Adguard Premium & các ứng dụng : Lọc Quảng cáo & Chống phần mềm độc hại

viendonghoian
26/4/2016 23:58Phản hồi: 429
429 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ae cho hỏi bản beta với bản premiun khác gì nhau vậy
@Nghĩa99 Cũng giống như các app khác, bản βeta dùng để thử nghiệm tính năng mới trước khi cập nhật bản ổn định mới. Do là thử nghiệm nên bản βeta có 1 số tính năng mới có thể ko ổn định. Tuy nhiên, nếu thích "khám phá" cũng nên cài bản βeta.
Muốn biết tính năng mới của bản βeta cụ thể, bạn vào Trang chủ Adguard để tìm xem nhé!
boylak21
TÍCH CỰC
5 năm
v2.12.247 chưa có bản premium à thớt ơi, từ khi báo có bản mới đến giờ ngày nào mình cũng xem thử nhưng toàn beta
@viendonghoian Đúng rồi,hoặc mình tạo bài viết mới vậy
@viendonghoian Mình lập topic mới r
@duonghungmanh89 Thấy topic của bạn rồi, mình cũng bận wá nên ko thể chuyên sâu nhiều vđ được, ủng hộ bạn hai tay vì nhiệt tình chia sẻ.
Bản của bạn đưa lên hình như phiên bản cũ (v2.0.1). Bạn nên cập nhật bản mới hơn cho ae (phía trên mình có bản v2.0.2)
@viendonghoian Hihi,nhờ bạn mình mới biết app đó,thank vì mình cũng từng sd sp của bạn
muabu0n
ĐẠI BÀNG
5 năm
Dạo này điện thoại mình vào wifi thì adgrurd chặn khá sạnh quảng cáo, mà vào 4G Vina là nó lại hiện quảng cáo là thế nào nhỉ, bọn vina nó có chiêu gì chăng
Vừa update bản mới nhất của bạn, vẫn ngon, mong bạn tiếp tục update cho ae, yêu vl 😁
ductiepqc
ĐẠI BÀNG
5 năm
Quá tuyệt vời, chặn hết quảng cáo nhưng tốc độ lướt web có vẻ chậm hơn sau 1 vài ngày , phải khởi động lại
Coza Nostra
ĐẠI BÀNG
5 năm
Có phiên bản 2.12.247 final rồi, anh em nào xài chưa ?

