Acer ra mắt Predator 17X hỗ trợ OC, VR-Ready, máy bàn G1 nhỏ gọn chạy Titan X, mh cong Z1 có G-Sync

bk9sw
21/4/2016 15:57Phản hồi: 65
65 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nvdk
ĐẠI BÀNG
8 năm
Ngầu !!!
V15 Nitro nbcheck hạng cao phết
david dinh
ĐẠI BÀNG
8 năm
giá chát quá, tự build chắc ngon hơn 😃
TheWingAg
ĐẠI BÀNG
8 năm
màn hình khủng và giá cũng khủng không kém
chơi game thì nên mua pc chứ laptop đã yếu cài game một năm thì hiệu suất giảm kinh khủng😁
acist
ĐẠI BÀNG
8 năm
@khải đập chai Bác muốn PC thì trong bài đã có PC cho bác rồi kìa, khoảng 51 củ :D
Thấy con card GTX Titan là đủ thấy phê rồi :3
@khải đập chai cũng tùy sở thích mỗi người mà bác, có người thích mua lap dễ mang vác chiến cùng anh em. Chưa kể con này tản nhiệt tốt, cũng bền đấy
@trong_tan em cũng thích laptop hơn, thuận tiện mang vác chứ mà lắp PC nó nằm chết ở một chỗ, nhiều lúc bất tiện lắm. chơi game là phải chơi nhiều người mới có không khí bác ạ
@thinh_dola
ronganh
TÍCH CỰC
8 năm
Chơi hẳn card PC Nvidia GTX 980 của desktop lên laptop, chứng tỏ hệ thống tản nhiệt cực kỳ khủng mới chịu nổi
Hic niềm đan mê của tui ơi..~.~ Khi nào mới đụng được vào những con kiểu này ta.
Nhìn mà thèm rớt
maxsetting
ĐẠI BÀNG
8 năm
Laptop mà chơi con card gtx980 của desktop luôn, vầy thì ai mà chơi cho lại nữa 😁
acist
ĐẠI BÀNG
8 năm
Acer đợt này chơi lớn dữ. Dòng predator có đủ laptop, pc, màn hình, máy tính bảng, smartphone luôn. Thách thức mấy em Alienware cmnr
@acist em nghe nói đợt này nó ra dòng này để cạnh tranh với Ái Liên mà, xem ra cũng ra ngô ra khoai phết đấy
Khoái mỗi cái thùng PC, ngầu vãi luôn. Con card GTX Titan nữa chứ, chơi game thì thôi rồi luôn
@Thiên Địa bác test thử hiệu năng của con này chưa?
@Thiên Địa Chuẩn ka ka, card TiTan 12GB làm gì có game nào sát nổi nó 😆
@bboy_hero Con này chưa về VN mà nhưng card Titan thì ko có game nào là ko chơi dc đâu, chắc chỉ sợ mỗi ăn nấm 😆)))
con này mình có dịp nhìn ở ngoài rồi, hầm hố đúng chất gaming
dàn phím nhìn chất phết đấy, thích cái phím nguồn, nhìn đúng đẹp. xem cấu hinh
@Thonglamt Ohm dàn phím đổi màu đền nền tùy chọn thoải mái trong 16 triệu màu lận
SươngMa
ĐẠI BÀNG
8 năm
@katana2020 Được vậy thì ngon qua luôn :3 mình thấy cái bàn phím màu này đẹp đó
em kết mỗi cái màn hình, to mà cong cong thế này chơi game và xem JAV sướng phải biết
@thinh_dola haha, cái này bác mà bác kết hợp với con lap của nó xem JAV thì xác định ở 1 mình nhé =]] con predator này em có ra cửa hàng ông anh xem thử, loa max bự, chưa cần xem mới nghe thôi đã phê rồi nhé
@thinh_dola nhiều bác cũng có chung ý tưởng với bác đó, em cũng vậy =)) con này đúng là khát khao của em cmnr, em mà có tiền là quất mẹ nó ngay và luôn
@thinh_dola Đeo kính VR luôn đi bác =))))))
SươngMa
ĐẠI BÀNG
8 năm
@thinh_dola Vãi cả xem JAV =))) dòng này chơi game LOL đánh max settings 4k luôn đấy
thodentoi
ĐẠI BÀNG
8 năm
@thinh_dola Vãi bác 😁, màn này theo em thấy để dựng phim thì sướng phải biết :D
TNNT
ĐẠI BÀNG
8 năm
Acer đợt này chơi lớn quá, muốn đánh mạnh vào thị trường gaming đây mà 😁
thodentoi
ĐẠI BÀNG
8 năm
@TNNT Mới tiến vào mà chơi lớn vầy thì quả là chịu khó đầu tư đấy bác. Em kết cái màn hình quá, làm đồ họa thì tuyệt :D
TNNT
ĐẠI BÀNG
8 năm
@thodentoi Em chỉ kết con laptop, quá mạnh, bàn phím quá ngon :D
Con 17X ngon quá, xài card desktop luôn @@
Stingfan
ĐẠI BÀNG
8 năm
Con 17X chất quá vậy, xài chip HK, card desktop @@
@Stingfan Sắm con này vừa mạnh, lại có thể mang vác đi thoải mái, đáng mơ ước
Stingfan
ĐẠI BÀNG
8 năm
@bungphe_diztlep Cấu hình mạnh mà còn được trang bị tới 3 cái quạt tản nhiệt, năm nay Acer đầu tư quá nghiêm túc 😃
@Stingfan Chip ép xung được thì phải vậy chứ bác, không là chết con máy đó 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019