Ace Fishing: Wild Catch

daivyphuong
19/4/2014 3:8Phản hồi: 1.134
1.134 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

image.jpg image.jpg image.jpg Cá hạng S với boss hạng A...
@Sad.autumn Bác có dùng lọ big fish k mà cá to vấy =.= . Con mirrro capr em câu đc con to nhất bán đc 19k gold =.=
Trò này reset nó vẫn giữ nguyên điểm sướng ta
khanh4all
TÍCH CỰC
10 năm
@daivyphuong Reset xong có gì mới hay không bác? Nó vẫn còn cho xài thử cây cần Cherry Blossom chứ?
@khanh4all mất hết bác à,không thấy nó cho cần câu thử Cherry Blossom luôn
mở liên tiếp 10 cái chìa khóa ra toàn cái gì k
@daivyphuong Mấy bác phải tạo id mới no moi cho . Em thu roi
H5N1.LgGPro
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bac reset de lam j .mat cong choi lai
Em hết gold rồi reset cchơi lại ngon hơn dù gi cung moi lv 19
Em quyết tâm phải câu bằng đc con cá mập mà khoai quá các bác ợ =)))
khanh4all
TÍCH CỰC
10 năm
Các bác ơi, có bác nào post hình con Red Fish lên FB và đã nhận được quà thưởng (20 Cash + 40k Gold) chưa? Hay ít ra 10k Gold như nó nói chưa?
khanh4all
TÍCH CỰC
10 năm
Hello bạn. Hiện giờ chưa có PROMO Code mới. Mấy cái cũ hết hiệu lực rồi. Bạn vào FB để kiểm tra thường xuyên nhé: https://www.facebook.com/com2us

PROMO Code trông như thế này này. Nhớ là chỉ 20k người đầu tiên điền vào mới có hiệu lực.
Mình lv 26,bóc được cái đồ quay cherry blotsom,dùng mồi basic,dây basic,cần basic cày tiền,lâu vãi!
Hai ngày nay nó cho 40 cái cước 896f.t . Mua cái mồi 15k vào quẩy lv 21 lãi nhiều phết các bác ợ :3
Mẹ nó lo nói chuyện tính bán mấy con max 1 llần nhấn nhầm bán hết thế là mất sạch cả cá cash llẫn mấy con 2, 3k :mad:
Minh moi reset game lai . Va dc cay 3600 damce . Câu sướng lắm !!
Nhung minh ko biet cach post hinh anh ?? . Hjc hjc
khanh4all
TÍCH CỰC
10 năm
@tymom Bác may mắn thật, em vẫn cây cần 1 sao Wooden 800 DAMAGE. Moi quay them 4 cai chìa FREE ra toàn mồi với dây không hà hahaha Nhọ quá!!!
@khanh4all Thanks bác . Cũng Nhờ bác mà e dc cay đó đó .... Chúc bác may mắn
khanh4all
TÍCH CỰC
10 năm
@tymom Cám ơn bạn Tý Móm nhé. Cảm ơn cả nhà đã chỉ dẫn.
Mình mới bóc tem được em này trong hộp Silver sau 1 ngày đi đi về về level 1. Thành thật mà nói, tỷ lệ rất rất thấp chắc khoảng 1%. Còn hộp Gold cho toàn là rác với rác. Chúc các bác buổi tối vui vẻ.
Cho minh cam on nhe ban Khanh
có ai tông hợp mấy dòng op của cần câu dùm em cái,với lại dòng nào là op xịn,bóc ra 2 cái tay quay chery,ưởng op nào cũng giống nhau bán cha nó 1 cái,giờ mới để ý thì thấy nó khác nhau
Nick câu cá của mình là:tungktv510
neu lom qau bac dung cai giay reset dong ay
@daivyphuong có biết op nào xịn op nào dỏm đâu
làm sao để share ảnh trò này hả mọi người? k đăng ký đc cái hub acccout gì đó. Click vào facebook thì cũng k hiện ra cái gì luôn.
Đồ chiến của em đây ....
Tất cả đều con zin 100% . Hjhj
Em lv 22
id:quachdanhh

Hjx tìm mãi mới thấy topic này :|, mình chơi đc 1 tuần rồi nhưng cứ tới lv 22 là câu ko nổi nữa nên rs lại kiếm đồ ngon 😃 , và đây là thành quả sau 4 ngày quay tay 😁 .... àh mà mấy lần trước qua map lv 21 là câu ko nổi, cần + tay quay 15k, cước có khi dùng 1k3ft mà vẫn đứt 😔 , anh em nào có kinh nghiệm chỉ mình với :p
@duongtien111 Mình nghĩ cần và quay 15k phải up cấp 6 trở lên và cuộn dây tứ 1k6 trờ lên(nhưng mà mồi với cuộn dây bán mắc dã man nên mình nghĩ câu lv 16 bắt cá lớn nuôi lấy tiền,khi nhiều rồi nâng cấp đồ mạnh lên)
@daivyphuong Trước mình up cần + quay toàn 7 8 mà vẫn xịt con boss 21 + con snakehead.... nhưng ko dám mua cước 1k6 vì thấy thốn quá. Tiền cước + mồi là 42k thêm chi phí sửa cần + quay nữa là 44k, vậy tính ra trug bình trong 20 lần câu, mỗi lần fải câu con cá hơn 2k2 tiền mới có lời 😔
@duongtien111 1 lần đi câu như thế bác nên đợi tournament mà câu . Snake head nếu bác có tay hoặc cần dame to chút lên thoải mái mà 😃
@duongtien111 Don tien mua can cau voi may 1769 la ok
Với quay
này của bác , cần 15k ep +6 và cước 1k6 em có thể giựt lên cả boss 26 lun . Bác nên tập nhấp thanh đỏ đều tay :D . Nhân tiện quả tay quay ngon đó bác mở rương silver à :3
@phúc châu12 Mà bạn lv bao nhiêu mà giựt boss 26 luôn vậy @@! mình giựt boss 21 lúc nào cũng ko đủ dây 😆 ..... cái tay quay đó mở rương vàng 10 cash cho lúc đầu đó :D

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019