adidas Ultra Boost 2019: Đế dày hơn 20%, nhẹ hơn, khung đỡ gót in 3D, bán ra ngày 15/12

P.W
13/12/2018 1:29Phản hồi: 126
126 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ảnh chụp chưa lên chân thì chấp nhận được
còn ảnh chụp lúc lên chân thì hơi chán 😁
Méo thấy đẹp. Vừa mua 1 đôi 4.0 xong ước giá mà mình mua nó sớm hơn
tq@thanh
TÍCH CỰC
5 năm
Giá 180usd là rẻ đó, mình mua đôi bóots thường của adidas giảm giá mà cũng 4,5 củ tại vincom..
@tq@thanh Pure boost với Ultra Boost ở Vincom bán đắt quá, ít khi sale, tìm mấy bạn săn sale và ship hàng Nhật ấy, chỉ tầm 1tr6 cho Pure Boost và 2tr5 cho Ultra.
tq@thanh
TÍCH CỰC
5 năm
@ngocdung_const Nhưng đôi khi lười lắm, tiện đi lượn thấy đôi nào hợp thì lượm luôn chứ khỏi cần chờ đợi, với lại mua chỗ nào tạo sự yên tâm là không phải hàng fake nữa..
vanquyen1302
ĐẠI BÀNG
5 năm
@ngocdung_const đang săn mà thấy ub 4.0 toàn 3,2 đến 3,8 toàn đế đen hay trắng @@,giá sale dịp nào mà rẻ dữ vậy bác?
Giày adidas thì ngon rồi. Mình đang đi cùng lúc 3 đôi, nhưng toàn nhờ mua sale off từ Nhật về, giá chỉ bằng 60-70% giá thường.
@nghia3d Xin hình ảnh prophere mang chân.Ko dám mua vì nghĩ ko hợp chỉ dành cho dân hip hop
@ppc_hhvn Săn kiểu gì chỉ mình với. Mình toàn mua giá của mall ko. Gắt quá
@onhaquemoilen Mình chơi bên otofun.net. Bên đó có các thành viên kinh doanh chuyên nghiệp, chuyên ship hàng Nhật về. Có đợt sale off là họ thông báo cho anh em biết.
nghia3d
CAO CẤP
5 năm
@binbin29091989 Đã về hàng đâu mà xin ảnh :v
Giá hơi cao, tầm 120 usd là đẹp và có thể sắm một đôi.
Chờ đợt giảm giá vậy.
Thích dòng Ultra Boost nhưng mà đế trắng đi ở Việt Nam tầm tháng là đen thui rồi, vệ sinh cũng khó nữa.
saladass
TÍCH CỰC
5 năm
@BlackBerryz không có đen đâu mà nó ngả vàng ý
@BlackBerryz Có bản boost đen rồi. Ver4 thôi. Mắc hơn boost trắng tầm 10%
@saladass Nó dính bùn đất đen đen nữa khó vệ sinh lắm bạn, ngả vàng là theo thời gian cộng thêm thời tiết ở Việt Nam nữa.
Phệu TMC
TÍCH CỰC
5 năm
Đẹp quá
westerners
TÍCH CỰC
5 năm
Kiểu giày thấy gớm, nhất là 2 cái chỗ nhô lên, phát ớn
dlcky
TÍCH CỰC
5 năm
quá xấu
vitdet2002
ĐẠI BÀNG
5 năm
Từ lúc mang ultra ghiền nó rồi. Nhưng mẫu này nhìn xấu quá.
Tobie_arc
TÍCH CỰC
5 năm
Nhìn là thấy đi sẽ thích chân hơn đời trước, nhưng cũng xấu hơn, xấu nhất trong các đời Ultraboost, hix
bengbeng8855
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nhìn mẫu mã 0 đẹp như reebok nhỉ.Mình đang đi reebok dòng training thấy cũng ổn
Đôi 4.0 nhìn vẫn thuận mắt hơn nhiều. Cái màu này không dành cho những người như mình.
abcde_123
TÍCH CỰC
5 năm
Xịn sò.màu nhìn rẻ tiền. Vẫn thích air zoom của nike hơn
mrbom146333
ĐẠI BÀNG
5 năm
=)) ra model như vậy tuyên bố cạch ultra boost nha, 4.0 3.0 vẫn đẹp hơn 😁:D:D vừa mang gym dc lại mang đi chơi dc

180$ là giá quá tốt r mấy bạn à. công nghệ boost đi êm với phê lắm, nên đi thử cảm nhận nha ;)

đế boost 1 tg sẽ ố thôi nh mà cũng k đến nỗi xấu. mình có 1 đôi ultra boost với cả NMD, ố nhưng nhìn kĩ mới thấy, vẫn mang tàn tàn :p
UB đời trước là đẹp nhất r, mỗi tội cái nhược điểm đế boost nhanh ố mà chán
tầm 1tr thì mua giày nào cho học sinh sinh viên nhỉ ? size chắc cỡ 45 46 😁 bác nào giúp với
tuanh1985
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Thành Chí Kiên Vô decathlon.vn mua nhé bạn ...
langtudaik
TÍCH CỰC
5 năm
Theo quan điểm cá nhân đánh giá k đẹp cho mấy
superboyvc
TÍCH CỰC
5 năm
Thứ nhất là 180$ k rẻ, 120$ sẽ hợp lý hơn! Thứ 2 là boots đi êm nhưng mà đế ố vàng thôi rồi! Nên chọn bản màu đen sẽ mắc hơn chút. Mình đang có 4 đôi boots và thấy nên đợi giá sale sẽ hợp lý hơn 😃
saladass
TÍCH CỰC
5 năm
@superboyvc 120 thì Pureboost vs NMD thôi bạn, con này không đòi hỏi giá thấp hơn được ngoài sale 😔
taokocute
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đẹp ! Mê ! Nhìn rất tương lai !

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019