ductiepqc
ĐẠI BÀNG
5 năm
Vào trang keonhacai.net thì không có tác dụng, vẫn quảng cáo quá nhiều
ductiepqc
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Coza Nostra Bật hết mọi chức năng rồi bạn
ductiepqc
ĐẠI BÀNG
5 năm
@moitinhdaukiss Dày đặc quảng cáo luôn
@ductiepqc Dùng app kiwi đi
@ductiepqc Bạn có kết hợp thêm DNS không. Nếu ko thì phải bật lên nhé. Mình dùng browser Edge, Chrome vẫn ko có tí ads nào.
Thank bạn chủ nhiều
leionmessi
ĐẠI BÀNG
5 năm
Ko hiểu sao mình tắt PM đi thì vào mạng ko được , bật lên lại thì vào mạnh đc . Gỡ PM thì xác định ko lên mạng đc trừ khi cài lại PM hoặc dùng PM Fake VPN .... Bây giờ mình muốn nó trở lại như bình thường ko xài adguard nữa mà vẫn online được bình thường thì phải làm sao ???
@leionmessi Phần mềm gì vậy bạn,mấy ứng dụng này không ảnh hưởng tới mạng nha bạn
@leionmessi Vào cài đặt tìm phần VPN của Adg và xoá đi là được.
Mình muốn mua bản quyền ứng dụng này mà không có thẻ thanh toán quốc tế, có bạn nào mua giúp mình được không?
@locthuyforever Ứng dụng này không có trong chợ ứng dụng ch play nên không mua qua nhà mạng được
@duonghungmanh89 Mình cài yolo rồi, tạo tài khoản ảo xong, đến phần nạp tiền vào tài khoản có 2 lựa chọn: thẻ ATM; thẻ tín dụng/ thẻ ghi nợ thì làm sao, chọn cái nào, bạn hướng dẫn cụ thể đến bước cuối cùng giúp mình với
@thanhly7479 Nạp thẻ ATM ấy bạn
ngsangmt
TÍCH CỰC
5 năm
@thanhly7479 Android thì mình thua. Hi
Có bản cập nhật lên 2.12 chưa @viendonghoian ơi, app xài ngon quá
@locthuyforever Các bản đang chia sẻ là mới nhất: Bản ổn định & bản beta.
anh em nên mua xài để ủng hộ nhà phát triển vì app quá hay. Hiện mình đã mua license cho 2 PC + 2 Android chỉ với 30 USD tại link này
https://deals.neowin.net/sales/adguard-premium-lifetime-subscription-3
@duonghungmanh89 Thoải mái nhà bạn. Nó không gắn chết mà quản lý theo tài khoản.
Bạn có the cho máy nào cũng được miễn tại mỗi thời điểm chỉ có 2 máy Android và 2 máy PC.
Nhớ chọn DNS nữa thì sẽ tốt hơn.
Xài cái mày giá rẻ mà đáng tiền
@thanhly7479 Bạn chịu khó ra ngân hàng làm thôi.
@BlueSky2008 Mua key rồi,trực tiếp của adguard nên mắc
@BlueSky2008 https://raw.githubusercontent.com/luxysiv/Blockads/master/Adguard
Bộ lọc bổ sung do mình làm
Đã mua ủng hộ dev B8275F88-5A1E-4F36-83A6-C84232F8F4EC.png
https://raw.githubusercontent.com/luxysiv/Blockads/master/Adguard
Bộ lọc bổ sung do mình làm chặn một số app lọt quảng cáo
goodluck192
ĐẠI BÀNG
5 năm
Bản 3.0.297 là bản quyền lun chưa b
@viendonghoian Mình mua luôn rồi,600k dùng cả đời,không mắc lắm,bộ lọc của họ để lọt 1 số app của VN,mình làm thêm,điển hình như app báo mới
@duonghungmanh89 Tốt nhất là mua để ủng hộ công lao tác giả phát triển ứng dụng.
Bản mod là dùng thử, khi đã ok nên mua...
@viendonghoian Ít ai nghĩ vậy lắm,mình mua để ủng hộ họ đó thôi
@viendonghoian "Khi OK nên mua" nghe mà khó lắm ban.
Về cơ bản khi phần mêm hết hạn 1 tháng sẽ ko cho dùng thì bạn nên mod để hết mỗi tháng anh em dùng mod cũng nên xóa cài lại và vẫn dùng được. Nếu ai không thích thế thì mua bản quyền
==> Để khuyến khích anh em mua bản quyền xài.
boylak21
TÍCH CỰC
5 năm
bản này bị app báo là phát hiện bản đã chỉnh sửa vậy bác chủ ơi
boylak21
TÍCH CỰC
5 năm
@viendonghoian thanks bạn, để mình làm thử rồi báo bạn nhé
boylak21
TÍCH CỰC
5 năm
@viendonghoian ngon rồi bạn ơi. cám ơn bạn lần nữa nhé
@boylak21 Cám ơn bạn đã phản hồi!
@viendonghoian Mod hay nha bạn
goodluck192
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đâu phải cứ muốn mua là mua đc.
@goodluck192 Làm thẻ visa hay làm visa ảo đều đc mà bạn
muabu0n
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình muốn chặn những qc tự nhảy ra tab mới trên chrome android thì làm sao nhỉ, nhiều lúc bực ghê, mỗi bên yandex có cài được extention thì chặn được

Mà cái cách thức nó nhảy tự bật tab qc khi mình nhấn nút xem phim chả hạn, rồi nó tự rung điện thoại báo điện thoại bạn dùng Android cũ này kia với nhiễm virus, mình ghét cay ghét đắnh cái bọn chèn qc kiểu này mà thi thoảng trang lạ vẫn bị dính mặc dù dùng khá nhiều biện pháp như cài Adguard với Minminguard
@muabu0n Trang phim nào vậy bạn
Link bị block rồi bạn ơi
@Cần 1 người hiểu Nên dùng Chrome để tải... AddText_04-04-07.47.54.PNG AddText_04-04-07.50.32.PNG
@viendonghoian Ko đc bác

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019