AI ĐÃ MUA VÀ HÁT THỬ LOA KÉO PARAMAX GO-300 CHO MÌNH ÍT NHẬN XÉT NHÉ

alias273
10/12/2019 3:31Phản hồi: 11
AI ĐÃ MUA VÀ HÁT THỬ LOA KÉO PARAMAX GO-300 CHO MÌNH ÍT NHẬN XÉT NHÉ
Lướt Facebook thấy Paramax quảng cáo về loa kéo PARAMAX GO-300, cũng đang tính kiếm một em chơi Tết sắp tới, anh em nào rành âm thanh cho MÌNH chút ý kiến với ạ. Hình này lụm trên post quảng cáo Fb Paramax nè mấy đồng âm

Mình thích ủng hộ hàng Việt nên định mua loa kéo Paramax vì nhìn cũng đẹp mà không biết chất lượng âm thanh ra sao nữa. Nhà mình thích hát Bolero còn mình lâu lâu sọc dưa nhạc remix thì có chơi tốt không nhỉ ?

Loa kéo này mở công suất lớn hát ngon không mấy bro, mở lớn không bị rè là ok, không thì đang hát tuột mood lắm

Thấy ghi bảo hành là: 24 tháng cho củ loa, 12 tháng cho Board mạch & Micro, 06 tháng cho bình ắc quy không biết có đủ yên tâm để mua chưa các anh em ?

Ai có biết hãng loa kéo nào uy tín giá cỡ 5 - 6 triệu thì giới thiệu để em nghiên cứu thêm nhé
11 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

VAdaihiep
TÍCH CỰC
4 năm
Quảng cáo lộ quá :| Tầm tiền đó có LG OL55D 600W
alias273
ĐẠI BÀNG
4 năm
@VAdaihiep Mình thấy quảng cáo trên facebook mới tò mò hỏi thử chớ quảng cáo gì 😁:D:D . Đã mua đâu, tại muốn tìm hiểu xem có loại ok hơn ko để chơi tết chứ mình cũng ko rành cái này
loihai
ĐẠI BÀNG
4 năm
Đã tậu thử lúc mới ra, lúc đó có CT đổi cũ lấy mới có giá tầm 5tr5, há há phải nói ngon, bổ.
riêng cách dùng thì em ý kiến bác nên để ý tới hàng xóm nhé, hờ hờ thời buổi này sử dụng loa kéo cũng phải Văn Minh bác ợ. 😁:D:D
Loa kéo trên thị trường nhiều thương hiệu vơi nhiều mức giá khác nhau thiệt k biêt loại nào ok luôn á
alias273
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Juan Khang Bởi vậy mình mới nhờ anh em tư vấn thêm nè 😁:D:D. Đang xem thử cái PARAMAX GO-300 này ok không rồi trải nghiệm thêm một số hãng nữa mới quyết định mua.
MrEdge0390
ĐẠI BÀNG
4 năm
Loa Go 300 này không biết tiếng Mic khi hát có được mềm mại , volume ở mức cao tiếng có bị rè như các loa trên thị trường ko nhỉ, bác nào xài rồi cho em xin ít review , ngoại hình thì ổn phết .
loihai
ĐẠI BÀNG
4 năm
@MrEdge0390 Bass chắc, mid sáng, treble ngọt
Báo cáo review hết nhé bác, há há
Thấy quảng cáo thiết kế ra 6 đường tiếng lạ nhỉ
shakaro
TÍCH CỰC
4 năm
@Thienhoanglong Nghe bạn nói cũng tò mò tra thử:
Cấu Hình : 3 đường tiếng, 6 củ loa

Xu hướng