Affinity Photo: ứng dụng biên tập và chỉnh sửa ảnh mạnh mẽ dành riêng cho iPad, giá 450 ngàn

sGear
6/6/2017 6:36Phản hồi: 83
83 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình rất ngu pts, mỗi lần mở lên là lại tắt đi, ngậm ngùi ngồi nhìn. Giờ có cái này thì tuyệt quá rồi.
sao cài app mà không dùng được vậy bạn
kết hợp với ipen nữa thì mới tuyệt
ipad 99$
phần mềm 450k nữa
tonytwodolla
ĐẠI BÀNG
7 năm
Khg biết sài khg biết có nên mua khg ipen có từ năm ngoái đến giờ chưa mở ra hix ... buồn hay mua bậy rồi để đó ... thật là đau lòng ....
500k cho một ứng dụng chuyên nghiệp để kiếm tiền thì là quá tèo. Đau nhất là nó ko hỗ trợ iPad Air chứ =,=
Cảm hứng chụp và chỉnh trên ipad đang quay trở lại với mình
taducanh
TÍCH CỰC
7 năm
Cái này ko biết có chức năng các layer như pts ko nhỉ?
Vương 99
ĐẠI BÀNG
6 năm
@taducanh có đầy đủ ở bên bản Affinity Designer!
Chỉ là đam mê thôi, lỡ quét vân tay phát mất mịa 500k 😆)))

Mình cũng chỉ vọc thôi mà 😔 phịch thủ ủa lộn phượt thủ cũng thích chụp ảnh vọc vạch này nọ mà :p Với cả cầm súng ống ra đường bắn mấy em gà mái xong cắm vào ipad chỉnh tại trận cho em nó xem sướng run 😁 (Mình là dev hẻm phải nhíp ảnh)
tungtha74
ĐẠI BÀNG
7 năm
Thế quái nào, mình tải về xong vào toàn bị văng ra là sao. Mong các bác chỉ dùm, mình sài ipad12.9, 10.3.3, cám ơn các bác
tungtha74
ĐẠI BÀNG
7 năm
<span style="font-size: 12pt; font-family: Helvetica;">Thế quái nào, mình tải về xong vào toàn bị văng ra là sao. Mong bác chỉ dùm, mình sài ipad12.9, 10.3.3, cám ơn bác</span>
tungtha74
ĐẠI BÀNG
7 năm
mình cũng bị vậy không biết sao nữa, hay là nó không Tương thích với 10.3.3 thì phải
theblueone
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cho mình hỏi nếu mua bên Mac rồi thì qua Ios có tải free được không cùng 1 tk AppStore
tungtha74
ĐẠI BÀNG
7 năm
mod ơi giúp dùm, khi mở ứng dụng ra hầu như bị văng ra không dùng được, ipad 12,9 inch, 10.3.2, xin cảm ơn nhiều
tungtha74
ĐẠI BÀNG
7 năm
mod ơi giúp dùm, khi mở ứng dụng ra hầu như bị văng ra không dùng được, ipad 12,9 inch, 10.3.2, xin cảm ơn nhiều
tungtha74
ĐẠI BÀNG
7 năm
tungtha74
ĐẠI BÀNG
7 năm
Làm sao để mua được đấy không có visa hic
Cường2242
ĐẠI BÀNG
7 năm
có ai có *** chưa ạ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119