng tt và 1 con đỏ cc..ng ta đi mua xe như đi mua blackfriday, đông thấy sợ...vào hỏi giá xong ok mua luôn, a kế bên hốt luôn con đỏ, làm mấy ng vô sau ko có xe coi...
@Meani Bác này hình như mới gặp ở đường Đoàn Văn Bơ đang đèo ai ah =]]] !!!!!!! Cũng con trắng đen !!!!

Cảm nhận nhìn bất chợt ở ngoài đường thì em nó khá chìm @_@ !!!!!!! Không nổi bật lắm với dãy đèn led !!!!!!!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019