Adguard Premium & các ứng dụng : Lọc Quảng cáo & Chống phần mềm độc hại

viendonghoian
26/4/2016 23:58Phản hồi: 429
429 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mời mọi người làm "chuột bạch" ứng dụng chống quảng cáo StopAd - Ngoài việc chống QC như Adguard (Cũng ko cần phải root máy) nó đang thử nghiệm chức năng chống QC cho Youtobe.
Tải về StopAd - Bản này đã được mod premium trọn đời & tui cũng đã Việt hóa nó.
Do có giao diện tiếng Việt nên ko cần phải giới thiệu nhiều, ae xài thử rồi so sánh với Adguard nhé!
boylak21
TÍCH CỰC
6 năm
@viendonghoian để mình chuột bạch thử nhé
@viendonghoian Thấy cả trên ios lẫn Android,đang tải cả hai
@viendonghoian Trên iOS không có chặn trong app còn Android thì chặn được quảng cáo video Youtube
@viendonghoian Mình thấy combo adguard kết hợp với youtube vanced vẫn truất nhất 😁 cái StopAd này k có lọc nội dung trong web được, nên duyệt web bằng chrome hay firefox vẫn hiện popup hoặc sót quảng cáo trong trang
@BigDargon Thấy trên mạng nên mang về thử, ae cùng nhau kiếm app nào tối ưu nhất để xài...
Thanks các bạn cùng ý thích!
anhtuanle_2
ĐẠI BÀNG
6 năm
không biết cái StopAd ra sao chứ cái Adguard có app chặn được có app không chặn được
Test app này đi anh em
https://nomobileads.com
@BigDargon Vậy không biết surge có không? Shadowrocket mình chưa mua vì nghe nói lỗi kết nối vpn
@duonghungmanh89 Surge cũng có, mà giá tận 1tr lận nên mình k test, còn shadowrocket thì dùng y như surge mà giá lại rẻ chỉ 69k thôi. Lỗi là do cài bản lậu đó bạn, với lại shadowrocket và surge có chung nhược điểm là reboot thiết bị sẽ k tự kết nối như adguard pro
@BigDargon Adguard pro khi reboot vẫn có biểu tượng vpn nhưng lại bị lọt quảng cáo. Mình thích surge mà mắc quá. 1tr lận
@duonghungmanh89 Tiếc là adguard chưa hoàn thiện đã bị apple tuýt còi rồi! Dùng chứng chỉ shadowrocket chặn qc https của fb được nhưng dùng apps k được, test thất bại rồi! K biết surge có được k vì đắt quá k có mua
trannamcloud
ĐẠI BÀNG
6 năm
Có bạn nào thử Blockthis chưa, mình thấy free mà chặn khá tốt, vẫn đang dùng e này: https://block-this.com/
@trannamcloud Không ăn thua
Có ai thử azhost chưa
Sao ko tải được vậy Bạn
goodluck192
ĐẠI BÀNG
6 năm
Máy m đã root, bác top có ứng dụng nào khác nữa k ak.
@goodluck192 Máy đã root xài Adaway cực kỳ ngon rồi ko cần app nào khác nữa.
goodluck192
ĐẠI BÀNG
6 năm
@trannguyenphuongnghi Đã xài adaway r cũng quay về cái này, cảm thấy adway k bằng
Ad có làm thế nào mà khi xóa ở ứng dụng gần đây thì app vẫn hoạt động không
@Nghĩa99 Vụ này hình như do mỗi máy,
tôi đâu bị vậy...
@Nghĩa99 Oppo neo 9, cứ xóa là mất, cứ phải giữ đa nhiệm mới hoạt động
@Nghĩa99 Oppo hình như là vào [ trung tâm bảo mật > Ứng dụng chạy nền ] tíc vào Adguard nha bạn !
@Google Lolicon Nó vẫn bị thôi 😆 thử bật cả mục trong pin rồi
Có ai thử adblock plus chưa?
@Nghĩa99 Cái đó không chặn ở mạng 3G
Adgurd vẫn chưa chặn hết toàn bộ. Hay do mk ..... nên vẫn còn sót
Có ai xoá được cái thông báo do bật https không, chỉ mình với
Thanks anh app dùng tốt
Bạn cho hỏi nó báo cập nhật 2.12.221 thì mình có cập nhật trực tiếp được không?
anhtuanle_2
ĐẠI BÀNG
6 năm
@duonghungmanh89 sao mổi lần khởi động điện thoại là phải vào Adguard để kích hoạt lại vậy ad?
@anhtuanle_2 Mình không phải ad,bạn nhầm người rồi,hình như có cài đặt tự khởi động vpn khi ta khởi động lại điện thoại
anhtuanle_2
ĐẠI BÀNG
6 năm
@duonghungmanh89 có tích vào nhưng không có tác dụng
@anhtuanle_2 Máy mình cũng vậy à,lúc được lúc mất
E dùng thấy nó k tự chạy ngầm. Mỗi lần dùng lại phải vào bật lên. E dùng android. Có ai bị như vậy k?
@htphung Adblock nào à bạn
@duonghungmanh89 à adlock. e cài cài này dc phết
"adlock chấm com"
tk e k dc phép trả lời có link
@htphung Được thì được mà không có bản .....
tendangky
ĐẠI BÀNG
6 năm
Thanks chủ top nhé
ductiepqc
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình đã dùng thử , chặn được hết các quảng cáo nhưng khi duyệt web , zalo Facebook thì tốc độ bị giảm đi nhiều. Thậm chí không gửi được nên đành gỡ bỏ
hải tít
ĐẠI BÀNG
6 năm
Có phiên bản mới rồi bạn cập nhập đi
qtgalaxy
TÍCH CỰC
6 năm
@duonghungmanh89 Mua app ngoài ?
Mách giùm app gì vậy Bro ?
@qtgalaxy Như bạn BigDargon nói thôi,một là bạn jailbreak máy để cài teawk youtube++ hay cercube for Youtube. Hai là bạn cài ftios,teawkbox,tutuapp, pandahelper rồi cài hai app trên.Tuy nhiên app sẽ bị thu hồi sau 1 tuần. Nếu muốn sử dụng lâu bạn có thể mua vip
@qtgalaxy Bạn có thể mua ivory cũng được,69k,nhưng mà hình như app đó không có auto play khi hết video
@qtgalaxy App ivory có auto play video,nhưng không có lịch sử tìm kiếm,không có gợi ý tìm kiếm
Lọc ứng dụng độc hại thì mình thấy ok đó. ủng hộ! 😆
Còn lọc quảng cáo thì cũng ko cần. Cơ bản mình dùng sản phẩm người ta free thì việc coi quảng cáo cũng là có qua có lại, còn cảm thấy ko chấp nhận dc quảng cáo nhiều thì dùng ứng dụng khác!
Phiên bản mới bị lỗi rồi @viendonghoian bạn ơi cài xong mở lên cái là Adguard đã dừng
@Google Lolicon Tôi vừa sửa, bạn vào tải lại xem sao nhé!
@viendonghoian Đã vào được bình thường rồi cảm ơn bạn đã sửa 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019