Ai có xe độ thì nhao luôn đi...

dongdua
18/1/2017 9:41Phản hồi: 119
119 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chính ra mấy bác giao thông vào đây có khi bắt được cả mớ luôn đấy nhỉ, nhiều xe thay đổi kết cấu thế này cơ mà.
hoangvuphong
ĐẠI BÀNG
7 năm
@tieuphong.volam Hehhe, nói thế thì vô cùng lắm. Mà các bác ý cũng đâu có rảnh đâu mà vào đây xem cơ chứ
@hoangvuphong 😁, công an giao thông giờ rảnh lắm bác ơi, sểnh ra cái là em bị bớ ngay. k đùa được
Cũng chỉ độ người thôi mà
kureinai
ĐẠI BÀNG
7 năm
@dongdua Quả này xấu hơn quả trước bác post, em thích độ 2 quả bưởi có được không nhỉ! :p
hoangvuphong
ĐẠI BÀNG
7 năm
Em nói xe này của em liệu các bác có tin không?
kureinai
ĐẠI BÀNG
7 năm
@hoangvuphong Ai chứ bác nói em tin ngay, thế em nói em cũng có 1 cái xe như thê này bác có tin không>
@kureinai Có 1 cái xe mà cứ tranh nhau thế nhỉ, nhìn trên ảnh rõ thế kia lại còn.
hoangvuphong
ĐẠI BÀNG
7 năm
@kureinai Em tin chứ 😆
@hoangvuphong chụp cả mặt bạn vào với cái xe thì tin :rolleyes:
kureinai
ĐẠI BÀNG
7 năm
Có anh em nào biết ở đâu làm yên không nhỉ, sau bao nhiêu lần bảo đi mà chẳng biết chỗ nào để đi cả...
@kureinai Bác ở đâu, Hà Nội ra Hà Trung thẳng tiến
Sao các bác 😁
hoanglong478
ĐẠI BÀNG
7 năm
Dán vài cái tem decal xong thì gọi là độ à 😃, vậy mấy chỗ dán decal nên đổi tên thành "tiệm độ xe" nha
kureinai
ĐẠI BÀNG
7 năm
@hoanglong478 Độ cũng có nhiều thể loại độ mà bạn, độ tem cũng được gọi là độ rùi còn j!
hoanglong478
ĐẠI BÀNG
7 năm
@kureinai độ tem khác độ decal nha bạn, ví dụ bạn mua cây phuộc ohlins 10 củ nó mới tặng cho bạn 2 cái tem zin à, bạn mua 1 đĩa galfer 3 củ nó tặng cho bạn 1 cái tem zin à... nói đê hiểu tem zin của từng hãng khó kiếm như nào, chỉ có mấy đại lý bán đồ chơi chính hãng mới gom đc mớ tem ( đáng lẽ là tặng cho khách nhưng nó éo tặng mà ôm luôn để bán lẻ).
Các bro cho mình xin chút ý kiến với , Mình đi ex 135 bị hiện tượng lực dồn vào tay lái rất ... nặng , Đi khoảng vài km là 2 tay đỏ lừ vết tì vào tay lái . Nguyên nhân do mình thay bánh lớn và phuộc rcb 150 khiến phía sau cao lên làm xe dốc về phía trước . Vậy giờ mình đang băn khoăn cách khắc phục chứ về zin thì uổng đống đồ quá ... Mình có ý muốn tìm bộ phuộc trước cao hơn để bớt dốc xe về phía trước , Mong các bro cho ý kiến . Cám ơn rất nhiều
kaka231990
ĐẠI BÀNG
7 năm
góp tí hình
Con raider độ lên thành "ôm bình xăng" được không mấy bác ???
@hoaheomoi Cứ có tiền muốn gì chẳng được hả bác
salem2501
TÍCH CỰC
7 năm
Của mình zư này có được gọi là độ hơm :eek:
định mệnh có a dzai nào đèo mình bằng con này thì đã vãi nồi
msdientu
TÍCH CỰC
7 năm
Winner độ đỏ đỏ kia nhìn cải lương quá.
Xe có sự can thiệp thay đổi kết cấu nguyên thủy thì gọi xe độ,còn xe kiểng gắn đồ chơi thì đúng nghĩa hơn. Nc ngoài họ độ xe gần như chế tạo chiếc xe .Kỹ thuật của mình vẫn còn sơ khai nên gắn đồ chơi cũng nên tìm hiểu việc thay thế phụ tùng có ảnh hưởng đến vận hành của xe ko. Thêm nữa sử dụng đồ độ phụ kiện nên chọn hàng có chất lượng tránh việc chỉ chú ý bề ngoài. Sử dụng đồ rẻ tiền đẹp chưa thấy mà đụng chạm đến an toàn bản thân,vd trên mạng xã hội đã update hình ảnh xe máy dùng vành đúc rẻ tiền đang đi gấy nan chỉ vì cú va chạm nhẹ mặc dù vành vẫn nguyên,hay phuộc hành trình ngược USD rẻ tiền đi phượt lỗi trên đường....may mắn là ko ảnh hưởng đến tính mạng. Việc độ xe cũng phải tìm nơi có kỹ năng tay nghề kinh nghiệm
Xe đi mượn được không AD ơi
Dành cho các tín đồ xe độ 😃 Screen_Shot_2016-07-09_at_7.42.48_PM_1024x1024.png
Trực quan hơn về các dòng xe cả nhà tham khảo 😃

k dành cho con gái như mk đi rồi
tuấn anh@@
ĐẠI BÀNG
7 năm
hình thức mẫu mà có vẻ đẹp đấy , gia giá đi b
Đang cuồng màu này,a e nào biết màu này tên j thì xin chỉ giáo để tui biết cái tên màu sơn,và thêm cái nữa là muốn biết chỗ nào sơn xe uy tín trên thị trường,tại Sài Gòn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019