adidas Ultra Boost 2019: Đế dày hơn 20%, nhẹ hơn, khung đỡ gót in 3D, bán ra ngày 15/12

P.W
13/12/2018 1:29Phản hồi: 126
126 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tín Nguon
TÍCH CỰC
5 năm
Màu nhìn girl dữ ta
công nghệ in 3D được ứng dụng nhiều thứ nhỉ, mà giá chát thế thôi mình đi bitis thôi 😁
hothehien90
ĐẠI BÀNG
5 năm
Không đẹp
Đôi này không đẹp bằng bản trước. Đôi này mang ngủ chứ bưỗc xuống bed là dơ ngay.
GragonV
CAO CẤP
5 năm
nhin nhôm nhựa thật 😔, buồn quá z Adidas :(
Mình có cả 2 đôi UB & PB nhưng mình thích PB hơn vì nó ít boost mang đi cảm giác ko quá chòng chành như UB, với lại chân to bè múp nên mang UB ko đẹp bằng PB. Mang Nike Epic đẹp mà êm nữa, ưng hơn UB nhiều 😁
anieo
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mới múc em 4.0 xong lại ra ý là lsao? May mà ko thấy đẹp bằng đời cũ
Vương 99
ĐẠI BÀNG
5 năm
nhìn gớm chết mẹ luôn
only14ever
TÍCH CỰC
5 năm
Thật chứ kiếm đc 1 đôi sale chờ ship cả tháng. Vừa rồi mua đc đôi ultraboost uncaged white 1tr7 tất tần tật chi phí.
Đẹp sang thật nhưng lại k thích màu trắng
ninhmos
TÍCH CỰC
5 năm
@only14ever Bạn ship ở đâu về mà có 1.7t thế bạn?
only14ever
TÍCH CỰC
5 năm
@ninhmos Canh sale trên store hãng, đợt rồi là adidas uk, sale 50% rồi thêm 40% tổng hóa đơn của người mình nhờ order.
Người ta chuyên canh sale, khi có sale họ báo mình, vì họ chuyên gom order từ khách nên có thêm extra 20-40% tổng hóa đơn nữa.
Mình trả tiền công với phí ship về thôi, như cái ultraboost mình vừa lấy thì giày 1.5tr, 200k tiền ship và phí.
Vừa rồi dịp lễ nên cả tháng mới ship về.
Giày chạy nên chọn Nike.
kidhitech
TÍCH CỰC
5 năm
nhìn xấu hơn bản 2018 quá =)) cải lùi của xã hội
finallover
ĐẠI BÀNG
5 năm
Giầy này co fake chưa ae
Mình chạy bộ trên máy ở phòng gym thôi, mang đôi Adidas Crazy Train mua 2tr3, thấy chạy cũng ngon rồi. Có tiển sẽ mua con này cho biết
Đang đi 1 em 4.0 và phải nói là không hối hận. Anh em nên tập trung tiền quất hẳn 1 đôi chính hãng. Vừa bền vừa sướng cái đôi chân. Đầu tư cho sức khỏe là cái đầu tư chắc chắn có lãi.
ninhmos
TÍCH CỰC
5 năm
Mình thừa 1 đôi 4.9 màu đen đế trắng sz 40-2/3 ae nào có nhu cầu inbox nhé
Chào mọi người mình đang bên nhật. Thấy mọi người muốn mua hàng chuẩn cho nên mình xin phép được nhắn lên cho những người quan tâm ạ.
https://shop.adidas.jp/products/B37705/
Mình đang có code sale giá về Việt Nam chỉ có 3.9tr đủ màu đủ size. Ai quan tâm inbox mình nhé
Hoặc face book https://m.facebook.com/anhtuan.emtopia
cuti7x
TÍCH CỰC
5 năm
lớp sợi trên giày Das rất tệ,đôi của mình bị xù lên chỉ sau 2 tháng dùng.
Trước khi mua đôi Ultra Boost 2019 này thì hãy ghé qua đây để lấy mã giảm giá nhé mn!:
https://magiamgia247.com/adidas/
hainickson
ĐẠI BÀNG
5 năm
Có tiền thì nên mua đồ hiệu như giầy và quần trong. Vì là những thứ bảo vệ chúng ta thường xuyên. Hàng chất lượng đi sướng hơn nhiều.
Đẹp phê! giá không biết có "ngất" không đây

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019