AE XEM CHÚ 8700 GIÚP MÌNH PHẢI ZIN KHÔNG VẬY!

jimmyctho
7/9/2012 6:10Phản hồi: 15
Thân chào ae!
Mình mới tập chơi bb lần đầu tiên với chú bb8700 này sau khi nhàm chán với android ICs. hôm nay show chú bb8700 iu dấu để ae kết nạp thành viên mới như mình nhé!! hi hi... ko bít chú 8700 này có zin ko nữa!!
mình mua chú này của 1 anh trong UBND tp. Cần Thơ anh ấy xài dc 2 năm rồi nhưng máy còn khá đẹptem nguyên vẹn và chân sạc, chip sim sáng choang vàng ánh. TW sật và chắc. Chỉ có bàn phím hơi mềm tí. bàn phím bb8700 đúng là tuyệt vời!
Mình ko nỡ mở main nên chẳng bít nó có zin ko nữa. hi hi....

hết rùi.......thanks ae đã ghé topic!😁
15 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

phải póc tem e nó ra bác ạ
thế này thì chỉ có chúa ms bik
vitxiem02
TÍCH CỰC
12 năm
em nó zin đấy, vì bác bọc keo kín mít thế thì có gì mà không zin, hihi
@vitxiem02 quá kết cái chữ kí của bác;)
theo í em jin hay ko thì chưa chắc đã quan trọng mà tính năng sử dụng ms là vấn đề. Máy chạy êm, loa to, rõ ràng, úp đc rom... là OK. Em cũng cưới đc 1 em 8700V đc 2 tháng nay (HN03) biết chắc là hàng "thánh Gióng" sài vẫn ngon chán so với cái máy # cùng tầm tiền
Hàng toxic thì chắc là ngon rồi 😁
nhìn cũng rất đẹp nữa
Máy đẹp quá bác ợ 😃
đẹp.com😁
phuongnnh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cưới em nó rồi băn khoăn zin hay không zin chi cho đau đầu bác, 😁
f10enter2
TÍCH CỰC
12 năm
Con nào cũng bọc bóng kín mít. Chủ thớt cẩn thận quá
E có ý kiến là đã chơi 87 ngoài trừ dán màn hình ra thì ko nên dán bất kì 1 cái gì,có tí xước xát mới phong trần và đẹp
jimmyctho
TÍCH CỰC
12 năm
thanks ae! hi.....dưới Cần Thơ kiếm 1 em zin khó quá các bác ạ. e đợi mỏi mòn mới kiếm dc 1 em vừa ý, nên phải mặc áo cho em nó mới mãi!! hi hi... vo BB rồi đúng là nghiện. mình chỉ nghiện dòng BB8700.
thế bác chuyển giới cho e nó rồi,87 phong trần nam tính bác dán vào trông nó bóng bóng ẻo lả quá
bác bọc khiếp quá tháo lớp bọc ra cho nó phong trần bác ơi
CHƠI BB 87 THÌ PHẢI BUNG RA HẾT TỰ CẢM NHẬN CÁI ZIN CỦA NÓ THÌ MỚI SƯỚNG BÁC À! SHOW HÀNG CHỈ ĐỂ ANH EM CÙNG CHIÊM NGƯỠNG THÔI.BÁC BUNG NÓ RA ĐỂ MÀ SƯỚNG ĐI ĐỪNG QUAN TRỌNG BA CÁI TEM DÁN CHỔ MẤY CON ỐC VÍT ĐÓ...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019