Ace Fishing: Wild Catch

daivyphuong
19/4/2014 3:8Phản hồi: 1.134
1.134 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

về lv 1 bác à
thì mình reset về lv sau đó cố gắng dùng các đồ và cuộn dây nó thưởng câu lấy tiền rồi up cần và dây lên +7
Tình hình là mình chơi cũng dc hơn tháng lv 33,nhưng do chi tiêu không tốt thế là phải rs,vừa nãy còn dư $9 tính làm quả chót,mua mồi Cherry (Floret) ra được mỗi bé 4k8,dc gần 100k đập hộp hết trơn toàn ra dây vs mồi 😔(.Mình xem thấy mấy bạn rs rồi dc key vs cần tùm lum,mình thì rs không thấy gì :((,chỉ giáo dùm mình với
@Phat2510 Mình rs gần 2 ngày trời mới đc cái tay quay 2k damg + cần cherry 1k2 damg đó..........
Cũng có vài lần vào được cái này xịn thì ko có cái kia ===> rs rồi đập hộp ra 2 cái mới chơi 😁
đâu fải muốn ra là ra =.=!
@duongtien111 Ý mình là trước khi reset mình có đập hộp,còn mình vừa reset xong nhưng k thấy key nào,key lấy ở đâu v bạn,mình dc bao nhiu key v 😃
@Phat2510 bạn rs xong thì invite bạn bè qua face dc 3 key silv + 10 cash đầu game là đc 4 key nếu mở 1 trong 4 key dc đồ 4 sao hoặc mồi hay dây 3 sao thì equip ==> vào smiletone sẽ đc bonus thêm key ==> tổng cộng có thể mở đc 2 hộp vàng 4 hộp bạc ( nếu hên) hoặc 1 vàng 4 bạc nếu xui
@duongtien111 Milestone mình bị rs hết lun >.<,làm chỉ nhận dc 4 key nhưng may mắn sao khi vừa mở key silver đầu dc cây ROUGH CLASSIC ROD (damage 2k3, Mariana Damage 3%, Power Skill Damage 20%, Power Skill Gauge 0.5% vs Bonus Fish 2%),còn 3 cái kia thì ra dây vs Booster. Ipad e đang sạc pin,chiều em post hình cho mấy bác xem :3
Cần em 1k9 dame tay quay 1k2 mà câu vẫn chối tỷ vãi 😔
Lên lv 31 chac phải 6k damce choi moi nổi qúa . Em đang cầm cần 3k6 damce và máy 1k7 damce thấy có vẻ ổn nhưng ko biet len lv 31 thì như thế nào
@tymom Qá ngon r .31 câu thoải mái . Tầm đó đame câu cước 3k lên đc cả cá 37 luôn
@phúc châu12 Thanks bác . Nếu vậy thì ổn roi . Em se up itiem len nửa . Hiện tại con dư 300k gold . Với
Em thấy zựt con Boss lv.26 chỉ cần dây 1k1 thoi ah
@tymom Bác để dành đc lắm gold vậy =.= em để hơn 100k ngứa mắt lắm r . Bác kiếm đâu quả cần dame to thế . E vừa mở hộp vàng mà ra cước 650 ms nhọ =.=
@phúc châu12 Em mở 3 lần đều được 3 cần . 1 cần 3k6 damce và 2 cần 166 Cash 2k1 Damce . Nhưng 2 cần kia yếu hơn nên em phi shop rồi .
Cách mở hộp của em khác . Em ko mở ljen khoá vàng mà em để dành 10 lucky key . 100k gold va cuối cùng em mới mở khoá vàng . 3 lần đều thành công nhưng ko như mong muon . Fải chi ra dc 1 tay quay thì mới ngon !!!
@tymom Vãi bác thơm nhề . Bác mở từ lv1 à . Em có 1 acc mở đc mỗi cái tay 4sao dame 2k1
mới chơi trò này làm dấu lun add em với nhé id: quocthach
ckam q dc add ban facebook cung dc key ^^
chơi trên pc có logg được acc trong ipad để chơi ko ta?
có bác nào bị lỗi như em ko, đang chơi nó ngắt kết nối nhẹ, rồi có lại. RS thiết bị android thì chơi bình thường trở lại, nhưng ngủ qua 1 đêm lỗi lại xuat hiện nữa. sáng đang kéo con boss sự kiện thì dis đứt cả dây. uổng quá😔
Bác nào biết bug đc 10 cash ngay từ lv1 chỉ e với, tính rs lại tìm đồ ngon :3 chả là mấy hôm nay ham hố quay hộp bạc hết cả vài trăm k gold mà đíu ra cái chi hết :3

