Acer Switch Alpha 12 xài ổn không vậy mọi người

taoprone
4/11/2016 8:55Phản hồi: 48
Mình thấy Acer mới ra con Switch Alpha 12 cảm ứng tháo rời màn hình được giống Microsoft Surface nên rất thích. Thấy cấu hình chip Core i chứ không phải M mà lại bảo không dùng quạt, không biết có bị nóng quá mà chạy chậm không. Bạn nào có dùng qua rồi cho mình ý kiến với @@
48 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

yugihuynh
TÍCH CỰC
7 năm
Con này xài rất ok đó bạn, không có quạt do Acer dùng công nghệ tản nhiệt chất lỏng độc quyền mới, nên vẫn tản nhiệt tốt xài ok đó bạn, màn hình cảm ứng có đi kèm bút 256 mức lực dùng viết như dùng viết thật

ThichCauLike
ĐẠI BÀNG
7 năm
@yugihuynh Máy đẹp quá, rất thích xài mấy dòng máy lai 2 trong 1, tiện cho công việc lẫn giải trí
AnhViet92
ĐẠI BÀNG
6 năm
@yugihuynh Quất ngay không em nó hết hàng, tản nhiệt chất lỏng quá dữ nhỏ mà lợi hại 😃
Con này dùng tốt lắm bạn a! Bố mình mới dước 1 em về thích lắm màn đẹp, máy chạy nhanh chơi game thích lắm mà chạy mát rượi luôn hehe
Nó dùng hẳn tản nhiệt chất lỏng nhé bạn 😆 mát hơn dùng quạt rất nhiều mà lại k gây ra tiếng ồn và bụi bẩn như quạt, do vậy máy sẽ rất bền nếu xài lâu dài
Úi, mình xem con này ở ngoài cửa hàng rồi, đẹp và chất nhưng rất tiếc chưa đủ tiền nên hẹn em ấy vài hôm nữa.hí hí
Chú mình mới mua e này xong. Màn đẹp mà dùng thích lắm. Máy chạy mượt, êm. Dùng cả ngày máy k bị nóng.
@hachi123 xài tản chất lỏng ai dám nói là nóng 😆
Kết e này có cái màn hình sắc nét, cấu hình làm văn phòng oki, lại thêm quả tháo rời chơi game như máy tính bảng, tuyệt 😃
em này quá ngon!cấu hình khá ổn!tản nhiệt bằng chất lỏng!giá mềm dứoi 20tr xúc em này là oke
Dùng tốt bạn ạ, laptop sử dụng tản nhiệt chất lỏng đầu tiên trên thế giới. Em này soán ngôi của serface r nhé, vì có chạy core i nhưng vẫn dùng quạt nên máy sẽ bị bám bụi bẩn, em Acer kia máy k bị bám bụi, sẽ bền hơn
Tacke99
ĐẠI BÀNG
7 năm
Tản nhiệt chất lỏng, nghe đã hấp dẫn rồi, còn bạn k phải lo chậm nhé, sử dụng chip core i skylake thì qua ngon luôn, cộng thêm ổ ssd nữa. Ai giám ns con này chạy chậm à bạn
Anh bạn làm bên Microsoft cũng rất khen công nghệ đặc biệt của con này
Đến shop có trưng bày máy này để cảm nhận đi bạn, nhớ chuẩn bị tiền sẵn mang theo để khỏi mất công quay về lấy tiền lên mua nha bạn.
tản nhiệt chất lỏng, đấy ms là cái đang ns chứ. K bám bụi, k tiếng ồn, tiết kiệm điện. Một máy laptop 2 trong 1 chạy CPU core i rất ấn tượng. Màn hình cũng đẹp chứ 2k mà, kiểu dáng cũng OK, gọn nhẹ và tiện
con này hơi bị đỉnh luôn 😃
bigW
ĐẠI BÀNG
7 năm
Không biết ở hệ thống shop nào đang bán vậy ạ, để đến trải nghiệm 😃
@bigW Ở các hệ thống Trần Anh bạn nhé
Dòng này dùng tản nhiệt bằng chất lỏng độc quyền, mua máy lại có kèm bút cảm ứng, mua tầm giá này mà dc siêu phẩm chất lượng như vậy thì chỉ có thể là acer mà thôi
tonystark111
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bác ơi, dòng này đang làm mua làm gió trên thị trường Châu Âu và Việt Nam hiện tại.
Cảm ứng rất phê bác ạ 10 đầu ngón tay sử dụng, có bút cảm ứng siêu mượt luôn
Vivian_bui90
ĐẠI BÀNG
7 năm
sắp được rinh em i7 về nhà rồi, vui hết sức luôn @@
Máy này dùng cực thích luôn, bạn mình dùng rồi, không nóng máy và vào cực nhanh luôn ấy, giá hợp lí nữa
TUYỆT VỜI

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019