Ace Fishing: Wild Catch

daivyphuong
19/4/2014 3:8Phản hồi: 1.134
1.134 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Câu mãi mới được con này nhiều zen chút
Mọi người add nik nhé: phannhatlong
morebube
ĐẠI BÀNG
10 năm
Có một sự ghen tị không hề nhẹ với các bác câu được cá mập : ))
image.jpg Ý bác là bọn này á @@ em có 2 bể tầm 38 con đag ức chế vì k có chỗ câu =.=
Game này khoai quá :mad::mad:
Kiếm $ ntn vậy ???

Sent from my IM-A840S using Vegaviet App
morebube
ĐẠI BÀNG
10 năm
Lại thêm bác Châu khoe hàng khéo. Bể cá của bác phê thật 😃
Hiện tại đang 49 50% 😆) cbi cày cash quay xổ số 😁
Em thì toàn đi tour kiếm cá to bán lấy tiền thôi,trong tour nhiều cá ngon hơn kể cả mình dùng mồi rẻ tiền
Mọi người ơi. vừa lên 31 bh đang có 4k8 dame. train bãi nào bh?( không có biết lấy cảk free)😔. có hơn 400k đang tích tiền đẻ mua cái tay quay trong shop 600k đó mà kiếm đau ra tiền bh hả trời? đang train bãi tuor 30 ngon @@! làm sao bh? :oops::oops::oops:
khanh4all
TÍCH CỰC
10 năm
@yaeh Theo mình bác cứ thử hồ 31. Nhưng theo mình muốn farm gold thì vẫn nên ở vùng Minekota (Tour 30) vì khi lên hồ 31, cá mạnh hơn hẳn phải mua cước 30k mới câu nổi. Mồi cũng phải 24k mới "hi vọng" có cá ngon. Chúc vui.
Nhưng lv 31 đâu cày dc. ở tour 30 nữa @@! 😔:(:(
khanh4all
TÍCH CỰC
10 năm
@yaeh Ừ nhỉ, mình quên mất. Vậy bác chịu khó cày ở hồ cuối map Minekota vậy. Chúc bác may mắn nhé 😃
@yaeh thật tiếc cho bạn:(khuyên bạn nên nâng cấp đồ dame trên 7k để có thể chinh phục thử thách mới bắt đầu từ lv 31;)
Rảnh rỗi sinh nông nổi. Đang phân vân sẽ đi về đâu khi nhà đã mất(tour 30) cho 300k vào đập rương miss hết. Bán luôn cái cần 5* lv1 mở dc. Hơn 100k quay nốt. Dự là vào cái tay quay thỳ ngon mà éo dc. Thế là đời e xuống cmn dốc.
Chắc con s3 của e nó ko muốn bị cày ải nữa(1 ngày sạc 1 lần) thui nghỉ cho e nó khỏe. Cày lmht vs ff3 vậy.😔:(o_Oo_O
Bác nào biết gian lận vàng chia sẻ e với.tình hình nghèo quá không đủ tiền mua đồ đi câu
anhv41
TÍCH CỰC
10 năm
@trankhanhchi mình câu bằng tất cả đồ nó cho và 1 con mình câu chưa tới 3s , trong 15 năng lượng thì mình dính dc 1 con boss , 2 con cá 4 sao , 3 con cá 3 sao còn nhiu là 1 2 sao , 😆 hồ cá mình giờ bán bớt mấy con 5 sao rồi chứ hum trc 2 hồ full 20 con 5 sao tiền thì mình ko thíu 😃
Các bác nên add page ace físhing Việt Nam để đc hướng dẫn cách kiếm cash mua đồ 😃
@phúc châu12 Pạn nạp thẻ rồi có thể mua đồ hộ mình dc không? Và giá cả cash thỳ ntnao:rolleyes::rolleyes::rolleyes:
@yaeh Bác check tin nhắn nhé
Ae nào hướng dẫn đi ??

Sent from my IM-A840S using Vegaviet App
image.jpg 1trieu9 gold đc em này vs 1 bộ cần quay 5k6 dame =))) thơm vc
@phúc châu12 còn gì ngon bằng =))
@phúc châu12 Bạn quay ưương nào mà được vậy
@thanhphuongptag82 Rương bạc lv50 bạn ạ
bác nào giúp em với ! tình hình phần mềm đóng băng deep freeze em cài rồi nhưng khi tắt máy thì không tắt được lên em đã gỡ nó ra ! nhưng giờ không cài lại được nó báo: " cannot unnistall the deep freeze enterprise seed"
bạn nhấn nút shift+click vào icon chọn dòng 3 để thoát khỏi chế độ đóng băng
Icon nó không còn hiện lên ở thanh trạng thái nữa!
@canvubn bạn thử mấy cách này
http://all4naija.blogspot.com/2008/05/how-do-to-uninstall-deep-freeze.html
http://realtimenetworking.blogspot.com/p/deep-freeze_10.html
phải chi ban đầu bạn chọn rả băng ra là dễ dàng hơn rồi
đã fix lỗi cásh free =))) chia buồn
hihi. Chào mọi người. Mình 2 acc: xXHUYNHXx - level 26 va xxXHUYNHXxx level 18, hihi. Mình câu mãi mà hok được boss o level 1 va level 21 hix hix.
Không con lấy được cast free nữa rồi!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019