Sent from my SM-N900 using Tinhte.vn mobile app
vậy là ngon rồi bác àh, có power skill damg + power skill gauge thì nên để lại mà dùng. ráng kiếm cash up lên.
bạn rs game xong thì vào nó sẽ kêu mình làm tutorial, nhấp vào cái thuyền, thuyền vừa chạy đi thì nhấn liền nút skip ==> skip. ( chú ý nhấp nhanh tay).
Xong thì ban sẽ bay thẳng ra đảo philippin 🆒🆒. ==> nói chiện 1 hồi nó sẽ kêu bạn ra đánh giá game, xong thì có 5$ thêm 5$ bạn có sẵn lúc đăng nhập là 10$ ====> bla bla bla chúc bạn quay tay ra cần or tay quay 5* 😁
vào shop, click vào mua đồ, mua bất cứ món gì mà k đủ tiền, nó sẽ hỏi mua thêm cash? click tiếp vào phần mua cash, có mục free. Ở đây nó cho mình vài game để tải về chơi thử, chỉ cần tải về, cài đặt, mở game lên tầm 30s-1p là đc số cash tương ứng. Mỗi tội là cũng chỉ làm đc 1 lần. K biết đăng ký hub acc khác có làm lại đc k 😆
@vnesoft Ý bác là sao 😃)) nó bắt vào appstore mà 😁
🆒
mình bi lỗi language ko vào đc 😔(
mình dùng android, nên nó nhảy vào google play, download ứng dụng về cài đặt như bình thường thôi. Rồi vào ứng dụng đó khoảng 1 phút. Sau đó vào lại Ace fishing, nó gửi cash vào mail box
@vnesoft Mua cái gì nó cuzg gửi bằng đấy đô á =.= bác có ảnh cho mình xem cái. Mà bác ấn vào mua nó lên cái free xog có game là sao
đây, nó như thế này này. Nếu click mà k đủ cash thì nó hỏi mình có nạp thêm hay k? Cứ thế rồi vào giao diện mua cash thôi. Mình mới rs. Lv7 mà có 23$, tính cả 5$ nó cho ban đầu + 5$ review game trên google play.
@vnesoft Tui cũng vậy, chơi MTB ko log đc, cài trên BlueStacks thì nó load tới đoạn Start Tutorius rồi tự động bung ra là sao nhũy? Ai biết chỉ giùm😔
@vnesoft sao mình dùng ios nó ko có chỗ free nhỉ
morebube
ĐẠI BÀNG
10 năm
@sh0ck1112 iOS ko có free cash nhé.
@morebube thế mình đăng nhập acc vào máy android rồi tải có đc cash ko nhỉ
Tui có ý kiến thế này đề nghị chủ thớt thấy bạn nào chia sẽ kinh nghiệm hay thì đưa lên bài 1 để cho anh em dể theo dõi
mở 3 cái rương vàng mà ra đc mỗi cái cần 989 dmg này, chán vcc
Bạn nào không tải đc game free lấy cash mà nó báo lỗi ngôn ngữ thì vào trong setting của điện thoại thay tiêếng Việt thành tiếng anh Us là sẽ k bị báo lỗi
Post 1 đã add mấy hướng dẫn ai thấy bài nào hay báo mình nhe
Đây là cần mình mở bằng silver chest hwa,phải nói là cực hên khi mình vừa mở key đầu là được 😁 ace.jpg
image.jpg image.jpg image.jpg image.jpg Mình cũng mới tập tành trò này,cũng kết bạn vs vài ng trong 4rum mong giao lưu kết hợp với các bạn 😃
@langtu47 bác này nhiều Cash kinh😃ngưỡng mộ vãi:eek:dân chơi là đây:rolleyes:,ngon thế này đập cần đập máy câu xịn thì bá đạo rùi;)
@anhpoo Lv nhỏ thì cần 3k là ok rồi,lv như bạn mới cần quay máy 😃 rảnh add nick mình cho vui : but.nguyen.7
@langtu47 Bác cho em hỏi cách nạp tiền đc ko =.=
@phúc châu12 Ra ngân hàng đki 1 cái thẻ visa hoặc master bảo nó mở gia dịch quốc tế cho mình rồi về mia thôi bạn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019